TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

thế cuối cùng số đo 3 vòng của bạn thủy = ?
tao đoán số đo 3 vòng của Vo là 60-60-60 :))
trê tính cân nặng cho tao với :))
dvd phong lưu của tớ ngày xưa đâu rồi :(( đâu ra bản clone của nhân thế này :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng dvd điên này. Ai bảo mày lên đây rêu rao bao h đâu ?
Nhí các vòng 120-60-95 ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp,120 thì bằng quả bóng à,mày cứ bốc
hnay thấy DVD ko gel bọt j nhìn thấy là lạ,hết tiết TD nhấc đít lết lên thấy quanh anh là mùi Talf thoang thoảng và anh thì say sưa kéo kéo vuốt vuốt bên cạnh các bạn đang chép Địa ra bàn điên đảo cho kịp tiết của cô nói ngọng ( dân số tri-ẻ).
Vẫn nhớ hôm thứ 2 đầu tuần trước đang đứng thì nghe cô Hoan tất tưởi ra mắng DVD: " Chết,Mĩ Thuật Công NGhiệp quá cơ" mà tao lại cười sặc sụa.Hoan mắng mày là do Th.Nga xui đấy DVD ạ,tao nhìn thấy thế mà ( thằng Nhân nó còn sống sờ sờ ra đấy thì sao nhỉ?)

tại DVD có hẹn nên cuối h mới vuốt keo đấy ;;) có hẹn với hàng điện tử :)) chèm chẹp, kiểu này chắc mê chị nào hàng điện tử rồi :)) :p

120 @-) nhí! thật kô? @-)

sao lại mỹ thuật công nghiệp hả mày? tao nghe thấy buồn cười nhưng mà kô hiểu tại sao :")

Chỉnh sửa lần cuối:
Vì tao có ý định thi Mĩ thuật công nghiệp chứ sao.

120 ah ? Hưng ah lúc mày ngồi mông mày chiếm hết 1/2 diện tích cái ghế rồi, thế mà chỉ có 109 thôi :D, giả sử Nhí mà 120 thì chắc phải để lên bàn mất :))

Thôi chủ đề này nhé :|

Lịch là tuần sau: thứ 3 Kĩ nông 1 tiết
thứ 5 Văn 1 tiết,GDCD 1 tiết
thứ 7 Hinh` 1 tiết
tuần sau sau: thứ 5 Trung 1 tiết

Đúng chưa? Đủ chưa ? Tao có quên môn ji không ? Mai có môn Sinh rồi :|. Thấy căng thẳng quá :|
Ánh sáng duy nhất của tuần này : thứ 7 được nghỉ Trung :D

thứ 7 Hinh` 1 tiết

Hê hê, thường thôi, từ bây h chắc tuần nào cũng vài ba môn ktra như thế :D

Thứ 3 1 tiết kĩ nông nào thế mày?8-| học bài j? lấy... ah?8-| hay bài đo đạc, 8-|, sợ quá, hôm trc học cái bài đấy :|, cô bảo thực hành,:| tao cứ đinh ninh là thực hành lấy cái đấy :| , hic, sợ quá , bây h mà KT tao cũng ko biết là lấy bằng cách nào nữa:|

Này này,rêu rao cái j 120 với 60 với 95 thế[-x chờ 2 năm nữa Mo với Quỳnh làm bầu cho bạn thi miss thì thông số sẽ đc đưa ra public sau nhéb-)
Hôm nay đi khám răng cả nhà ạ:(( từ bé sợ nhất là cái mùi nha sĩ:(( Lần duy nhất bị đánh từ lúc sinh ra đến hôm nay 17 tuổi 361 ngày b-) ;) :> là do ko chịu đi đến nha sĩ . Tự nhiên mấy hôm nay Nhí bị sưng lợi (hỏi Lam có thấy mặt Nhí bị sưng ko,Lam trả lời 1 câu ko mảy may suy xét : Mặt Nhí có sưng gấp đôi thì cũng ko ai biết đâu/:) ) Bác sĩ phán 1 câu xanh rờn sau khi vạch mồm con nhà người ta ra :(( cháu đang mọc răng:(( cứ tưởng qua cái tuổi mọc răng từ lâu lắm rồi chứ b-) The point is that răng cháu mọc lệch (lại còn lệch về phía má nữa,răng số 8 ở fia' trong cùng hàm dưới bên trái mà ,hay tại Thành Trung véo má nhiều quá nó lệch xừ theo má:(( ) cái đau này chưa qua cái đau khác đã tới ,bác sĩ phán thêm ,uống kháng sinh 5 ngày xong (toàn thuốc buồn ngủ |-) :-s ) cháu đi nhổ răng là đc đấy,nhổ càng nhanh càng đỡ,thứ 2 cháu đi nhổ đi :(( Bác có biết thứ 2 là ngày j ko hả bác :((
Về nhà báo cáo với bác sĩ bà ,bà bảo nhổ răg sống thế này sẽ méo mặt:(( Quỳnh cứ bảo mọi người mọc răng khôn còn mày mọc răng "ngu" ,ko bít đường mọc đúng chỗ:((
có đứa nào lớp mình phải nhổ răng thế này bao h chưa? Có advice j cho bí thư mặt sắp méo ko :((
Tại sao lại nhằm đúng vào lúc này cơ chứ8-| mong muốn 1 lúc bình yên cũng ko đc X(
Mai thầy Lí có quay lớp mình như quay Hưng hôm trc ko nhỉ ? God bless me [-o<
Chụt chụt cả nhà nhé!!! Ngủ ngon!!!:kiss1:

Này này,rêu rao cái j 120 với 60 với 95 thế[-x chờ 2 năm nữa Mo với Quỳnh làm bầu cho bạn thi miss thì thông số sẽ đc đưa ra public sau nhéb-)
Hôm nay đi khám răng cả nhà ạ:(( từ bé sợ nhất là cái mùi nha sĩ:(( Lần duy nhất bị đánh từ lúc sinh ra đến hôm nay 17 tuổi 361 ngày b-) ;) :> là do ko chịu đi đến nha sĩ . Tự nhiên mấy hôm nay Nhí bị sưng lợi (hỏi Lam có thấy mặt Nhí bị sưng ko,Lam trả lời 1 câu ko mảy may suy xét : Mặt Nhí có sưng gấp đôi thì cũng ko ai biết đâu/:) ) Bác sĩ phán 1 câu xanh rờn sau khi vạch mồm con nhà người ta ra :(( cháu đang mọc răng:(( cứ tưởng qua cái tuổi mọc răng từ lâu lắm rồi chứ b-) The point is that răng cháu mọc lệch (lại còn lệch về phía má nữa,răng số 8 ở fia' trong cùng hàm dưới bên trái mà ,hay tại Thành Trung véo má nhiều quá nó lệch xừ theo má:(( ) cái đau này chưa qua cái đau khác đã tới ,bác sĩ phán thêm ,uống kháng sinh 5 ngày xong (toàn thuốc buồn ngủ |-) :-s ) cháu đi nhổ răng là đc đấy,nhổ càng nhanh càng đỡ,thứ 2 cháu đi nhổ đi :(( Bác có biết thứ 2 là ngày j ko hả bác :((
Về nhà báo cáo với bác sĩ bà ,bà bảo nhổ răg sống thế này sẽ méo mặt:(( Quỳnh cứ bảo mọi người mọc răng khôn còn mày mọc răng "ngu" ,ko bít đường mọc đúng chỗ:((
có đứa nào lớp mình phải nhổ răng thế này bao h chưa? Có advice j cho bí thư mặt sắp méo ko :((
Tại sao lại nhằm đúng vào lúc này cơ chứ8-| mong muốn 1 lúc bình yên cũng ko đc X(
Mai thầy Lí có quay lớp mình như quay Hưng hôm trc ko nhỉ ? God bless me [-o<
Chụt chụt cả nhà nhé!!! Ngủ ngon!!!:kiss1:

từ bé đến h chưa bị nha sĩ nhổ răng bao h,toàn cho tay vào mồm vặt :|

từ vặt răng nghe kinh quá :))
hồi trước tao cũng có mấy lần tự nhổ, nói là nhổ nhưng mà toàn chờ cho nó sắp rơi ra rồi, lủng lẳng trong mồm mới lấy lưỡi đẩy 1 cái. sợ nhất là cái mùi máu trong mồm :(
nhí mọc răng muộn thế :O

cái ảnh có nông, toét mắt mới nhìn thấy đấy là nó, ak.

thứ 7 Hinh` 1 tiết

a du kít đinh mi ? :|
tuần sau nà có đứa thi SAT đấy 8-} wtf? 8-} lại đúng thứ 7 ktra hình 1 tiết :| hơ hơ đời rõ ...
@ Nhí: hồi lớp 9 Ú bị nhổ răng cửa bé bé tự nhiên mọc thừa ở lợi :)) đau mấy hôm liền :-s Nhí đi nhổ đi :)) thế là có cớ để nghỉ học roài
sướng thế còn j :p

:)), về vụ răng lợi (đặc biệt là răng số 8) thì hỏi Lam là đúng rồi :)), kinh nghiệm đầy mình từ năm lớp 9 đấy ;;) ( ko tin thì hỏi Xu đã từng đc Lam tư vấn nhá :D, Xu nhey?;;))Sau kinh nghiêm ko dưới 10 lần đến nha sĩ từ khi ng ta bảo răng khôn ko mọc đc rút ra những điều sau :

_ Bác sĩ nào cũng bảo nên nhổ, :) lần nào đến cũng bắt nhổ ,:| nhưng lại rất ít bệnh nhân nhổ răng số 8 :D,tại sao? tại vì:

+ Lúc đến khám răng là lúc đau, ko ai nhổ răng vào lúc đau cả :| (như thế là rất hại), bác sĩ cho rodogyl va amitase về uống vài ngày là đỡ ngay, ko ai buồn đi nhổ nữa:| :)

+ Có 1 vài ng vì nhổ răng số 8 mà điên nặng ko cứu chữa đc :))
+ Nhổ răng số 8 rất mệt vì mất rất nhiều máu , :| đặc biệt nhổ cái răng này là đau dớn khủng khiếp,:( Lam đã từng chứng kiến 1 ông mới tầm 2 mấy tuổi đầu to cao, đẹp mã rú lên thảm thiết,bông thấm máu tiếp liên hồi, chẹp. còn ông bac sĩ ko khác j thợ cắt kim loại, mắm môi mắm lợi sợ chết. Bố Lam bắt về luôn, nhìn cảnh ghê kinh =;

+Nữa, ông bác sĩ nào cũng bảo ko mọc đc đâu,:| cả kể cắt lợi thì cũng ko thể mọc đc,:| tốt nhất là nhổ vì ko nhổ năm nào cũng đau,:| nhưng đấy, rút cục là có rất nhiều ng ko nhổ nhưng răng vẫn mọc bt trong vòng 2 đến 5 năm :D, điển hình là Lam đây này:D hôm trc đi cắt lợi để răng mọc đấy,:D bây h mọc ngon lành nhá, thế mà hồi trc chụp fim, răng mọc lệch, đâm sang số 7, ông bác sĩ bắt nhổ bằng đc :p

_ Vậy có nên nghe lời bác sĩ ko?

Ko :D, cứ đau thì uống thuốc, giữ lại đc cái răng, về sau già còn có cái mà nhai, chắc mọc đc đấy, chỉ tội hơi lâu 1 tẹo:p, khổ, riêng bệnh nhân Nhí thì càng nên giữ lại, nhổ đi má nó xọp 1 bên thì hết cả gợi cảm [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
ai cộng điểm cho Lam bài viết chất lượng đi kìa :))

Nhổ là nhổ thế nào, hoặc là cắt cái lợi bao chỗ đấy đi cho nó mọc lên thì khỏi đau, hai là đánh răng nhiều vào cho nó đỡ bị nhiễm trùng. Hồi trước tao cũng bị cái đấy, hai lần thì phải, 2 cái răng 2 bên, suốt ngày xúc miệng listerine cay đến mất cảm giác lưỡi :)) Đến bây h ăn cái gì, cho bao nhiêu ớt vào cũng chẳng thấy cay gì cả :))

Back
Bên trên