TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

giờ là thầy Hải (hói) em ạ :D
@ Trang : chưa có film VN nào sánh đc với NKVA đâu mày, ko xem thử thì tiếc cả đời :> thử tí :)>- hôm qua mẹ tao còn kêu " nhìn con bé VA trên TV mà học tập" :| tao sợ quá :-ss

hoc tập ra ha`ng net chat với người lạ ah? lại còn chat sex nữa chứ?! Đùa,chả hiểu các chú làm phim mấy tuổi rồi mà còn đưa chủ đề mấy đứa chat rồi bị dụ dỗ mại dâm vào đây! rõ quẩy

Hớ con này vào đây làm jì thế, có ai gọi à :|
Tú link xem Vàng anh đâu :-? cho tao, tònh hình các bạn quảng cáo thế tao cũng thấy háo hức lắm thay :D

:D hề hề, thật xấu hổ lắm thay chứ tớ chẳng xem Phim trên VTV bao giờ :D Có chăng chỉ xem thời sự + quảng cáo :"> Bật kênh VTV làm jì chứ, đầy kênh khác thú :D
Mí lị bạn tú cho tớ Link thì tớ có thể xem từ đầu luôn ( tớ tưởng link tập 1 đến hết :-/ )

tao cũng ko bật TV bao h, thỉnh thoảng ngồi ăn với bố mẹ thì ngó ké, chẳng xem quá nửa tiếng cái gì :))
b-) chả ai gọi tao tao cứ vào b-)

Phạm Bích Phương là đứa nào ? /:)
:)| bọn mày ơi hôm nay học có cái gì không?
có ai hỏi han gì tao không?
bạn nào hảo tâm thứ 2 mang cho tao vở chép nhá :"> ;;)
Ngày mai em thi....

hế hế mai tau cũng thi Toefl =)) tay o bắt giặc , chưa học hành gì hết =))
good luck to myself. :)| 9 9 cả nhà

mai Ú thi à :x thi tốt nhá 8-|
hôm nay học rất rất bt, chả có gì để nói, bt từ tiết đầu đến tiết cuối, bt từ trong ra ngoài
:| có cái ảnh lau hành lang của lớp thôi:))

bạn phương là bạn nào nhỉ :D

sao tao thi chả đứa nào chúc tao :(( thế nên mới làm bài như cục cứt ấy :((

:x:x:x

Coming back>:-D<

Hà Nội hôm nay về không lạnh như P tưởng:D, lúc xuống sân bay thấy trời nắng nên vẫn 2 dây như thường^^. Khổ thân Thư hôm trước đang ngồi chép phao kỹ thì lại gọi điện cho P...cho Thư nghe ít tiếng sóng biển:D:p....=> ghen tức:)):)), cứ rú ầm lên...:D

Mọi người ở nhà thi học kỳ tốt không? Nhớ giữ gìn sức khoẻ nhá:x. Mai P lại về quê tiếp roài:(, hẹn gặp mọi người tuần sau vậy^^

Dói ơi, bánh của chị đâu em:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
P mai đến lớp thi sử đê \:d/
bọn này mắt mũi làm sao thế /:) cái chữ ký với cái chữ dưới ảnh lù lù còn hỏi là ai /:) chán cả người b-)

PBP là Min b-)
chị iu : lúc nào chị em mình đi ăn mảnh :)>- :x

ảnh ngẫu hứng của lớp mình này :)) hôm nay vui thế :x tự dưng ra hành lang mài quần hết cả lượt :)) :x :*

Ơ thế hóa ra là Minh à ? Minh à :))
Mai thi sử à ?
Thế mai ktra 15' trung nữa à.
Thế mai có thi gì nữa không, có thi toán luôn không, hay thi sinh ?
Ảnh kia sao có 19 bạn ?

Chỉnh sửa lần cuối:
sao tao thi chả đứa nào chúc tao thế nên mới làm bài như cục cứt ấy
8-| có đứa nào chúc tao đâu T_T :-< hum nay đi thi cũng phình phường, ngồi hơn 5 tiếng đồng hồ đau hết cả chưn, đói mốc đói meo :-<

Back
Bên trên