TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

noel được đi shopping nên đỡ chán hơn.
Phim, tau rủ mày hum 25 đi xuống downtown xem parade mà mày chẳng trả lời j cả [-(
:-? cái ảnh cả lớp dễ xương nhẩy ;;) phát hiện ra bạn Vanh Phú o còn flat như ngày nào nữa =))

hí hí cái ảnh này nhìn thích thiệt :x hi hi iu quá:x mình ko nhớ đang cười vật vã cái gì:)) cái gì ở ngoài cửa thế nhỉ:-? có phải nhép ko:-?

Sắp hết Christmas Eve rồi, sắp sang Christmas Day, bây giờ có tuyết thì hay quá nhỉ ! Không hiểu các bạn đang làm gì nhỉ ?
Đang ngủ khì ?
Hay đang lọ mọ ôn văn ?
Hay đang ngồi xúm vào với ai đó ở một chỗ nào đấy ấm áp ?
Hay đang ngồi cười nói với cả nhà ?
Dù có đang làm gì thì hãy nhìn lên trời vào đúng lúc nửa đêm, ước một cái gì đấy, chắc chắn sẽ thành hiện thực ! Thời điểm Chúa sinh ra đời mà.

Hôm qua, 23/12, cả lớp đã có một buổi tiệc giáng sinh, tuy không có gà tây hay ít nhất là đồ uống gì nóng nóng cho hợp không khí (như eggnog chẳng hạn) nhưng mà thật sự rất vui, nhỉ ? Tuy có để lại hậu quả chưa lường hết được, nhưng what the heck, giáng sinh mà.

Hôm qua đã có mấy đứa "lén lút" tặng quà nhau rồi, thế thì mai phải mang quà cho mọi người nhé :) Mong là ai cũng sẽ được nhận những món quà mình mong muốn.

Giáng sinh năm nay là giáng sinh cuối cùng của "đời học sinh" đấy nhỉ :) Mong là về sau này, năm nào, chúng ta cũng có điều kiện họp lại vào dịp đặc biệt này. Lúc đấy, đứa nào có gia đình rồi thì nhớ mang mấy bé chút chít đến để các cô chú tặng quà, hehe !

Rất mong mọi người đều có được một tuần Giáng Sinh vui vẻ cùng gia đình và bạn bè, tuy ai cũng có những khó khăn, hoàn cảnh nhưng ... you're going to figure it all out, don't worry about a thing. 0:)

Hì, nói ít thôi, còn phải đi học.

Đây là thời điểm nói "Merry Christmas !" nhỉ.
Ừ, Merry Christmas to all of you !!
(by "all of you", I mean : Huyền, Quỳnh, Vanh, Kiều, DVD, Giang, Hạnh, Lam, Lan ngu, Trê, Dói, Khồn, Min, Mo, Téo, Ngân Dứng, Ngọc, Thu Phương, Nam Phương, Đầu to, Shủi, Bư, Phim, Trang, Tú, Đăng Trung, Thành Trung, Xu, Nhí, Yến Ú.)

-lehung-
http://360.yahoo.com/dukappos_1503
http://360.yahoo.com/dukappos_1503

ôi sặc hóa ra tao kô phải là Trang mà là Phim à :)) khổ thân tôi =))

chúc mày happie noel nữa nhá

Lê Hưng làm bạn xúc động thế :|

theme này thiệt là đẹp, hị hị :), merry Xmas... :x

love...so much...never forget...:*>:D<

Merry Xmas cả nhà :"> kekekeke
bạn Vanh phú đã giận vì tớ khen dạo này bạn ý nảy nở hơn mới chit chứ >_< i was glad they have grown recently Vanh 8-} \:d/ mới cả thankks bạn Hưng nhá nhá ;;) merry xmas to ya too

Merry Xmas!!!
cả nhà tuần này thi tốt nha'......<:p <:p <:p <:p <:p <:p \:d/ \:d/ \:d/

có thấy theme nào đâu nhờ?

Chỉnh sửa lần cuối:
thử theme pinkyK đi:)) hay ho cực kỳ... nhìn như theme chúc mừng đám cưới ý:))

chả hỉu ji cả thêm lào thía??????
dạo này lớp mình lắm tin mớ mà chả post lên cho anh em xa tổ quốc bít ji cả:( :( :( :-w :-w ~o) ~o) :-< :-< :-< 8-} 8-}

chả hỉu ji cả thêm lào thía??????
dạo này lớp mình lắm tin mớ mà chả post lên cho anh em xa tổ quốc bít ji cả

láo toét, lớp này làm gì có tin mới ?

hết giáng sinh rồi sao ma theme vẫn xanh đỏ thía ni, nhìn thiệt là bùn mắt
hầy hồ còn ba môn nữa thôi lớp mình cố lên hén
jia you

Tao đây, đời nhục cũng chỉ đến thế này. Người tính ko bằng trời tính, hôm nay lớp ta bị đổi loạn xạ. Tao chả hỏi được tí j`, được đúng 1 câu sắp xếp.
Đi thi j mà toàn cười lăn lộn. HMinh bảo tao ném phao, tao rút từ túi quần sau 1 tờ giấy rồi ném xuống thấy nó la lên oai oái: sao ném tờ 500d xuống làm j.
Tao với Khồn đang làm bài mà cười lên sằng sặc, đang chép dở phao mà tay run ko chép nổi nữa. Kiểu này tao dưới 5 phẩy trung rồi.:((

Hí hí, sao mà tao thấy Huyền Anh tự nhiên dễ thương thế ;;) ;)
Cơ mà ...
Mày mà không dưới 5 phẩy Trung thì tao moi mắt mày ra ! Tội ăn nói nhung nhăng.

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe Zói cũng nguy cơ dưới 6,5 roài :)) hôm nay cũng ngồi cười phe phé với Vanh, với cả xem ông ý tỉa móng tay với ngoáy mũi :)) =)) ôi còn ngày mai nữa là coi như thoát nợ [-o< vẫn chưa thấy Nam, Quyến xuất hiện :| [-o<

Oái, sao mọi người làm bài chán thế cơ à. Đúng là Lan khôn thật, thấy bảo ngồi chép bài Giang nên làm bài cũng được:D:p
...anyway, chúc mọi người thi tốt 2 môn cuối...cố lên, sắp wa roài lúc đấy thì tha hồ mà nhảy múa!!!

GOOD LUCK!!!>:-D<

À, quên, thứ 6 coá ai rỗi thì đi ăn chơi nhảy múa với Phương nhá:x:* < Dói ơi, đi chung nhá:D:p >

Back
Bên trên