TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Phương này :D

:)) hay thế

omg, omg ????

Chỉnh sửa lần cuối:
hố hố ảnh này trông tao gầy còm thế nhể :))
thằng Hưng lấy từ blog tao hả? :p
ầy dà, hôm nào rỗi lớp mình lại làm quả Bát Tràng nữa đi.
Cơ mà lần sau đi vào chỗ khác vuốt cốc nặn thìa, cái chỗ hôm trước làm chán quá >.< xấu ơi nà xấu, lại còn cho cái men xỉn xỉn hỏng hết màu

hix, sao địa bắt vẽ lắm thế, nhìn đã không muốn làm, mai chép :))
hê, sao net tối chậm thế nhể ???

hưng lâu lâu lại lên post 1 bài rõ hâm
thì iem vào đây cũng có biết nói cái gì :D :)) =)) :) :|

đứa nào có số điện thoại cô hoan không viết lên đây cho tao cái :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Số Hoan : 5567397, mày nhớ gọi cho cô đấy, số dđ của bố mẹ mà ko nhớ [-(

mai cả lũ nhớ chuẩn bị bài văn cho nó tốt, nhớ trả lời hết các câu nhé, khuyến khích các bạn giơ tay phát biểu :D

cả nhà ơi vừa nhận được kq thi TOEFL đấy ^^
kém nhất là speaking giời ạ 8-|
mọi ng có biết trên 600 paper based là khoảng bao nhiêu IBT kô.
mọi ng thi có kq chưa?

hehe. min mới cắt tóc à . hihi ai chụp ảnh cho tớ xem cái nhỉ :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
ai để ava giống ai :-w, đừng có mà bắt chước tôi nhá [-(, cho quả tóc mới làm ava đê ;))

:-l tôi để cái hình đấy trước chứ :-l
T.T tao ko chụp lên làm ava đâu :(( :-l
hứ đã thế tuần sau tao đi cắt ngắn hẳn cho mà cười 1 thể nhá

thể theo nguyện vọng của 1 số em gái hâm mộ anh Cường yêu quý của chúng ta ;;) với cả cho 2 bạn đang ở UK hồi tưởng lại ;;) bây h anh Cường dễ thương lắm nhé :x ko như năm ngoái nữa đâu :x lên lớp toàn buôn chuyện với cười phớ lớ :))

lần sau sẽ cố gắng chụp góc độ phù hợp với khuôn mặt hoàn hảo của anh hơn :)>- :x :p

Thầy đã tâm sự đấy là niềm mơ ước lớn lao của thày mà :D hehe
-------------

Cơ mà nick thày là Cuongsh06 cơ
hehe
đứa nào thử add xem sao :-?

để tao dũng cảm thử add trc :)>- nhg anh bảo anh chỉ online chứ anh ko chat :( hôm nay anh hot quá :)) chuẩn bị lập FC đc rồi :))

tao kể cho chúng mày nhá,hôm trước bạn đang vi vu kẹp 3 ngoài đường,đoạn gần VINCOM,thì con bạn tao hét lên:"ôi thầy Cường kìa Thu!"=>bạn lúc đó mặc cảm kẹp 3 ko dám quay lại chào thầy.Lúc sau hồi tâm tĩnh trí quyết tâm chờ thầy thì ko biết thầy chạy đâu rùi.Rõ ràng thầy còn đang đèo chị nào nữa,chắc nếu có nhìn thấy tao cũng thách giời mới nói ra trước lớp,chỉ chơi quả gọi tao lên bảng hum nay.hixhixxxx.

Thứ 3 là ngày tận thế đây,bạn tao lớp Pháp hôm nay kiểm tra bảo là đề như kít.Lớp mình cứu nhau nhá,thầy Lý tuy hiếm hair nhưng mà thâm ra phết,kiểm tra xong còn quay lại bảo bọn lớp Pháp là:"chúc các em cuối tuần vui vẻ!!!"=>ACK!

Back
Bên trên