TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ô thế con Vanh phóng nhanh vượt ẩu gẫy tay à :eek: dạo này ra đường hãi thế :-s tao cũng mấy lần suýt chết [-o< thoai tình hình lớp mình có đi chơi thì cho Vanh ở nhà dưỡng thương :)) :p
@ Nông : sao thế? hết hạn đăng ký là sao :| :(

huh? international hạn thi cho tháng 1 là 06/12 muh
hạn cho tháng 12 mới là 31 tháng 10. còn ở đây là 07 tháng 11
con mèo đăng kí chưa :S

mọi ng đi chơi vui nhé. nhớ chụp nhiều ảnh cho tao xem ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi Bát Tràng nhá ;)

Tao tổng kết cái tờ giấy là thế :|, đi Bát Tràng hay mà :p

Bây h chỉ là vấn đề là ĐI ĐẾN BÁT TRÀNG BẰNG CÁCH NÀO ?

1 ) đi du lịch 1 ngày trên sông Hồng và wa lun Bát Tràng

_ Ưu điểm : đi đc nhiều, lại mát mẻ, non nước :|

_ Nhược điểm : Tao sợ bố mẹ nhiều đứa ko cho đi sông nc, năm nay học lớp 12 roài, chẹp.

2 ) Phóng thẳng ô tô đến đấy , ở dấy tầm nửa ngày j đấy

_ Ưu điểm: vẫn đc đi Bát tràng mà ko sợ bố mẹ ko cho

_ nhựoc điểm : ko đi đc nhiều, chỉ ở Bát Tràng thôi

ơ nhưng mà chiều về HN vẫn đi đc típ nhey 8-|

Ôi thôi, đấy, mọi ng xem và cho ý kiến :D, nếu đi du lịch sông Hồng thì phải quyết ngay, ko thì ko kịp, còn nếu đi ô tô thì dễ, nhưng nói chung là phải càng nhanh càng tốt :D, hết

Chỉnh sửa lần cuối:
vừa chat với con Lam xong. Nếu mà bi h đi du lịch sông Hồng thì sợ ko thuê kịp tàu. Với lại tao đi 1 lần roài, bẩn mà xấu lắm :(( Chả đẹp đẽ j cả. Đến chiều về wa Bát Tràng mệt phờ râu chả mún làm j hết.
Nếu mà bi h nhìu đứa mún đi Bát Tràng thì hay là cứ đi buổi sáng vài tiếng. Rùi đến lúc về đằng nào cũng wa Gia Lâm thì vào câu cá nhé :D Tao bít 1 chỗ vừa có ao hồ cây cỏ thoáng mát đẹp đẽ lắm :x Tao con Dói với Min đi rồi, có j chúng mày cứ hỏi bọn nó :D
Vấn đề: Đi bằng gì? Nếu đi bus ra BT thì rẻ hơn thuê ôtô. Nhưng mà sẽ ko bít đi gì ra chỗ câu cá ??? Mà nếu thuê otô đi tao thấy nó cứ tốn tốn kỉu j ý :(

uh,ai lại thuê otô đi quanh Hn cứ như đoàn thiếu niên tỉnh lẻ lần đầu đến thủ đô í,với lại cũng tốn kém,tiền đấy để ăn để chơi có phải sướng hơn ko
sao ko đi xe máy hả mày

kiếm đâu ra lắm xe thế, ko kẹp 3 xa thế đc đâu [-( với cả đi ô tô ra BT chứ có đi quanh HN đâu 8-| cơ mà tao thík đi chỗ nào nhiều đồ ăn =P~ :">

ừm
ra là Khồn suggested

ehehe...

Tao bảo,
Tao vừa gọi xe 24 chỗ thì biết là 11/11 xe 24 chỗ bị cấm ở hà nội! (dĩ nhiên là trừ xe APEC đến các khách sạn)
Lớp phải đi 16 chỗ thôi.

Còn đúng 1 con Mercedes Sprinter, xe ở công ty bố tao:) 800k/ngày muốn đi đâu thì đi, xe xịch tận cửa nhà.
Phải dặn xe trước 11 h hôm nay nên lúc 10h35 tau gọi con Lam luôn.
Nó đứng với mấy đứa nữa ở trường, lạo nhạo 1 lúc thì bảo là cứ lấy cái xe mercedes đó rồi sẽ khắc phục cái xe đó.
Tao lấy luôn rồi đấy! Mai chú lái xe sẽ liên lạc với tao.

Thế thôi, báo cho lớp 1 tiếng thế nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h xe ko vào đc thì phải lấy xe 16 thôi :D, nhà nc cấm chứ ko phải tại mình nhey :D, thế, đi xe chật chật 1 tí càng vui, với cả chỉ ngồi có chưa đầy 1 tiếng chứ mấy. thế nhá, quyết định roài, cám ơn bạn Ú nhìu ( cậu tao bảo hôm đấy đong wa, vừa APEC, vừa đám cưới hết sạch xe ), với cả tao nghĩ chỉ đóng 80K thôi, để 20K còn lại chúng mày tự cầm lấy mua bán mấy thứ với cả ăn uống, bởi vì thế này:

Tiền đóng chung cho cả lớp bao gồm tiền xe và câu cá, mỗi thứ tầm 40K, còn đâu thì mọi ng phải tự giả ( vd như mua đồ gốm, hay la mua đò ăn ở chỗ câu cá ), cho nên, chỉ thu 80K thôi, 20K coi như tự cầm đi, nếu nhét vào quỹ lớp thì nhiều wa ( bây h mới nghĩ ra :|),với cả thừa 20K ra mà vẫn phải bỏ tiền ra mua đò thì cũng hơi phí :-?,chẹp, ngu kiến của tao là thế.

^o^ đang onl net chùa ở thư viện trường mình :)) thật là lành mạnh ấy
download, chat chit như điên :X

Đóng mấy tiền chả được :)| No comments
Tự cầm đi mà mua cái này cái kia thì 20k cũng chả đủ :) nhỡ câu đc con cá xong nàm cá chết người ta lại charge cho mấy chục 8-}

thư viện trường mình đc free net à :)) đc đấy :x bùng học có chỗ để nghịch :)) :D

đọc vớ vẩn nhìn thấy chữ sprinter. Không đi xe đấy đâu nhớ, ồn ào đau đầu lắm. Vớ vớ vẩn vẩn trèo lên cái xe đấy chỉ có ngồi nhìn nhau nôn thôi (hoặc nôn vào nhau) :))
Mà sao đột ngột quyết định đi btra`g đấy ??? Ý kiến của đứa nào đấy :)) Có gì hay ở đấy /:) Môi trường thì ô nhiễm /:) Đi du hí chuyến này về hôm sau tự nhiên mọc sừng, con sinh ra có ba mắt, hoặc vô sinh :))
wtf /:) whatever :))

Lớp mình cả lũ còn chưa đóng quĩ lớp muh Lam,cứ thu rùi cho vào quĩ lớp ko thì khổ thân Nam Phương lắm ;)
Hạnh chụp ảnh về iu thế,vẫn trắng trẻo đáng iu:X mà hinh như chẳng béo ra j cả, mấy đứa đi Anh với Mĩ mà chẳng chịu ăn bơ sữa j hay sao thế B-)
Mai kt Trung rùi,hứt hứt !!!

你好, 怎么样您。你认为我怎么样? ^^ 是我好在您的chinese?:p 上人无法好比我

tang cac cau:D

toàn 1 đống hỏi chấm 8-| :-??
chưa đi Bát Tràng bao h nên no comment :D cơ mà thấy cũng có nhiều đứa thík :-?
Hưng hôm nay ốm hả :| dám bùng kiểm tra Trung, thật là liều lĩnh :)>- ơ mà có khi kiểm tra sau lại dễ quay hơn :p thoát đc Trung hôm nay sướng quá :)) lại còn gdcd nữa chứ :x gấp 3 lần số điểm dự tính của tao :x nâng điểm gdcd từ 2.3 lên 4.2 :)) :"> thế ngày mai có phải kiểm tra Sinh ko để học nhỉ :-/ :((

hehe, cả lớp hôm nay làm bài Trung ntn :-? . Tao khốn nạn rồi, phải làm bài Trung 1 tiết 1 mình :(, biết thế sáng nay mình cố lết đến làm xong lết về có phải hay ko :((

À nói luôn, mẹ tao ko cho tao đi đâu hết :| . Thứ 1 là vì chưa thi xong ko có đi đâu cả :| , thứ 2 là vì sáng nay ốm nên mẹ càng bẩu là đi xong về mày nằm luôn ra đấy thì ai hầu 8-}. Nhớ mua quà cho tao, mình thích có cái cốc gốm có chữ X u to bằng con gà :x

Uh, ngồi đấy mà mơ :)) hôhô
Bố mẹ tau cũng ko cho đi, thật là ...
Ầy, còn phải chiến đấu trường kì gian khổ rồi
Con Xu kia, ko đc bỏ cuộc dễ dàng thế :))học tập tao này, phải oánh du kích cho bố mẹ sợ chứ :)) hôm nay tao tuyệt thực nè :)) hôhô :))

@ Tuyển : bắt chước chữ kí của tao hử :-?

@ Vanh: tao ăn cắp chữ kí của mày bao h >:p, đã thế hnaof nghĩ câu nào hợp hợp hơn thì đổi, ko thèm cái câu đấy nữa

@ Xu: An tâm mày, có j làm cốc, xấu xa đẹp đẽ thế nào tao cũng mang về cho mày 1 cục :D

uh, mang về cho mày cục đất sét :))
-------------

@ Xu : mẹ mày nói thế à :| hay ho nhỉ :| thế bảo với mẹ là lần này đi Bát Tràng tiện thể qua Sông Hồng ngắm chỗ trước luôn, có khi lí do đấy mẹ mày cho đi đấy :| nhỉ :|

Back
Bên trên