TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Tao đang ở nhà nè, có mỗi tao với Trang Film onl thui, ko bít hôm nay bọn mày học Trung với toán thía nào. Anh Cường có kt đột biến ko thế. Đứa nào tốt bụng t2 mang sách vở cho bạn mượn nhé :x :x :x

Lâu lắm ko vào box lớp mình, ko dám post bài ví 1 lí do vô cùng tế nhị :) :) :) Người ta bảo phải uốn lưỡi bảy lần trước khi nói, còn tao thì cứ phát ngôn linh tinh rồi làm cho mọi người bực mình ;;) ;;) ;;)

Trung thu buồn, ngồi ngắm trăng thấy lòng thanh thản. Dẫu sao thì lớp mình cũng có 3 cái trung thu với nhau rồi đấy 0:) 0:) 0:)

Oh mai học văn cái j thế nhỉ? 8-|

Mai Đại hội Đoàn =D> , cả nhà nhớ mang cái tìm hiểu đê b-) với cả 12K đóng tiền Đoàn b-)

Oh, từ mai ko phải nhắc mấy cái nữa :D

:)| viết cái đấy mất thời gian lắm
ko viết có làm sao ko ? :D tau còn chưa làm hết toán :)
ừm mai họp "đảng" hở :))
oạc tuần sau kiểm tra mấy môn liền nhể :-< mệt ghê jeezzzzzzzzzz speaking cliché

Chỉnh sửa lần cuối:
khẹc tau cũng thi giữa kì tuần này đây :)) học lòi mỏ mà vưỡn chưa xong =)) đời khốn nạn 8-|

sorry hưng tao tưởng mày lại lên cơn, ngượng thế nhỉ :")

@tú: bạn chỉ vịt thôi chưa gà đâu > : P

thông báo cho mấy đứa ở wai guo la ban Nhí đã trúng cử là Bí thư mới lớp ta :D, bạn Kiều Anh và Huyền Anh làm phó ạ :D, thế, mai Kt toán 1 tiết :(

ôi Bí Thư Nhí :)) chúc mừng Fat Dragonfly có tí chức quyền ;;)

dạo này lớp mình nhạt thế:( chả ai lên post piếc tình hình lớp gì cả :(

Hung Le Nguyen (10/13/2006 8:28:22 PM) Tsk, tsk, tsk. :))
Hung Le Nguyen (10/13/2006 8:28:27 PM) Having sex with one of the teaching staff huh ? :)) :)) :))
Hung Le Nguyen (10/13/2006 8:28:30 PM) That's a big no-no.
Hung Le Nguyen (10/13/2006 8:28:33 PM) I think people will get fired and expelled by this. :))
xxxxbabexxxx (10/13/2006 8:28:34 PM) What ??? I didn't. YOu must be mistaken.
Hung Le Nguyen (10/13/2006 8:28:41 PM) I saw it with my own eyes. Ya don't have to lie.
Hung Le Nguyen (10/13/2006 8:28:50 PM) Thinking of a lame excuse, huh ? :))
xxxxbabexxxx (10/13/2006 8:29:12 PM) No. Just keep it to urself, ok?
xxxxbabexxxx (10/13/2006 8:29:18 PM) If my parents know, they'll kill him.

Đổi hết tên họ rồi, thế này có đủ làm cho cái box này sôi nổi không nhỉ. Cứ bình tĩnh em nhé, chẳng ai biết đâu, cứ act normal, ai cũng trông như ai thôi. :))
P/S : Am I a bad person :)) :))
Giá dầu giảm rồi, còn $57.59 một thùng

Chỉnh sửa lần cuối:
Wow, great !

(có thằng nào chat mà chấm phẩy đầy đủ thế ko nhỉ :-? )

wow
í ì ( lâu lứm tớ mới thấy bạn 6E 7E cũ dùng từ đấy, tớ còn nhớ nhiều lắm : tự cường, pần pần chương, Tú cô, cái pần pần pất :)) =)) ôi tớ chết mất bạn Tú ạ )

Tớ đang tự hỏi trong số teachers của chúng ta chắc chỉ có anh Cường là hàng tạm được để các bạn gái dùng, nhỉ nhỉ :p :p hé hé
Còn lại đều là phế phẩm ( VD điển hình : Cấn Thanh Hải hói hôhô ) :D ( Tớ chỉ đùa thui )

nếu với anh Cường thì tao nghi DVD :-? dạo này có vẻ đang cày hentai ko thấy onl:-?

Back
Bên trên