TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Hạnh sang bên này vãi hàng lắm mày ạ,ở trường nó ho 1 cái là mấy chục anh bu lại săn sóc tận tình
chết thật tao phải hỏi kinh nghiệm của nó cái
chứ tao ho rã họng mà chả có thằng nào cả --> bọn mỹ kô galant = bọn anh ;;)

(tú + hạnh học cùng trường à -- kô phải thì đừng cười tao >.< )

Chỉnh sửa lần cuối:
hợ hợ, thảo nào mà nó bận thế ko thèm tin tưc cho anh em mấy dòng "báo yi sheng píng an" :)) ối dời
chèm chẹp
tình hình nà nhà tau sắp sửa nhà roài :D thế nà phải đi sơ tán mất 2 tháng rưỡi :( mà ko bit bò đến chỗ nào bi h :( 2 tuần nữa sửa roài đấy
hé hé sửa song tau sẽ có phòng riêng :)) lần đầu tiên trong vòng gần 17 năm
phòng tau trên tầng 3, 1 mình 1 tầng nhá, lại có cửa kính to đùng thay cho tường, nhìn ra vườn :x hé hé hé

trường con Hạnh ở xa tao lắm :( đi tàu cũng phải 3-4 tiếng
lớp mình gần đây cũng chỉ có từng này đứa post bài,chán thế,Nhí Nhiếc DVD Nông niếc đâu rồi :-?

Buồn ngủ quá..:)|
Thằng Tú học hành thế nào, sắp đúp chưa :))

ồ dạo này mình cũng ko vào HAO :">
các pác ơi tự dưng ngồi nhớ ra cái dạ hội HOW 8-> đùa chứ có ai biết hồi đấy mua xốp bao tiền ko:">

Tao hôm nào cũng vào mà, lười post thôi :)).

Hay là bắt chước Quỳnh ú bùng học Lí ra hàng cà phê ngồi đọc truyện để thoát li hiện tại . Đời vẫn đẹp như là mơ ý chứ

Khâm phục Quỳnh ^:)^ tao phải học tập mới được.

Tình hình là hôm nay cô Hoan bảo tao: "Mai mà anh ko đi gội đầu thì tôi cho lên gặp ban giám hiệu." :)) Tóc tao làm gì đến nỗi đấy ... dek hiểu gì nữa.

Tú mày qua đấy chăn được em nào chưa hay là vẫn chăm chỉ ngồi nhà xem hen huh :)) ?

Tao hôm nào cũng vào mà, lười post thôi :)).

Khâm phục Quỳnh ^:)^ tao phải học tập mới được.

Tình hình là hôm nay cô Hoan bảo tao: "Mai mà anh ko đi gội đầu thì tôi cho lên gặp ban giám hiệu." :)) Tóc tao làm gì đến nỗi đấy ... dek hiểu gì nữa.

Tú mày qua đấy chăn được em nào chưa hay là vẫn chăm chỉ ngồi nhà xem hen huh :)) ?
tao nhìn thấy tóc mày rồi :)) tao nghĩ mày nên chuyển qua lớp Địa học :-?
gái gú gì,bên này toàn bọn Tàu,xấu bỏ mi-ẹ :(
@Typn:đúp cái đmm :))

Tình hình là hôm nay cô Hoan bảo tao: "Mai mà anh ko đi gội đầu thì tôi cho lên gặp ban giám hiệu." Tóc tao làm gì đến nỗi đấy ... dek hiểu gì nữa.
dvd đầu tóc mày mà tệ đến nỗi cô hoan phải hỏi thăm, thì mày cũng sẽ chỉ ngồi nhà ôn hentai giống thằng tú thôi hahaha

ôm hentai giống ai /:)
DVD lãng tử ngày nào:))

h đây đã thành đệ tử của Nhân đầu keo :(

Chỉnh sửa lần cuối:
trời đất
dvd đây sao? ko thể tin được
đẹp trai quá xá
trông khác vật ạ:eek: :eek: :eek: :eek:
đầu thế này bị bác Hoan sờ đến là đúng rồi:)) :)) :)) :))

Tú mày qua đấy chăn được em nào chưa hay là vẫn chăm chỉ ngồi nhà xem hen huh ?

Hê hê, thằng Tú xin chưởng môn nhân phái Hentai DVD Dương đại hiệp chỉ giáo vài chiêu kìa :)).

chưởng môn gì,DVD thành thần rồi :)) DVD-độc cô cầu bại :)) ko ai đỡ nổi 10 chiêu Hentai kiếm pháp

đang buồn ngủ bò lên đây thấy toàn chăn gái với hentai tuyệt chiêu :)) vãi lúa ạ
mà á, tóc thằng dvd vuốt cả lọ keo hay sao ấy :)) sờ như lông nhím á
chèm chẹp mà ai có đĩa shine we are ko :( ném cho tau mượn tau copy vào máy :-< đĩa của tau hỏng roài >.<

Lâu lắm rùi mới post bài ,thực ra thấy bạn chuột béo nhắc nhở thế kia nên ;) thỉnh thoảng cũng lên đọc mà,nhưng hôm nay lên thấy tình hình box lớp mình toàn hen với hiếc ,bí thư thấy mà ko ngăn chặn thì tối nay mất ngủ vì ko làm tròn trách nhiệm mất b-)
Hôm nay giờ kĩ nông ko thể nhét nổi 1 lời của cô vào đầu ,thấy DVD với Trê ngồi tính cân nặng lớp mình bằng công thức dành cho lợn với bò [-( hehe, Zoi' nặng 80kg lận (hehe,bao h cô nặng thế thì cho tôi ôm nhé, mùa đông đến ôm cô gầy thế này ko bõ b-) :x ) Mọi người có vẻ rất tò mò về chuyện số đo 3 vòng của Shui ,hầy za',bạn í đang đọc truyện mà thấy Nam Phương mắt sáng như sao chạy ra(vì đc cả lớp đặt giá 50k đổi lấy thông tin quí giá ấy) " Ấy cho tớ đo rồi bọn mình cưa đôi 50/50 " .Trông mặt bạn í tội lắm í!!! Mọi người tưởng tưởng 1 ngày bạn í nghỉ học chắc cả lớp buồn hiu hắt mất, giờ thể dục (Tú đi rồi màb-) ) ai tập động tác toàn thân "nhịp nhàng" nhất bi h, ai trc h sử và địa ngồi đọc bài trc và fat' biểu cho cô đỡ ngán ngẩm nhìn cả lũ mắt lờ đờ trog lớp,lại còn hôm nay chăm chỉ sưu tầm mấy câu chọn giống nữa. Thiếu Shui thì lớp mình phải làm saob-)
Ngọc ú sửa nhà à,sướng thế ,Nhí cũng thik phòng cửa sổ hướng ra vườn:x bao h sửa xong wa nhà phá 1 trận nhé:*
Mai kt Địa,có ai có atlat mang đi nhé ( nhớ là hồi trc mua rồi mà chẳng bít vứt đâu, hình như 2 mấy k cơ ,nhất quyết ko mua lại đâu:-s đắt lắm )
Đi làm toán đây,huhu,dài ko ? Kết thúc bằng câu nói của Quỳnh "Mùa lạc là mùa tất cả các trẻ em bị lạc " (mấy đứa ở xa ko bít Mùa lạc là cái j thì mua sak giáo khoa văn lớp 12 về đọc nhé;) )
Iu cả nhà :* :x
P/s: mày đọc nhầm thành cái j huh FM8-| Lại cại j bậy bạ ah[-x
Trông ảnh DD ở trên giống hệt con Bư Bư nhà Nhi' b-)

Đo mãi mà tính vẫn sai :(, có mỗi Lê Hưng là có vẻ đúng :D
Lê Hưng 93 - 90 - 109 :) vô địch lớp cả 3 vòng luôn :))

Mai có tiết toán rồi, tao nên làm thế nào nhỉ :D ... cạo đầu thì ko ồn :-?

@ Tú : down = torrent về, rename extension nó từ 001 thành r01, 002 thành r02 ... rồi dùng daemon tool mount & play.

109 :|
mà thằng DVD quên lớp mình còn có bạn vòng bụng 1m à ;;):D

Back
Bên trên