TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

:-? mình đang để theme hồng:)) nhìn rất là sướng mắt... chữ màu nâu hô hô
:|lớp 10 đã có Nam trôgn thi toán rồi, chắc năm nay ko đến nỗi yêu quý lớp mình thế đâu:|
cái bà hôm nay trông, hình như preg thì phải<đấy là con Thu nói thế>, khó tính y hệt cô Việt nhà mình hồi trc8-} thật là cuồng... tương lai môn lý của tao nằm dưới đáy vực:|

:|
thông báo thêm cái nữa:| hiện tại miok_nowww <hoặc là love_rukami> đã bị đứa nào đó làm gì đó. Đêm qua để nick suốt đêm, trưa nay về thì có cái thông báo u've been signed out bcoz gì gì đó mà 1 cái máy khác nó sign in ý:| cả chiều nay ngồi ôm máy tìm cách sign in mà ko đc...Thế là thôi... cái nick tao đã dùng 4 năm 8->
:-L:(( đứa nào mà ác thế:(( tao gây thù óan với ai:(( :-L
:(( tôi mà biết đứa nào nó hack của tôi, thì tôi là tôi lao đến tôi vặn cổ nó:(( ôi zời ơi:(( huhuhuhuhu làm sao tôi sống đc đây nếu thiếu miok :(( miok ơi em nơi đâu:(( chúng mình đã gắn bó với nhau đc 4 năm rồi em biết ko:(( thế mà sao giờ đây em nỡ ra đi để lại chị một mình cô đơn trống trải ko biết làm sao cho qua ngày:(( chị đi ra đi vào từ trưa đến giờ vì nhớ em quá:(( ôi em ở nơi đâu rồi hả miok<rukami> :(( 4 năm rồi thế mà em nỡ ra đi sao hỡi em:((
ôi zời ơi mọi người ơi sao em thấy cô đơn trống trải thế này:(( trong lúc nước sôi lửa bỏng thế này mà...:(( =((
hu hu:-w đứa nào hack nick chị thì mày chết với chị nhé, đời mày ko còn gì nữa nhé, chị mà biết mày là đứa nào thì mày cứ cẩn thận, chị sẽ đay nghiến suốt cuộc đời về sau của mày... mày đi đến đâu người ta cũng bảo mày là cái thằng đi hack nick con gái nhà lành, hại con gái nhà lành đau đớn bao lâu...:-w :-l cuộc đời mày thế là tàn em nhá
:(:)(:)(( chả biết đứa nào để mà chữi:(( huhuhuhu mọi người ơi giao lưu HAO với em:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như ko phải đứa nào hack đâu Min hâm, yên tâm đi :D
Hôm nay Yahoo bị đơ đơ, down down í mà, ko ai sign in được, hình như là đang nâng cấp chỉnh sửa jì ý :D
Min hâm cứ yêu đời đi :D

hehe, ko phải nâng cấp chỉnh sửa j` đâu. tình hình là ở Thái Lan có động đất => cáp internet ra quốc tế bị đứt. cả châu Á chứ ko phải mỗi VN đâu :D tình hình là bi h chỉ truy cập đc n~ trang web của VN hay châu Á j` đấy thôi, yahoo ko đc :D cả chiều nay tao ko vào đc cái j`, đành ngồi đọc vietnamnet :( bây h mới vào đc hao :|
ôi hôm nay thi..... ko còn j` để nói :| :(( thảm quá thảm quá :(( con Giang ngồi lầm bầm là bà này hình như mới đẻ hay sao mà mông sề thế :)) =))
@ chị : ko đi chung [-( đi riêng cơ [-( em với chị phải đi riêng [-(

cả nha thi xong hết chưa,
tình hình là 5 tuần nghỉ xmas bạn giở bài ra học mà chỉ mơ đến ăn với chơi, hơn 1 tuần nữa đi học rùi, 8-X: 8-X: 8-X:
tuần sau nữa thì thi eco, chít chít, ko biết làm bài
:-< :-< :-< :-< :-< :-<
Vo còn thảm hơn, nó thi hết cả 4 môn............
nẫu ruột:( :( :( :( :(

ra the:"> the' ma` em cu' tuong:">hi'hi'
T.T bi h co`n ko type duoc tie'ng Viet. T________________T do* toa`n ta.p ro`i:((
to^'i ho^m qua ngo^`i nha` ngoan ngoa~n la`m de^` toa'n b-) nhu*ng ma` ba`i ko la`m duo.c cung cha?ng bie^'t ho?i ai---> la`m = thua`

hế hế, vào được rồi này :D Các bác ở Hongkong nối lại cáp rồi này :D Hoan hô :))

ô đã vào được đâu, người ta bảo phải mất 2-3 ngày cơ mà :( chỉ vào trang VN đc thui, hú hú

HAO server nước ngoài mà /:) Các trang khác vào được rồi, chậm thôi, thỉnh thoảng chập cheng, còn khắc phục hoàn toàn phải 2 - 3 tuần

Chỉnh sửa lần cuối:
Thi xong roài, hú hú, cả nhà có dự định j ko? nghỉ đến 1 năm nữa mới gặp lại đấy ( rồi mấy tháng sau là ko thấy lun :((). Cô Đặng Thu Phương có dự địn đi đâu làm trò j ko? làm j thì làm tránh thứ 6 + CN ra nhá :-w

vẫn ko vào đc yahoo :( :((
hôm nay cám ơn Vanh, Trê, Tuyển, Thu nhiều nhé :p especially là Vanh :p hôm nay rất là vui :x :*
chúc cả nhà 4 ngày nghỉ ăn chơi phè phỡn, tinh thần phấn chấn :)>- còn tao phải ở nhà ôm sách Lý để còn tiếp chuyện với Hải hói :( đứa nào giúp tau với :(( học lại từ đầu đến h :-ss

HAO vẫn vào đc mọi lúc mọi nơi mà 8-| ko hiểu 8-| :-s yahoo của em đã ngon b-) :">
đi chơi đi chơi 8-|
tình hình này khéo lại giống hồi nghỉ 3 ngày liền 20/11 8-| tương lai chết dí trong nhà trong lúc nhà nhà đi chơi người người đi chơi mừng xuân mới mừng đảng ta dẫn dắt dân tộc đi lên con đường tươi sáng thêm 1 mùa xuân nữa 8-| to tát to tát

Bạn Minh nói phải đấy, mùa xuân này nhiều buôn làng đã có điện thắp sáng, người dân đã có đủ gạo để gói bánh chưng. Nước ta lại vừa gia nhập vê đúp tê ô, mua gì cũng rẻ, già làng đang định sắm cái tivi en lờ xi đi về cho dân bản xem truyền hình tết. Nhưng mà cũng nhiều khó khắn lắm, hội nhập cũng nhiều khó khăn lắm cơ, hầy dà, như cái anh động đất làm cho đứt cáp quang bên Hồng Kông, anh Việt Nam vào vê đúp tê ô cũng bị ảnh hưởng liền à nha ?! :)) =)) =))

=)) đấy đấy đứt cáp làm cho chúng mình nơi phương trời cách trở ko liên lạc đc với nhau thế thì bạn Mai và bạn Hưng yêu dấu chúng mình cùng gửi tin nhắn xa xôi bằng ê mêu nhé Hưng ơi tớ tên là Phươngb-) tớ quyết định ko dùng dấu câu để tiết kiệm tiền chứ gửi điện tín là tính tiền từng chữ cái 1 đấy

Ôi mẹ ơi, nghe con vừa nói gì kìa mẹ có ngất ngay ra không ? =)) =)), tao từ mặt tao !

---------------------------------------------------------------------

Hê hê, đi đón năm mới ngoài biển không ?
Thôi đổi ý rồi, không cho bọn mày đi đâu, rách việc lắm :))
Ở nhà mà đắp chăn chiêu
Trèo lên gác thượng pháo hoa đì đùng :)) =))
Xuất khẩu thành thơ :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) gác thượng nhà mình xem pháo hoa được 4 5phía gì đó=)) thú cực kỳ luôn=)) thế là sắp có quà biển rồib-) ngòai biển có bắn pháo hoa à:))

=)) finally tau da gap ban Trang Phim =)) hum nay di vui phet
di bao tang rac ca cang roi di mua sam
T_T chi kho than ban Phim lam mat cai tui co cai ao voi cai quan moi mua :-< 8-|
anyway, di xem phim day ba con

Back
Bên trên