TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

cắm trại ở Bách thảo một đêm chắc mẹ tao cho, con Min kia hoàn cảnh tao khác mày, tao đã vào học còn mày vừa thi xong >:p
thôi đi du hí HN đi ;))

dời ơi tớ tin tưởng các bạn mà sao không có ai đi :((
thôi tớ về nhà thì cứ ăn ngon ngủ kĩ đã rồi
bọn mầy quyết nhanh nhanh đi, đi Cát Bà quách cho xong đi 8-|

nếu đi ở Hà nội thì có cái gì nên hồn đâu T_T
hay về nhà Ú đập phá nhà mới?

P/S: đang ngồi ngắm duty free cigarettes & liqour ở Tokyo

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi đâu thì cũng ít người như vậy thôi :-< chỉ có loanh quanh HN

Um, hay qua nhà Ú đập phá nấu nướng ji đấy rồi chiều đi kara :D

8-| tớ về roài đây, đang xem euro 08 :-" Đức với Turkey
cố gắng đi chơi xa đi mà :(( tao mún đi biển :( đi Tam Đảo cũng được mà :(
tại sao không quay lại đi Cát Bà được nữa?

Chỉnh sửa lần cuối:
Vì vấn đề ở đây không phải là chuyện đi đâu, mà ít người được đi quá, không phải vì đường xá nguy hiểm (Tam Đảo) mà dù đi cát bà thì cũng chỉ tầm 7~8ng như thế, cũng không tổ chức được

Mọi người lúc đầu bảo đi vì chưa hỏi ý kiến bố mẹ, bây giờ khi hỏi thì bố mẹ không cho hoặc gia đình có việc nên không đi được

Địa điểm không phải là vấn đề :-<

:(
hic, thoi, nam nay ko di dc xa thi de nam sau, vi nam nay cg la lan dtien moi ng it thang nghi qa, lai lech lich hoc nhau nen khoor the :(

t dang o Da nang :(

hom toi ve lop m sang nha U dap fa de, y kien qua hay ows :D

yeu ca nha fat :X

chán các bạn thế [-(
chính ra đi 7-8 đứa cũng được, gọi là đánh lẻ đi đú với nhau
nhưng thôi, lớp mình muốn tụ tập đông người thì được thôi
hế hế hế

tớ đang nằm dài ở nhà tránh nóng, :)|

mà lớp mình có thích đi câu cá không? có mấy hồ câu xung quanh gần Hà Nội mờ 8-| cả lũ dắt nhau ra chơi, xong rồi ăn uống chụp ảnh chán thì lại về ngồi cafe 8-| ngồi bốc phét xong thì đi vìa
thế có được không?

câu cá h này ngang với ngồi vào lò vi sóng em ơi, ban ngày ko ra ngoài thiên nhiên đc đâu T__T

tớ quên mất là khí hậu nhà mình rất "đẹp"
thế thui :-< hôm nào tớ a lô cho mấy đứa đi đánh lẻ vậy :-< chứ tớ cũng không có kế hoạch tụ tập ở nhà tớ, vì nhà tớ vừa mới sửa còn bừa bộn không phải như ngày xưa có chỗ ngồi cả bọn :( bi giờ lát gỗ với kê đồ đạc hết cả chỗ phòng khác roài :-< bùn thúi ruột

thế bọn mày định đi chơi xung quanh Hà Nội thế nào?
trời nóng thế này đi đâu đây? đi ăn rồi đi karaoke nhá?
hay lên ilu ?

mà này, mấy bạn xung phong làm ban liên lạc của lớp mình chả thấy động tĩnh gì cả, tao mới thay điện thoại muốn xin số của cả lớp mà ko bit tìm ở đâu T_T hỏi yahoo thì quên không save archive nên đã bị xóa hết, khổ thân tôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi ăn rồi đi kara nhé
Mùa hè nên an fastfood nhé :D kiểu BBQ í :D Rồi lại kara :))

Mọi người ơi, thứ 4 tuần sau được không ? ngày 2/7 đấy
Ngày giữa tuần nên bố mẹ ko ở nhà, dễ đi hơn, hội RMIT cũng được nghỉ học thứ 4 :D

Mọi người đi được chứ???

Chỉnh sửa lần cuối:
đi :D thứ 4 đi đâu chả được, mama tao cũng 12h đêm ngày thứ 4 mới về đến nhà. hớ hớ đi công tác mà
có gì bọn mày ới tao một cái, để tao bit đường dậy. Chứ bi giờ mát giời tớ toàn ngủ thoai :">

uh nghĩ ra chỗ đi trước ko thì lại đứng trời nắng nhìn nhau, đi chơi đi chơi \:D/

hô hô, kính báo vs các bác là e đã về đến HN

thế thứ 4 tuần sau sang nhà mày đc ko Ú :( như kế hoạch đã bàn thảo ngày hqa ớ ;)) ăn uống tụ tập xem fim + ca fe + kara
hết 1 ngày lun ớ :X

uh hay cứ sang nhà tao xong rồi gọi fastfood về nhà ăn
hớ hớ hớ, phòng tao sức chứa 10 đứa max, giống phòng bạn Dói ấy, nhưng mà ít đồ hơn. có mỗi cái đệm với 2 cái tủ 1 cái tivi :| muốn mang phim gì sang xem thì xem
thế thôi
có gì cứ đến từ sáng rồi đi chơi đến tối :)) bạn nào thích ngủ lại thì tớ kê thêm đệm ngang dọc
hớ hớ hớ
thế nhá
có thể ngày mai bạn Quỳnh bạn Nhí đến chơi với tớ :x hí hí hí
các bạn thích đến lúc nào thì đến
mà con Tuyển chiều nay hú hí ở đâu sao tao gọi mãi không được?

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ sao lần trước Ú bảo về nhà ú chán + đang sửa + chật :-??
Và nhà Ú chắc chỉ gọi đồ về ăn được + ko nấu ăn được (con Tuyển thích nấu ở nhà đứa nào đấy) tao thì thích ra ngoài ăn vừa nhanh vừa tiện

Lớp mình mọi người cũng không đi nhiều được đâu mà, tầm 4h chiều tao nghĩ là đã rã đám hết rồi

Với lại ở nhá Ú suốt cũng chán

tao vừa gọi cho con Lam sáng nay. Bọn tao bàn là thôi lớp mình cứ thứ tư 3 giờ chiều tập trung ở trường rồi đi chơi. :|

Chỉnh sửa lần cuối:
nghĩ trc đi đâu đê. ko ra đấy lại đứng phơi nắng với nhau cả lũ :)) mà sao đi cái giờ dở dở ương ương thế?

Nói lại nhé

9h sáng thứ 4 ngày 2/7 tại cổng trường lớp mình cao su nhiều mệt lắm, nên muộn nhất là 9h15 sẽ đi luôn, khỏi phải chờ nhau trong nắng, nói chung mọi người nghĩ cho nhau đi, đừng để người khác phải chờ.

Đầu tiên đi thăm cô Hoan (mọi người có muốn đi không? ) TLam có ý là mua bánh gato đến nhà cô rồi cả lớp cùng ăn, tao có ý là mua hoa quả đến tặng cô thôi, đằng nào sau khi thăm cô cũng đi ăn.

Rồi đi ăn trưa (có thể là BBQ, hoặc lẩu trong phòng điều hòa, hoặc cơm trong phòng điều hòa ==> cái này đến mới bàn được vì mỗi người một ý kiến về ăn uống, hoặc mọi người cho ý kiến luôn bây giờ đi)

Ăn trưa xong đi hát karaoke (Xmen)

Karaoke xong nếu vẫn sớm + mọi người còn muốn đi thì đi uống nước ở quán nào đó.

kết thúc ngày đi chơi

Mình chỉ đi trong ngày, không đi tối được vì Trê, Yến không được đi tối, TLam thì đi tối khó khăn. chưa kể đến nhiều người khác.

Mọi ngừoi có ý kiến gì thì ý kiến luôn trên HAO nhé, ai đọc được rồi tfhi đi thông báo cho ngừoi khác nữa nhé, thông báo lan truyền í

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân dịp sinh nhật em Khồn ở miền Nam xa xôi nắng gió, chúng ta tụ tập để đón mừng ko khí náo nhiệt \:D/ =))
Thăm cô Hoan rồi gặm cake như lần trc tao thấy cứ.... :-s
Trê ơi đón tao =))

Nông xin báo cáo, hôm nay đi gặp Quỳnh Nhí Dói Yến, sau đó gặp cô Hoan, cô bảo Nông là: béo tròn quay =)) đã tròn còn quay, tao ủng hộ đi thăm cô Hoan.

hôm nay cũng Xmen, ukie đề án thứ 4, nhưng xin nói là có rất nhiều đứa ko chịu, ko thèm hay j đó lên HAO xem, nên mong mọi người báo cho các bạn :x

báo cáo hết :x

Back
Bên trên