TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Daily Love Dec28 Aquarius
Daily Flirt:
You're pretty far out there ahead of the pack, but that doesn't mean you have to be alone. There're at least a few others who are thinking more or less what you are thinking, so get out there and find them.

Daily Couples:
If anyone can take a good relationship and find ways to make it better, it's you. If you have a hard time convincing your partner to try new things, you may need to be patient.

Daily Singles:
Tired of taking on all the responsibility when it comes to planning dates or communicating? It's time to state your needs. You want someone else to make more of an effort. Tell them, openly and honestly.
tương đối nhờ 8-|

quên mất.
Ngày mai - tức thứ 7 ngày 30/12 chúng mình phải đến trường theo nghị quyết của cô Lê thị Oanh <nói thật là ko biết tên cô là gì> nhưng tình hình là hình như bác Hoan cũng ko thấy nói gì, thế nên tớ nguyện ở nhà theo chỉ thị bác Hoan 8-| phép vua thua lệ làng 8-| b-)

ta đang tung bay trên hạ long rồi :))
chào bà Oanh **** (điền cái gì vô cũng ok)

:|, mai đi học :| Hoan đã có lời nói chính thức :|, tao gọi cho các tổ trưởng để báo rồi :|, đừng có mà nghỉ :-w

Tuyển kinh tởm
Tình hình đứt dây cấp bên Đài Loan nên cáp điện thoại nhà tao ăn theo đú đởn cũng tự nhiên đứt rồi nhá, tớ ứ nhận được thông tin jì cả, thôi tớ đắp chăn đi ngủ cho khỏe đây ;;) hô hô
( Mai tớ - vanh gương mẫu sẽ vẫn đi học ;)) )

:-? liệu bác Hoan có lên HAO để xem topic lớp mình ko nhỉ:-? 8-|
hố mai đi học thật à:(( ^:)^ tao thề là tao muốn ốm ở đây :((

Sau đây là đoạn chat chit của tớ với Nam Phương, paste vô đây :p đọc thấy các bạn học sinh thật là hư đốn :)) Tính bạnbao năm giữa tớ và Nam Phương bị hủy hoại chỉ vì 1 buổi đi học :)) thật đáng buồn thay :p

Nam Phuong: mai nghi hay la di hoc ha may?
Vanh: mai đi học
Vanh: ầy dà
Vanh: thật là đáng thương
Nam Phuong: xin lỗi, tớ nhầm người
Nam Phuong: tớ nhầm người, chua nghe thấy gì hết
Vanh: :))
Nam Phuong: tớ nói thật đấy
Vanh: ơ thế chúng mình ko quen nhau à
Nam Phuong: to nham
Vanh: thật đáng tiếc
Nam Phuong: xin loi ay
Nam Phuong: to ko quen ấy
Vanh: uh ko sao :p
Vanh: uh uh ô kê, tớ cũng ko quen
Vanh: coi như chúng mình chứ từng nói chuyện nhá
Vanh:
Nam Phuong: uh
Nam Phuong: to di ngu day
Nam Phuong: chuc ay ngu ngon
Vanh: uh, pipi ấy

:)) =))

ôi Nam Phương :)) =)) ( bài này ko phải do Zói post 8-| Zói mấy hôm nay ko online, ko cập nhật tin tức :)>- )

ịch, hôm nay mới được nhìn thấy quả đầu kinh điển của Min, mấy hôm trước thằng Tú đã xanh báo cho tao rồi, hehe, hình như nó còn bảo Bư cũng cắt tóc a???/?8-X: 8-X: <):) <):) ;;) ;;) ;;) ;;)

Chúng mày đang đi học đấy à? :| Tiên sư mấy hum net hỏng ko onl đc cũng lộc thế :)) Tao vừa đi ăn phở về ngon lắm :)) Chúc các bạn học vui :))

năm nay hè mà tao được về mọi ng sẽ dẫn tao đi đâu chơi ;;)

(tú+hạnh có đc về kô?)

(tao còn 36 bài nữa là được lên 3sao rồi >:) spam spam spam)

Chỉnh sửa lần cuối:
hê hê, hôm nay học cũng chẳng có jif, học 2 tiết Hoan rồi đi về :)) nghỉ hết đống còn lại, thật là sung sướng :))

:)| biết hôm nay học có 2 tiết tao đã không gọi con Tuyển báo cho cả lớp đi học ;))
hớ hớ hớ
hôm nay tao đang lang thang ở sân trường giờ ra chơi thì nghe trên loa có cái bài mùa xuân mùa xuân gì đấy lớp mình hát hôm shine we are :x
That was the time of my life! :x
Khổ nỗi tao cứ hát tướng lên :"> bị mọi người nhìn trân trối

:| tưởng Hạnh nhìn thấy rồi:| chưa à:|
hôm qua ngồi chụp ảnh trong lúc bố ngồi nhìn cười sằng sặc :| nhà đang sơn sửa gì đó bụi mù, ko dám đi ra ngoài lấy đồ ăn:-ss

Bọn mày ơi hôm nay anh CƯỜNG đến và lớp ta ko có mống nào. Chẳng hiểu ra sao nữa. Chết lớp mình. Cô Thủy Kỹ nông bảo tao thía. Còn vụ sử thế nào. Đứa nào ở lại update cái :D :D :D

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Ơ hôm wa tao mes con khồn ko nhận dc à :eek:

:eek: Mày mess lúc nào??? tao có nhận đc cái j đâu :)) <:p Nếu mà mess muộn quá lúc tao ngủ roài thì có đọc cũng ko vào đầu đc, sáng hum sau dậy ko nhớ đc j sất 8-}

Tối mai lên toilet ko?

Ko phải anh Cường cho nghỉ mà là anh Cường nghỉ ở lớp L2, thế là lớp mình cứ tưởng anh nghỉ nốt lớp mình
buồn thế chứ

Back
Bên trên