TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

:eek: What about me calling ??? Excluding the part I needed you to do sth 4me. :))

Ảnh bạn Hạnh Báng đi London :D

Béo thế!:D

ồ ố ồ ồ ồ :eek:
thật nà tí tởn
tau thật là ghen tị ấy
sao mà nó sướng thế
đc đi chơi kìa :((

Thằng Tú post ảnh lên làm lung lạc tinh thần học tập của a e ở nhà đấy à :-?

Chưa từng thấy ngày nào chán như hôm nay, ước gì mai thi tn rồi 8-|.

máu thế có ngay cái áo UK rồi :))
giày đẹp thế :X mua tao 1 đôi màu khác mày ;;)

ack hôm nay em lần đầu post bài,thấy trong lòng lâng lâng.
Ều ôi con Hạnh mang tiếng đi xa ma trông sướng hơn cả lúc ở nhà,mày ơi Thư béo F1 hỏi thăm mày đấy.
lớp mình biểu quyết đi thăm quan đâu chưa?

Khiếp post cái bài lên Hao mà cũng sung sướng lâng lâng. ĐÚng là 1 kỳ tích của Thu có khác :))
Mà Hạnh trôgn xinh lắm :x yêu lắm:x nhớ thế:x
à à
đấy
Con Trang nói ngày sinh của Hạnh tao mới nhớ ra chuyện này, bao nhiêu lần định kể mà cứ quên. Hôm gì đầu năm, tao đi chơi, tự dưng thấy cái xe biển 3112 :)) nhìn sang bên cạnh có cái biển 1508 :)) ôi buồn cười quá:)) :x Nhớ các bạn :)

lâu lắm mới post bài,
đầu to: sướng ji mà sướng maỳ, ở đây khở chít lên được
hờ hớ;;) ;;) ;;)
cae nhà vẫn mạnh khỏe tốt chứ, anh Cường dạo này thí nào
chông:anh ơi hôm trước thằng Vo bảo là anh có gửi cho em 1 đống ofline nhưng mà em ko nhận được ji cả chớ ko phải em ko giả nhời đâu, hehe[-( [-( :-? :-? :-?
gửi lại đê:-?
lại sắp đi tham quan rồi à
sướng thế
đi đâu đấy
téo: hôm trước tao lên có thấy mày gọi nhưng máy tao bị đao ko giả nhời được, sozzi :* :*

Con Thu đã lên Hao ư :)) . Sướng lâng lâng nữa chứ, đúng là gái Nam Định ;;)
Lớp mình có được đi tham quan à ? :-o ( tràn trề hi vọng :x ). Đi đâu đi đâu? Ko ai cho đi xa thì chúng mình đi gần cũng được vậy. Sông Hồng, lăng Bác, Bách Thảo, Thủ Lệ.... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trích dẫn bài viết của Nguyễn Hà Minh
Hôm gì đầu năm, tao đi chơi, tự dưng thấy cái xe biển 3112 nhìn sang bên cạnh có cái biển 1508 ôi buồn cười quá Nhớ các bạn

ôi ngộ nghĩnh thế
tao ko hiểu :(

@thu: vợ mình nhà quê thế :p

ra sông Hồng nhỡ có đứa chán đời nghĩ quẩn tủm xuống thì sao :-? :p
ôi mà cứ đc nghỉ là sướng roài, đi đâu ko thành vấn đề :)) :">

Ao vua đê, tao muốn đi chỗ nào có nước chảy.
Mùa đông
có nước chảy
:))

Đời buồn. Hết hạn đăng ký sat tháng 1. Nông ở nhà với các bạn. Mặc dù ko muốn give up nhg cũng đành vậy. Nông ở nhà thi đh, Nông ở nhà lấy chồng. Chán ko để đâu cho hết. Buồn!!!!!!!!!!!!!!!!!

:| đi tham quan như thế ni mất vui quá, hức, cái tay khỉ :|
Đi 2 hay 1 ngày dzầy :-/
đi chỗ nào vắng vẻ thoáng đãng nhiều cây cỏ, có sông suối í :x về với thiên nhiên đê :d

Nông ơi, sao lại thế ? Đã kt lại kĩ càng chưa ? :| Hết thật rồi thì năm sau, ko sao ko sao ;)

Con Vanh thành thương binh rồi, gãy tay bó bột b-) . Lời khuyến cáo cho những bạn hay phóng xe ẩu b-)

ko nghiêm trọng thế đâu ( ý tao là cái tay í )
các bạn cứ phóng nhanh vượt ẩu đê :D
hoho Hôm nay Xu nói như bà GDCD ý nhỉ :-?

Back
Bên trên