TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

con Lam đi khám răng đến 10 lần á :)) tau chỉ đi có 1 lần duy nhất trong đời là bị nhổ cái răng mọc thừa :)) ko nhai đc j cả 1 ngày :((

/:) 17 năm chỉ đi khám răng có 1 lần á :eek: Răng mày có bị sâu hay là gì đó tương tự không :))

Trời ơi Lam của Nhí:x thần tượng trong lĩnh vực răng miệng mới của giới trẻ :x :*
Cứ nghĩ đến cảnh nhổ răng xong mặt méo đến lớp Zoi' cười sằng sặc như hôm nay là sợ phát khiếp .Hôm nay kể chuyện cho Zoi' nghe mà cười sắp chảy nước mắt ra nữa ,sợ hãi (hehe,khịa khịa này b-) ) Mà nhổ răng xong điên đc à, mình mà điên thì lớp mình vui rồi b-) )
Hôm nay phải nốc 14 viên thuốc ( viên nào cũng to như con voi í :(( ) thế mà hồi bé mẹ kể mình nhai thuốc dau dáu /:) ai thời trẻ cũng oanh liệt cả :)>-
Mày tự vặt răng hả chuột béo ,tao tưởng chuột là loài gặm nhấm, nhai nhiều mòn răng chứ ai lại tự vặt răng mình bao h :> b-)

Ô Nhí cũng xưng mày tao à, nghe hơi bị lạ, cũng hay hay :-? :D

Nữa, ông bác sĩ nào cũng bảo ko mọc đc đâu, cả kể cắt lợi thì cũng ko thể mọc đc, tốt nhất là nhổ vì ko nhổ năm nào cũng đau, nhưng đấy, rút cục là có rất nhiều ng ko nhổ nhưng răng vẫn mọc bt trong vòng 2 đến 5 năm , điển hình là Lam đây này hôm trc đi cắt lợi để răng mọc đấy, bây h mọc ngon lành nhá, thế mà hồi trc chụp fim, răng mọc lệch, đâm sang số 7, ông bác sĩ bắt nhổ bằng đc

_ Vậy có nên nghe lời bác sĩ ko?
tình hình là đề tài răng miệng của bạn Nhí rất đắt hàng, tớ phải vào góp vui tí hí hí 2 cái răng số 8 của tau mọc cách đây 1 năm và mọc rất chi là từ từ, chả bị đau đớn j mới lạ chứ :-? mới cả nhổ răng số 8 rất nguy hiểm vì ở dưới chân răng có rất nhiều dây thần kinh liên quan đến cơ hàm mặt, vớ vẩn đụng phải, nhẹ thì méo mồm, nặng thì viết di chúc đi là vừa :-?
khẹc,mai tớ lại típ tục hành trình thi ACT hé hé, tối nay nghỉ ngơi xa hơi, mai thi thố cho nóa tốt nào :)|

My Teo' thi tốt em nhá ;) Thứ 7 tuần sau lớp mình có 3 đứa nghỉ đi thi. Đến lúc đấy chúc sau :D
Hôm nay học hành thoải mái quá, đúng là nghỉ 1 tiết Trung nó khác hẳn:x
Càng ngày càng thấy anh Cường dễ thương khó tả :x , tuy môn Sinh thì vẫn bựa như bt :|.Tình hình là lớp mình đi xem xem có anh chị học mấy đời rồi, ko lại như Đăng Trung tự dưng hôm nay lại có chị họ 5 đời học lớp Văn thì chết ;;)

đọc bài lam xong rùng mình
mai bắt đầu thắp hương cầu cho kô mọc cái răng số 8 (nhưng mờ tao thik số 8 lắm :(( )

My Teo' thi tốt em nhá
:)) tao vừa đi thi về khẹc làm bài như kịt :-< chán chẳng bùn nói
:-? nhưng ít ra còn đỡ hơn thằng Bình bạn tau bị đuổi ra khỏi phòng thi vì hết giờ của math oài, đang làm reading mà vẫn cố đấm ăn xôi điền nốt môn toán, thế là bị tóm cổ đuổi thẳng ra ngoài lol khổ thân thằng bé bỏ tiền ra thi mà 5 phần mới làm hết được có 2 khẹc còn reading với science với writing : 3 số 0 tròn trĩnh 8-|

Daylight saving time ! :D
Tưởng 23 tiếng chứ, phải vặn đồng hồ nhanh thêm 1 tiếng ?(hay là thêm 1h chả biêt, chỉ biết VN không ảnh hưởng) :D
Hề hề, thú nhể tự nhiên 2 3 h sáng mọi người dậy vặn đồng hồ. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vặn lùi lại 1 tiếng -> bây h cách VN 7 tiếng
có mỗi anh phải chỉnh h thôi :(

Chờ mãi chả thấy đứa nào lớp mình online là sao ? :( Cực chẳng đã lại lôi lên bõ lớp, đứa nào vào xem trả lời cho tao nhá : mai có kt Văn 2 tiết ko? Tao còn ôn :(
Sao lớp mình ko làm Haloween ? :-? Mấy hôm nay Quỳnh ú cứ than thở là chán quá, muốn làm Haloween :D . Tối nay Xu cũng ngồi làm Pumpkin cho thằng em, lớp 6 đã máu ghê b-), chẳng bù cho bà chị già cỗi này :(. Mấy đứa đi Anh iếc Mĩ mẽo ji ở bên đấy phải có party chứ nhẩy :-?

ở Úc cũng chỉnh
ở đây vừa chỉnh lùi lại 1 tiếng (đáng lẽ là 6h thì thành 5h) đêm t7 được ngủ thêm 1 tiếng ^^

Happy birthday to Nhi iu nha :x

Chúc j thì hôm wa chúc hết rùi nhá ;), sinh nhật vui vẻ >:D<:*:x​

Chỉnh sửa lần cuối:
Phù,thế là bước sang tuổi 18 rùi :x b-) :)>- Cả nhà hôm nay chụp ảnh yêu lắm :*

Back
Bên trên