TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

mày ơi trường mình mà làm chuyện ấy thì làm ở đâu hả mày :)) WC thì hôi lòm, có mấy cục gạch. chui vào phòng giáo viên à :))
mà mày đứng xem trộm thật hả :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Có tao chấm phẩy đầy đủ :)) Hỏi các bạn xem :))
Cơ mà tớ cũng sửa hết từ ngữ tên tuổi, ngày giờ rồi. :D BÍ mật chứ :D Thế nó mới ly kì.
Các bạn cứ bàn bạc đi :)) Cho nó xôm :))
Tất nhiên là tớ sẽ ngừng ở đây, không lại thành kẻ xấu, khiến tan cửa nát nhà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Tưởng chuyện này phải kinh dị lắm chứ nhể :))
Hóa ra với các bạn ngoại quốc lại bt
Do you often do your teachers, huh ? :)) :)) :)) :)) :)) :))

tao chả tin có chuyện đấy, đơn giản là chả lẽ mày lại nhìn thấy ở trường, mà có thì cũng kệ, có sao đâu :D hôhô
@ em Bi'k : vui á :-? còn tùy :D Chưa đi xe mặt mấy em khóa 0609 :-?

Không tin à :)) Ờ rồi xem, đến khi bắt gặp tận mắt (bây h cũng khó, chắc cảnh giác rồi) thì đừng lắc đầu lè lưỡi

:)) tau đang ở biển, đang chết rét ,đang ăn chơi phè phỡn sau bao ngày xì trét
cơ mà bạn HƯng nhìn thấy chiện đấy ở đâu đó? :-?
có phải người tớ wen hông nhỉ ;))

con Téo trong cái ava rất đúng bản chất nhá =))
à à Téo, Phim, Nông, Ngân cả Hưng Mỡ nữa nhể :-/chọn trường bên us chưa? ;;) chia sẻ cho Ú cái nào!
chọn đc trường nào roài, thi SAT với toefl chưa nhể ( Nông thì tau bit roài )
hé hé tau chọn đc mấy trường ngon ngon rùi.
Tau search theo ngành International business của tau nên chỉ chọn trường nào dạy giỏi cái ngành đấy nhất thoai :x Tau tìm đc cả trường công cả trg tư
Trường công có uni of wisconsin : la crosse hôm college fair ở sofitel plaza, tau xin đc cái app form với fee waiver roài :x
còn trường tư có 2 trường đỉnh về inter business là Puget Sound (WA) với cả Drake university (iowa) hố hố, tiền học ở 2 trường này toàn hơn 30k/năm 8-} vỡ mặt, may mà cũng cho fin aid đến 20k :D vấn đề là phải lấy đc thoai
hé hé để bit thêm thông tin bọn mày lên www.collegeboard.com mà search :x

so what are you guys planning? ;;)

hờ hờ, cho tao bon chen được ko ? Tình hình là tớ tính thế này bạn Ngọc nhá, sau khi đã ăn 1 con 5 td, 1 con 5 sinh học, sắp tới sẽ là 1 con 5 toán và 1 con 5 Lí :D . Có lẽ mình sẽ ở nhà học ĐH rồi kiếm tấm chồng chăng ? :p
Đùa thế thôi :p .
Đợi đến tháng 4 tớ nói nhá, bây giờ vẫn còn quá sớm :)

--------------
Lâu rồi ko vào post bài nên cũng muốn post 1 bài dài dài tử tế cho những bạn ko có điều kiện học ở trong nước được biết tình hình :p

Nhá, Xu ngồi bàn 1 cạnh cửa ra vào này, 1 chỗ nhìn bảng rất khó, nghe bài rất khó, lại tiện nhìn ra ngoài :D . Đáng lí ra, như một hs chăm ngoan thì tớ phải xin cô chuyển ra chỗ tốt, nhung mà ngồi bên này có Nông, Mo mí lị Quỳnh :x, nên ko nỡ ra đi :x .
COn Vanh hôm trước chẳng hiểu làm trò gì mà tự dưng được cô Hoan chiều thế :-? . Nào là " Ừ, thì cho Vân Anh chuyển xuống dưới... hay Nam Phương với Yến chuyển lên đi... chưa được à ? Hay là Thư với Trang cũng lên luôn đi.... " Sững sờ quá :-O

Sinh hoạt Đoàn thì có Nhí lên làm bí này :D , tổ tớ có Mo làm tổ trưởng này :x. Quỳnh thì có bài phát biểu kết thúc nhiệm kì rất hay với phương châm " ai nghỉ tiết thì cứ nghỉ tiết GDCD với tiết Kĩ nông" ngay trước sự chứng kiến của cô Hoan này :D. Rồi thì là chỉ tiêu hs giỏi của lớp từ 90% xuống còn 45% nữa này. :D

Hôm trước đi fair cũng gặp Ú . Buồn cười mấy người cứ đến chỗ mình hỏi " Trường này học tốt ko hả cháu, cháu học khoa ji ? " như đúng rồi ý :)) . Giá mà được đứng boot trường với tư cách là hs của trường thì thật là :). Ko biết có ai hứng thú với trường tớ ko :) : University of Hartford : 35000$/n , aid max là 9000 $ . Có bà nghe xong bảo : " Thế thôi hả cháu? Sao rẻ thế nhỉ ? " Ôi giời ơi :))

Năm nay có ban chấp hành lớp mới rồi, làm trò ji mới đi :D . Muốn nghe mọi người nói kinh nghiệm học hành nhá, những người như Yến chẳng hạn ;;). Hi, dạo này thấy mình down quá, học gì cũng như điên :|. Sắp chuyển xuống định cư tạm thời với Đăng Trung đây :|

Chỉnh sửa lần cuối:
unversity of miami, exchanging suit&tie for thongs&flipflops :)) :)) :))
Học phí cũng nhiều, nhưng mà gần biển, tội gì nhể, sáng đi học, học xong chạy luôn ra biển :))
Lần đầu đi hội thảo hay sau mà náo nức thế :)) Cứ bình tĩnh
Cảm tưởng như mommy của mầy post bài này :))

Chỉnh sửa lần cuối:
tau á? university of Chicago, :-? nó còn có cái southeastern j j đấy ở trên Chicago cực kì tốt choa business (nằm trong top 10 đấy) :-? tiền cả 2 trường toàn khoảng $30K đến $45k, nhưng mà financial aid cho rất là khá :-? 11 ngàn choa non-need based aid hay sao ý với cả khoảng 25 ngàn choa international student (freshman) hèm hình như thế ,tau cũng o nhớ rõ lắm :-? còn mấy trường nữa, nhưng tiềm năng tau vào mấy trường đấy o cao vì aid cho rất bèo

COn Vanh hôm trước chẳng hiểu làm trò gì mà tự dưng được cô Hoan chiều thế :-? . Nào là " Ừ, thì cho Vân Anh chuyển xuống dưới... hay Nam Phương với Yến chuyển lên đi... chưa được à ? Hay là Thư với Trang cũng lên luôn đi.... " Sững sờ quá :-O

;;) dạo này tớ hiền lành nữ tính dịu dàng nên cô yêu tớ cô cho tớ xuống :)>- hé hé

--------------------------------------------------------------------------------

Có tao chấm phẩy đầy đủ Hỏi các bạn xem
Cơ mà tớ cũng sửa hết từ ngữ tên tuổi, ngày giờ rồi. BÍ mật chứ Thế nó mới ly kì.
Các bạn cứ bàn bạc đi Cho nó xôm
Tất nhiên là tớ sẽ ngừng ở đây, không lại thành kẻ xấu, khiến tan cửa nát nhà

vẫn còn thiếu rất nhiều dấu chấm dấu phẩy đấy ;)) chẳng hạn như trước cái smilie thiếu dấu chấm chẳng hạn

oh hnay SN Trang ah?

HAPPY BIRTHDAY NHÁ :x :*

chúc mày sn vui vẻ, hay ăn chóng lớn, sớm về đi chơi DICE tiếp ;)

tao nhớ mấy tuần/tháng trước vừa sn bạn Trang mà nhở /:)

hưng hâm :p

ừ bao h lại đi chơi rút khỉ tiếp :))

hôm wa vào hao có cái nền happeebday xấu dã man mà kô chuyển được :))

Hôm nay SN Thu Đầu To này :x :* :x :*

:x HAAPPPPYYYY BIRTHDAY :x

--------------------------------

Sáng sớm nay đến đã thấy Nhí chạy ra bảo đi mua thiếp cho Thu, cả lớp viết vô rồi tặng. Nhí lấy tiền túi ra mua nhá, yêu chết đi được :x :x :x

9 điểm Kĩ nông . Yeah :D. Môn kĩ nông đang dẫn đầu bảng điểm với điểm số 9,5 , đời còn ji đẹp hơn b-)

Back
Bên trên