TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Nhí bảo up ảnh mà chả thấy up gì /:)[-x

Chỉnh sửa lần cuối:
để tau hết cả lên photobucket :"> ko thì :"> mày vô blog tau xem cũng có vài cái đấy :p
đang up ảnh Haloween lên :)) Quỳnh, Mo, Xu trông rất chi nà "Halô win"

NHắc cả nhà mai mang giẻ lau làm tổng vệ sinh lớp, đứa nào có 2,3 cái thì mang đi hết vì chắc chắn có đứa quên, mai cấm đứa nào trốn nhá

Tú Hạnh Téo Trang trốn tránh trách nhiệm nhá, mai tao phạt

ảnh đã đc post vào mục uptodate photo
photo bucket nhà quê nhưng tiện dùng, ngày xưa còn bị hạn chế nà nó cứ hay resize ảnh, nhưng mà bi h đã có options chọn size ảnh khi upload
tau thấy dùng cho tiện :)|
Mỡ có tiến cử trang nào ko thì move ảnh từ photobucket sang trang đó đi :-"

ảnh nớp mình lau dọn tau ném nốt lên bucket roài, nó ở mục up-to-date photos ấy
hôm nay tau chạy lên chạy xuống 4 tầng đến 5 lần ấy 8-} thật nà "lao động là vinh quanh" quá :))
Đc cái vui, hum nay lớp mình đứa nào cũng cọ cạy hết mình :))

up xong chẳng biết up chỗ nào, đắp chăn ủ lại cho nó lên men à ?

bọn mày ơi, bạn bị mất ví :(( . Cái ví màu nâu có in hình lá với cỏ, đứa nào may mắn nhặt được đưa lại cho bạn xin, bạn sẽ hậu tạ :(( :(( . Ôi ví yêu của tôi :(( :((

nếu là lớp mình nhặt đc thì may :-s
@ Hưng : :eek: sao lại thế :eek: cái album 30/10/06 ý. ko thấy hả :eek: đúng là ko thấy thật :| ét xì tăng có sự cố L-) rõ ràng hôm đấy up xong Zói còn xem lại mà :((

up lại rồi đấy :| đã kiểm tra lại :| [-o<

Chỉnh sửa lần cuối:
ngọc chả nói j tao còn tìm ra...có mỗi mấy folder thôi mà

nhí 18t rồi, tao còn phải chờ cả năm nữa :((

ô hay
Trang sinh năm 90 à:-/
ơ hơ :(( Nhí bước sang tuổi 18 rồi :(( thế thì mình sắp già rồi :((

Mai Ú này, Nông này, đi thi bình tĩnh tự tin làm bài thật tốt nhé b-). Ú thi xong về CN bạn đến nhà mày pha Cappuchino cho mà uống nhá :D ;)
Phương này, Mo này , ko biết 2 người hôm nay thi Speaking thế nào nhỉ ? :-? Anyway, mai làm nốt bài thi IELTS,phải phá vỡ thành tích của Đăng Trung chứ nhỉ :p :D ;)

Hê hê, the same as Xu

Chúc Phương iu, Mo cực iu mai thi tốt nhá, vừa mess P và Mo roài, chẹp, mai ko gặp lại nhớ :(

Còn cháu Nông của ông với ca Ú cũng làm bài hết sức mình nhá, tin tưởng 2 đứa vô cùng :x

đập chết h bạn sinh năm 89. 2006-1989=17. tao sinh tháng 10.
hình như con hạnh còn chưa 17 đúng kô :p sinh 31-12. tao chả nhớ ngày sinh đứa nào rõ = của nó.

Ú thi xong về CN bạn đến nhà mày pha Cappuchino cho mà uống nhá

uh...

tau screwed up Critical Reading roài :((
mà hôm nay ko thấy Nông đây, Nông thi ở chỗ nào thế ? :-/

hầy
cảm ơn bọn mày đã Ym và sms chúc tau thì tốt :D
:( buồn thê thảm :(

Back
Bên trên