TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Con Xu, sau na`y cho mày đi lai giống, la`m "lấy tinh viên" :)) hố hố, nghề hơi bị mới hơi bị hot đấy, đâu phải ai cũng đủ tiêu chuẩn điểm cao như vậy :))
tao bị 6 vì đem lai lợn ỉ với lợn SỀ :(( hu hu thật là bất công

Tao lai bò Việt Nam với Hà Lan nên được 6 điểm ... ngu quá :((
Xu ơi lần sau kiểm tra Kĩ nông qua đây hướng dẫn mọi người lai giống :(, thằng Lê Hưng nó lai tây với ta linh tinh quá, con Trê còn lai cả lợn với bò nữa ... qua đây đi Xu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
oh tao nhớ là tao lai lợn xề vơi lợn đại bạch có j sai nhể? lợn ỉ với cả lợn lai kt 8-|, vẫn ko hỉu sao nhá, cô thật quá đáng [-(

nhìn mặt cô này giác ngộ lắm,ko xem "Bạn của nhà nông" thì khó đc điểm cao,tao 5 xong cô ghi 6 nho nhỏ ở bên cạnh ko hiểu có í j ?!
Hôm qua ngồi ghi điểm thấy phẩy Sủ cao nhất: 10 phẩy . các môn còn lại rải đều từ 4.0 ( Tdục ***!) 5.7 sinh ( 1 con 0) 6.0 ( ki~) 7.0 ( Gdcd) 8,5 (Toán) 9.0 ( Văn) và 10.0 (sử) .....Thiểu mỗi 1.0, 2.0,3.0 là làm đc 1 dãy vô đối ^_____^

happy birthday Phương nhé :DB-)
ăn mau chóng nhớn :D

happee bday vợ iu, vợ ăn nhìu chóng nhớn đầu càng to nhé :X iu vợ

happee bday phương tồ nhé :X

lớp mình tương lai là những chủ trang trại thành đạt, như bạn trê lai thành công bò với lợn chẳng hạn :))

Ôi cái theme Happy birthaday đẹp wa'...cứ tưởng HAO mới đổi sang màu nâu...^^
Hôm nay vui lắm...:x...full of love luôn, h vẫn còn thấy lâng lâng:x:x:x

Cái cảm giác ngồi nhà chui vào 1 góc rồi hồi hộp bóc wa`, hồi hộp đọc thiếp thật thú:D:p...Phương thấy mình thật là may mắn vì là thành viên CE:)>- , vì luôn được mọi người wan tâm:x ...iu cả nhà nhiều>:-D<
Thanx mọi người vì đã luôn ở bên cạnh Phương..........những lúc buồn, vui...những lúc như thế này^^.......iu những cái sms dồn dập đến vào lúc nửa đêm:x:x:x, những lời chúc hay ho nhất....iu những cái "chụt" vào má thật đáng iu:*...iu cả bài hát happy bday mọi người hát...iu lắm, iu hết..............:x:*...........thik' cái thiếp mà cả lớp viết cho Phương lắm:x:x:x, nhưng mà thiếu mấy đứa chưa viết là sao:((

@ Lam iu nè : chẳng biết nói j` cả vì iu cô wa'...:x, wa` đẹp coá 1 không 2:p...>:-D<...cô nhanh chân gọi đầu, cướp mất chỗ của người ta[-x[-(

@ Nhí iu : sẽ đọc hết quyển sách đấy^^, con gấu iu iu:x...thanx Nhí nhìu lắm:*

@ NY : móc được rồi mà...^^ "Let's go!"...19/10, ngày đẹp nhỉ và nó thật coá i' nghĩa:x:x:x

@ Mẹ iu và 2 đứa^^, Dói này, Quỳnh, Nông, Ngọc, Kiều nữa.....: :*:*:*:*:*:*.....

@ HSN : :x:x:x

@ all : không viết được hết nữa, viết từng người thì đến mai à...thanx mọi người lần nữa nhé! >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
chết ngượng we bạn Phương trưởng sinh nhật mà tớ chúc mừng muộn T_T thông cảm choa tớ nhá
Happy "Belated" :"> Birthday to ya love ya muah muah :-X

chúc mừng ngày 20/10 các bạn gái lớp mình ;;) chả hiểu những bạn nào đc gọi là phụ nữ rồi ;;)

ko phải đâu, phụ nữ là nói chung, bạn tú hiểu sai rồi, Đàn Bà " mới là theo nghĩa bạn tú hiểu, bạn thật là ... hé hé

cái này hỏi cô Văn chắc cô cũng biết đây ;) :))
Ôi, bạn thành trug không nên yêu sớm, không thì sẽ tình tan tiền nát, đau đớn khổ sở. :))
Ôi bạn dũng có nhiều tài lẻ các bạn nữ còn chưa 'khám phá' hết.
Ôi ôi.
What a disgusting pile of crap! :))

lại về vứoi ava đỏ chóe hồi trước á :-? trông bắt mắt nhỉ :D
Hôm nào cả lớp chúng ta ngồi nghe cô bói, mỗi đứa xin cô 1 quẻ , nhỉ nhỉ >:)

hây dà, kéo lên kéo lên
dạo này anh em bận bịu quá hay sao mà chả thấy post vào topic nhể
To Vo : mày dạo này thế nào roài :D thi kiết xác ra chưa :)) j.k :p
à mà mày có liên lạc với con Hạnh ko?
hầy dạo này chả thấy con Hạnh onl jề cả mà cũng chả thấy post bài :-b

xiexie anh Tú đã có lời hỏi thăm chị em nơi quê nhà :x . Hen' hao a b-)

Ầy dà, điểm Trung đầu tiên đã được ấn định vào tiết 3 ngày hôm nay : 7 đ :D. Dự đoán bài 15' , viết quấy quá được nửa trang, đã thế còn viết cách dòng , chắc là 5 đ :-? ( nếu mẹ của Khánh Hoàng rủ lòng thương xót [-o< ).

1 tuần học kết thúc bằng tiết Sinh, anh Cường vẫn dịu dàng như thủa nào :x khi mà anh ko nói thẳng vào mặt mình là sao lại học hành ngu thế kia, bài đã cho về nhà rồi còn lười ko chịu làm mới bị điểm 4 8-} . Thay vào đó, anh lại còn nhẹ nhàng đến tận nơi, nhìn tận mặt, nhắc nhở tận tai mới dễ thương chứ :))

Tớ phải thay đổi cái nhìn với bản thân và bạn Shui thôi các bạn ạ. Điểm tớ bây h kém xa điểm bạn ý rồi 8-}

Dù sao cũng đã hết tuần nhỉ? Hay là bắt chước Quỳnh ú ( kị tương lai của Xu :D ) bùng học Lí ra hàng cà phê ngồi đọc truyện để thoát li hiện tại 0:) . Đời vẫn đẹp như là mơ ý chứ :)

vừa ngồi đọc lại topic cũ của lớp mình từ đầu,toét cả mắt,nhưng mà hay phết :D có mấy bài Nhí viết :x
hây dà, kéo lên kéo lên
dạo này anh em bận bịu quá hay sao mà chả thấy post vào topic nhể
To Vo : mày dạo này thế nào roài :D thi kiết xác ra chưa :)) j.k :p
à mà mày có liên lạc với con Hạnh ko?
hầy dạo này chả thấy con Hạnh onl jề cả mà cũng chả thấy post bài :-b
Hạnh sang bên này vãi hàng lắm mày ạ,ở trường nó ho 1 cái là mấy chục anh bu lại săn sóc tận tình :))

Back
Bên trên