TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

hôm trc tính là có 14 đứa đi rồi còn j`. bây h chuyển sang Tam Đảo thì chắc cũng vẫn thế thôi 8-| các bạn chốt 1 câu chắc chắn đê. đứa nào cũng nói kiểu nước đôi "để xem đã. chưa chắc chắn". mệt thế!!!!

mệt thật ế nhể, tớ thấy chẳng có gì để xem cả. Tam Đảo an toàn mà. Không như bên nè, đi chơi phải điều tra tại vì bọn nó hay uống rượu rồi lái xe đâm vào nhau, hoặc là have sex lung tung bị STD, không thì cũng bị bắt cóc hãm hiếp :-B
Nói chung chứ ở nhà mình còn lành chán :-j
mí hôm nữa tao ngồi tàu bay không có net, các bạn đợi tớ về nhớ gọi điện báo cho tớ chính thức nhá. số điện thoại vẫn thế :D

mẹ Min hâm ah, đi cùng với bác thì bác bảo vệ cho mày chắc :))
sao bạn Vanh lôi quá khứ tớ ra
uh, đứa nào đi thì chắc chắn luôn đi, để chúng nó còn thuê xe
Tam đảo phải đi đường đèo lắt léo nên tao tưởng đi xe bé bé lượn lách cho nhanh
(viết xong tự đọc lại ko bạn vanh lại soi tớ :">)

đi xe bé mày say chết đấy Trê :))
ai bít bi h dvd dùng số nào ko :( gọi số cũ chả đc j` cả

tớ đã về \:d/

tớ có 2 sự lựa chọn cho mũ bảo hiểm, mũ trắng có kính che và mũ hồng :-s

Mà tình hình đi ít người thế này có thể đắt lên đấy :-< tầm 500k/người

hiện tại chưa tới 10 người đăng kí chính thức

Tú, Ú, Zói, Trê, Vanh, Đăng Trung, Nhí

Tao cũng ko gọi cho DVD được, ai liên lạc được hỏi luôn được không

Tình hình nếu dưới 10 người thì thôi khỏi tổ chức nhớ :-< ít quá ít quá :-<

----------

Ai liên lạc được với Hạnh và Phương thì hỏi luôn hộ nhé :D Không biết bọn nó về chưa :D

Tú ơi, nếu là tớ thì tớ chọn mũ hồng còn hơn là cái máy hút bụi có kính ;;) :))
hehe hn tớ vừa liên lạc đc với DVD nhg vì bạn đang bận đi làm nên ko có thời gian tiếp chuyện tớ :)) bạn í hứa là tối nay sẽ dành chút thời gian quý báu cho tớ rồi tớ sẽ hỏi chuyện bạn :">

Hiện tại chỉ có Tú, Ú, Zói, Đăng Trung, Nhí

Loại đi Trê phản quốc >:p

----------

Một phần vì bố mẹ các bạn không cho đi, một phần vì các bạn cũng không máu me đi lắm. đấy là 2 lý do chính mà tớ thấy.

tớ đâu có phản ai, tại mẹ tớ nhất quyết ko cho đi :(( h thì Trê biết phải làm gì :(

nếu ít người quá thì mới thôi.

So với lúc trước thì đã có Trê, Tuyển, Thành Trung, Kiều rút rồi :-< ít quá tổ chức đi cũng không vui được như mấy đợt trước.

Tuyển với TT sao lại rút rồi /:) thôi thế này là chả đủ 10 ng` rồi. vi vu Hà Nội thôi :-<

Phương cũng bảo không đi được

Vậy tình hình này là không tổ chức nữa nhé :-< haizz
hen các bạn năm sau ...

hê hê, tao ko ở Hn chúng mày ko đi đc là phải...Cho chết \:D/

Khồn tởm thật =))
Trê với Tuyển nhá 8-| vào hỏi tao ầm ầm sao ko đi đc rồi rút T.T
con Trê nhá, bi h mẹ mày cũng nhất quyết ko cho đi nhá [-x còn nói mẹ tao [-x mặc dù thâm tâm tao thấy mấy cái câu gạ của mẹ tao rất [...] nhg mà mày cũng ko đc nói:|
tương lai là:| tao ở nhà đến già:((

Con khồn sịp trái tim im ngay B-).

Các bạn ngại đi xa thì chúng mình tham quan HN 1 ngày vậy :-<. Đằng nào tớ cũng chưa có dịp đến lăng bác, văn miếu, chùa 1 cốt v.v... :))

sao các bạn càng lớn thì mẹ các bạn càng trở nên ghê gớm nhỉ :-<

mẹ tớ bảo tớ đi đâu tự thuê xe là xe chở sang Trung Quốc bán :)) để mẹ thuê chỗ yên tâm cho =)) chẳng bao giờ chịu tin tưởng con cái :)) đúng là các mẹ :))

----------

Đi HN 1 ngày thì chắc lại ăn rồi kara, không thì kara rồi ăn :)) hô hô

Các bạn thích ăn gì :D

Back
Bên trên