TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

na`y na`y thật ko đấy? sao lớp mình mua xổ số bao h đấy? 200 TRIỆU ah??? Bây h thấy thật may mắn vì lớp lèo tèo có 25 đứa.sẽ ko có chiện thằng Hưng lấy hết 100tr đâu,mà kể cả thế thì lớp mình mỗi đứa 8tr cơ ah???thôi, $$$_+___$$$$ ko thi Đh nữa đâu,ở nhà làm kinh tế vậy!!

ơ thế cái này là cái j đấy? thông tin ở đâu đấy ? vé số lớp mình đưa cho Nông cả rồi mà, có 1 đống thằng Hưng lại cầm về à ? buồn cười nhỉ ? ai tra lại đi :)|

Cho đến nay, tớ đã chụp được rất nhiều tấm ảnh để đời cho các bạn gái lớp mình (mà hàng ngày tớ vẫn lôi ra ngắm) :x Bạn Phương, bạn Mo, ảnh bạn Nông cũng rất đẹp, cả bạn Lam tớ nhớ cũng có nhưng ko bít đâu :-?...Vậy các bạn có nên mỗi ng đóng góp 100k...để tớ mua 1 cái Casio màu đỏ mới ko??? :x

khồn chắc chi 500k 1 tr thì cho dùng 5 ngày đến 10 ngày 8-| hết 1 vòng thì quay lại 8-|

ơ con này ngây thơ vẫn nghĩ là trúng thật à :-?? :)) :p
update : dạo này trình quay bài của lớp mình ngày 1 tinh vi và hiện đại :)) điển hình là 1 tấm gương ngời ngời như bạn Lan "thủ thư" cũng mang cả quả O2 đến lớp chỉ để phục vụ cho thi cử :)) năm nay sao thấy thi hk nhàn thế, ngoài mấy môn chính ra thì môn nào cũng nhúc nhích :)) :"> còn 1 tuần nữa thôi, cố lên cả nhà [-o< thi xong nghỉ ngơi đón Tết :x

Chỉnh sửa lần cuối:
nên !! Xong mỗi người cầm một ngày hén :D

ừ cũng được, mỗi ng cầm 1 ngày thôi, rồi còn lại tao cầm hết

Dói đã viết:
100k mà chỉ đc 1 ngày thôi à :-? :p ơ mà cái này có 2tr rưỡi thôi à

nu nu, cái máy này chắc tầm hơn 400$...Còn lại xin chị :)) thế nên tao mới là ng cầm chính ;;) 8-> <:p

he he....te te...<:p <):)

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) bố cái con=)) bà có cất ngay cái hình đi ko=)) tôi quảng cáo ảnh cho bà à=))
Hạnh ;)) ai thế chị yêu:x

bồ của Hạnh à ;;)
ôi Min :)) =)) hình như cái ảnh đấy trg máy Khồn còn đẹp hơn :)) :x

Khồn ơi, mày ko thấy kẹp ảnh tao giữa Mo và Phương ko khác j 1 sự sỉ nhục à. Mày ko thấy cái ảnh như đang lên đồng đấy của tao xấu như mamut ý, thê mà mày vẫn đê được. Xin chị bỏ đi cho em nhờ.
Cả nhà ơi tao bị khủng bố điện thoại. Hihi, cái đứa rừng rú mọi rợ nào cứ nhằm lúc tao ngủ mà gọi. Gọi 1 lần nhấc máy cúp cái phịch xuống, tao curse cho vài câu rồi vào giường kéo chăn ngủ tiếp. Hình như nó biết tao chưa dậy hay sao mà tiếp tục gọi lần 2. Lần nay tao đành bật dậy để đến trường.
Trưa nay tao với Bư 1 h kém mới ở trường về xem danh sách thầy cô trông thi. Bọn mày yên tâm cô Hoan, Kim Anh và thầy Quyến đều trông khối 12 nhá. Sướng chưa.
Hì Bư bảo là Noel này nó học 3 ca, tao cũng 2 ca chứ kém j đầu. Đời buồn.

ối mẹ ơi Hoan, Kim Anh, Quyến :(( thêm Nam nữa cho đủ tứ quý :(( chắc Hoan ko trông lớp mình đâu :| lạy giời mấy vị kia ko trông vào hôm Lý, Hoá, Trung [-o<

*-:) *-:) *-:) *-:) *-:) *-:) Thằng tú ngu si vừa ở chỗ tao vè*-:) *-:)
nó vừa về xong thì có người bảo tao là nó có thể ngủ laị được khổ thân thằng bé
thân gái dặm trường:-h :-h <:p <:p ;)) ;))

:)) thi xong oài =)) đời ngộ
ăn chơi thoai
:-? mấy ngày o vào mà cả nhà mình nói toàn chiện ri rỉ rì ri
chẳng hỉu j sất -_-

Back
Bên trên