TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

=)) nguồn gốc sâu xa của cái ảnh kia là em rủ Zói ra ngồi cửa lớp sưởi nắng 8->, 1 lúc sau để ý thấy Nông với Lê Hưng ngồi giữa hành lang :)) đúng chất cái bang từ hồi lớp 10 nhá :> <có con Téo với con Trang nữa> hố hố vui phết

Tao đây, lên update tình hình tiếp cho những đứa ko biết j về lớp:
1. Tiết Sinh: sinh nhật Cường SH, cả lớp hát chúc mừng sn thầy, thầy có vẻ sướng ghê lắm. Thầy đi lượn lung tung đến chỗ Quỳnh thấy cell mới nên cầm lên xem. Quỳnh bảo:
- Thầy ko biết lấy đồ của người khác mà ko xin phép là vi phạm pháp luật à.
Thầy: Tôi có lấy đâu, tôi chỉ xem thôi. Tao nghe xong choáng. Thầy mới trò.
Cũng tiết Sinh, thầy Cường hôm nay đã bắt được 1 rọ cua vì can tôi lớp ta ko có ai học bài cả. Đặc biệt có những đứa đã được ghi sổ nợ 2 điểm 0 ;;) ;;) ;;) Thu, Vanh...
Thầy gọi ông thân yêu lên, hãy lấy vd về đồng hóa và dị hóa nhưng cấm ko được lấy ví dụ về thịt. Sau 1 hồi lăn lộn với rau cá cua... mà vẫn ko khả thi lắm. Ông yêu nói: Em xin lấy thí dụ về SƯỜN ạ :D :D :D Thầy gật gù. Ơ thế sườn ko làm từ thịt à ;) ;) ;) Cả lớp còn nhắc bài cho Tuyển: yi, er,san. Tuyển chưa nghe thấy j, anh Cường nhà ta đã: kìa bọn nó nhắc bẳng tiếng tàu kìa 0:) 0:) 0:)
Nhưng buồn cười nhất phải kể đến trường hợp em Bư đã dũng cảm lên bảng. Lớp ta đã được xem 1 vở bi hài kịch mà nhân vật chính là em Bư. Em đã mau mắn đảo mắt xem có ai hỗ trợ bài ko, thì bị Cường phát hiện. Miệng vẫn há ra em nhanh chóng ngước vội mắt lên trời như kiểu đang nhẩm bài. Đến đây nước mắt tao giàn giụa ko thốt lên lời.
2. Tiết Sử, như đã phân công từ trước, tao Kiều Thu Vanh đã làm phao sẵn để khỏi bị động. Tiết Toán sau khi Vanh đã chép xong ra bàn, Thu thay đổi kế hoạch cần phải chép phao để thuận tiện và linh hoạt hơn. Tao chỉ nghe tiếng rú của em Vanh nhà mình: Con lợn bố mày chép xong rồi. Do cô Hoan tia thẳng xuống chỗ 4 đứa nên tao và 2 đứa còn lại chỉ dám cúi gằm mặt xuống, mắt lại giàn giụa nước mắt. Bức xúc là thế nhưng em Vanh nhà ta vẫn chịu khó chép thêm 2 tờ phao nữa, thật đáng hoan nghênh. Vào h kt, cô vừa phát đề quay đi tao với Kiều đã ném đề cho nhau. Tao chỉ nghe tiếng sét ngang tai lời cô quát: Vừa quay đi mà đã đổi đề à. Tao với Kiều tim đau nhói. Nhưng ơn trời đôi DVD và Trê yêu mới là đối tượng cô mắng. Amen. Nhưng phải nói công nghệ làm phao của lớp mình càng ngày càng đạt đến độ hoàn thiện. Do có đề trước nên các bạn đã chép bài giải ra giấy kt, chỉ cần có đề là thu ngay, khâm phục.
3. Tiết CD, cô cho mở sách vở nhg khổ nỗi hơn nửa lớp ko mang sách. Tao cũng nằm trong số ấy. Trong khi ĐTrung đi mượn sách cho nhg đứa khác tao được cô ưu ái cho mượn sách. Trong cái rủi có cái may, trong quyển sách có dấu thư viện của HN-Ams đấy, cô đã gạch sẵn nhg phần cần học. Việc tao cần làm chỉ là chép từ phần được gạch ra mà thôi. ;) ;) ;)
4. Dạo này lớp mình học hành rất là thê thảm. Tao bùng Lý hóa hôm qua nên ko biết, chỉ nghe kể lại là Bư và Lan được 10 diểm(Bư 0 Lan 1 đứng trong sổ đầu bài là 10) :D :D :D Chán đời tao Lan Bư Hưng ngồi bệt ra hành lang sưởi nắng. Bư nghêu ngao hát bài lời ru buồn khiến bao nhiêu đứa hát cùng. Kết quả là cả lớp ngồi chắn hết cả hành lang đi ra khiến cho thầy cô cũng ko đi được. Và cái ảnh trên kia là sản phẩm sau 1 hồi sưởi nắng trong yên bình, giữa những người bạn yêu dấu :x:x:x

Lan 1 á :eek::eek: cái gì thế :eek:
thế DVD và Trê kết cục thế nào?:D

Chỉnh sửa lần cuối:
hnay bị anh Cường quay như 1 con bò chín 8-|, mà mình giả lời đúng thế mà nỡ lòng nào cho 0 8-|

cơ ma trông mặt anh rất gian :-?

theo nguồn tin của con Vanh thì mình ko bị điểm 0 :)), anh ý dọa :))

=)) con Tuyển "giả" lời đúng mới sợ =)) Buồn cười cái đoạn axit amin có riboxom mà anh Cường cứ gật gù đúng rồi đấy =)) riboxom, robixom, rôbinsơn =)) rõ ràng là protein từ cá mà Tuyển cứ thịt cá =)) tao chết xừ mất với tiết sinh=))
còn đoạn con Bư lên bảng thì vô đối rồi=)) oanh liệt phết Bư nhờ :> =)) đoạn vật vã thật thú =))
...
tiết GDCD tao bôi vớ bôi vẩn chỗ nào, tóm lại là chẳng ra cái gì cả
Tiết sử 8-| tao với Khồn nhận đề cái rú lên:)) ko bị tủ đè rồi:)) à mà cô phát đề thế nào mà tao với Giang cùng đề nhá:))
dạo này yêu đời b-)
-------------

uh chắc anh ý dọa thôi, anh ý dọa Khồn lên bảng :)) biết ngay là anh ý ko gọi nó lên b-)
còn trả lời câu của Vo 8-| chúng nó lại làm bài tiếp chứ sao nữa:))
Còn cái đoạn lời ru buồn nghe mênh mang mênh mang thì có cả tao góp phần nhá b-)

dạo này cứ đến tiết anh Cường là như xem gặp nhau cuối tuần :)) anh Cường đáng yêu vật :x chắc mới lừa đc chị nào rồi :))

nguồn gốc sâu xa của cái ảnh kia là em rủ Zói ra ngồi cửa lớp sưởi nắng , 1 lúc sau để ý thấy Nông với Lê Hưng ngồi giữa hành lang đúng chất cái bang từ hồi lớp 10 nhá <có con Téo với con Trang nữa> hố hố vui phết
:-? tao cái bang hồi nào sao tao chẳng nhớ nhẩy??? ;;) mà nghe bọn mày kể chiện anh Cường thú phết :p làm bạn cũng mún gặp mặt xem mồm ngang mũi dọc anh ý thế nào mà các bạn lớp mình cứ phải gọi là phát điên lên ;;)

uh anh Cường đáng yêu thật :)) thế mà lúc nào đi vào lớp mặt anh ý cũng như oánh nhau ý <:-">
ơ hóa ra Téo ko cái bang à :-? thế con Trang có cái bang ko:-/ :-? tao nhớ hồi trc hay ngồi ở cửa lớp lắm mà 8-| cái chỗ hành lang nhá B 8-|

Téo xem ảnh anh Cường chả chê như chê bả còn je` /:) mày cứ phải tiếp xúc [-(

kết cục câu chuyện đổi đề:
.....sau khi cô mắng sao lai đổi đề thế kia?? Trê hai tay hai đề đã đáp" dạ em chỉ xem đề của bạn ý thôi ah" cô phải làu bàu"viết ngay tên vào'' rồi tiếp tục phát phát. Sau đó thì Trê,NHí và DVD đổi đề loạt xoạt con Dói xoăn chắc ngồi rung chân vi nó chép trúng tủ.Lúc viết chẳng thuộc chữ nào Nhí bảo hay chúng ta chép lyrics vô,may cô kô đọc bài lúc tao viết linh tinh.Cơ mà kết thúc có hậu.(Cả tổ chỉ có bốn đứa may mà chỉ có 4 đề)

Êu ảnh này tao chụp ko có tao :(
đứa nào có ảnh mà thằng Nhép chụp thì post lên cho nó có mặt tao đi :( hú hú

khổ mày thế
ô con Trê được dịp nhờ bạn Nhép chụp ảnh:)) có cơ hội tiếp xúc bạn ý nhá :> tao thấy bạn Nhép là bạn ý cứ cười cười mày ạ:-?

Con kia, nick mày đâu mà phải dùng nick này chứ :| hohoo

tao thấy cái ảnh ko có Vanh là ảnh đẹp nhất :)) :p đùa chứ ảnh này nét nhất :D chắc chụp máy Thành Trung ;;)

=)) con Vanh thấy chưa:)) cái ko có mày là đẹp nhất. Tao đang suy nghĩ là Zói khen mày chụp đẹp hay là mặt mày vào làm xấu cái ảnh :-? chắc là ý thứ 2 rồi :))
b-) nick tao còn đấy nhưng tao có tình yêu lớn nên tao dùng nick này b-)

mọi ng thi tốt nhá. em sắp đc nghỉ đông rùi
khẹc nghỉ ngơi gì thì tuần này tau phải thi xong mới được nghỉ :((
thoai, cả nhà thi tốt :)| bùn ngủ :"> té đây

Lịch kiểm tra + thi HK:

- Thứ 4 ( ngày mai )20 /12 : Thi Địa
_ Thứ 5 ( ngày kia )21 /12 : KT Trung 1 tiết
_ Thứ 6 ( ngày kía )22 /12 : Thi Sinh

_ Thứ 2 ( tuần sau )25 /12 : 7 rưỡi thi Văn
_ Thứ 3 ( tuần sau )26 /12 : 10h thi Trung
_ Thứ 4 ( tuần sau )27 /12 : 7 rưỡi thi Lý + Hóa
_ Thứ 5 ( tuần sau )28 /12 : 7 rưỡi thi toán

Hết rồi :-??