TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Merry christmas cả nhà iu quí <:p

Hôm nay vui nhẩy ;))đang up ảnh và video lên fotobucket:D đón đợi 1 đợt ảnh nhiều điều hấp dẫn và bất ngờ\:d/

P/s: hôm nay Nhí là đứa ra khỏi lớp cuối cùng<):) và đc hân hạnh gặp 1 em lớp 11A1 bước vào,khổ thân em ,nhìn thấy lớp giấy vệ sinh vương vãi ;)) ,nghẹn ngào kêu lên "Chị ơi lớp 12Tr ..." ôi ôi, thế là Nhí chạy biến để em ở lại với căn phòng rất chi là Xmas \:d/ Chúa phù hộ cho 12Tr :D Amen;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng dvd đã để lại lời nhắn đầy thành ý rồi
các em ấy chắc sẽ thông cảm thôi
khổ thân
:)) mà hôm nay tao bó tay cái trò chuyền cam bằng cổ =)) hài vãi ạ!
bạn Trê toàn để cam rơi trên ngực =)) và nó cứ ở đấy không đi, làm tao không thể lấy bằng cổ vì tao nhùn :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Hạnh mặc váy ngắn nhờ
Chân đẹp phải khoe ra chứ, nhỉ Hạnh nhỉ ;) ! Có phải hồi giáo đâu mà bọc lại. /:)

Sáng thứ 2 lớp ta sẽ được vinh hạnh nêu tên trước toàn trường ...
Tin nhắn của bạn dvd sẽ được đọc cho toàn thể cả trường nghe, sẽ được đăng lên báo an ninh thế giới như một hiện tượng đạo đức học sinh ngày càng đi xuống.

Nhìn thấy avatar của bạn Nhí không hiểu sao tớ thấy rùng mình :|

Chỉnh sửa lần cuối:
tao nói đùa thôi, chẳng là hôm nay lớp mình tổ chức đêm noen dựa trên cốt truyện của các buổi vui chơi cho trẻ em nghèo, nên các bạn cũng sử dụng những đồ chơi rẻ rẻ như ... giấy vệ sinh. Thế là các bạn vứt lung tung khắp nơi, tất nhiên là có tớ, đầu trò quăng lên quạt. Thế là tiệc tan, rượu hết, còn bãi rác. Bạn DVD của chúng ta bỏ chút thời gian nặn ra mấy lời vàng ngọc bảo là đống rác là quà cho các em 10anh gì gì đó (các em ý học buổi chiều) ...
Thế là ra câu nói đùa kia :))

Lớp chúngta càng ngày càng đi xuống, càng ngày càng thác loạn, chèm chẹp ;))

ai trông thì tao chỉ thấy vấn đề có hôm lý hóa thôi :| lý hóa mà gặp :-? gặp ai trôgn dễ nhở:-? gặp cô kỹ nông thì cũng tạm đc 8-| nhưng mà chắc chẳng đến lượt khối 12 đâu 8-| lớp 10 tao thi toán có Nam ngồi ngay bàn đằng sau trôgn lớp 8-| mừng thế chứ >.<
:| noel là cái con gì:| tao ko có khái niệm noel :| chẳng thấy cảm giác gì của 1 ngày đặc biệt cả :|
anyway ... với trào lưu noel trong mọi người.... MERRY CHRISTMAS \:D/

bạn Trê toàn để cam rơi trên ngực và nó cứ ở đấy không đi, làm tao không thể lấy bằng cổ vì tao nhùn

sao của con trê to thế @-)

ava min đúng bản chất khồn thế

noel được đi shopping nên đỡ chán hơn.

ec, hôm nay bạn nghe được bài hát từ đầu đến cuối chỉ có 2 từ **** u thui, hehe, nhạc hay vật vã
hôm nào sẽ post lên cho cả nhà nghe mua vui
0:) 0:) amen
\:d/ \:d/ \:d/

Hạnh gian díu với thằng nào ? Có phải thằng trong ảnh không :))

tao đang xem lại ảnh lớp mình :D
bây giờ có lẽ tao không thể quên được lớp mình :) :x

p/s : tao không ngờ giây phút khả ố nhất lại là giây phút đẹp đẽ nhất. =))
Anyway, I love you guys and gals :* very much

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên