TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

chèm chẹp, Ú đi đâu cũng được nhưng phải có nhiều nhiều bạn đi cùng.
lên tam đảo có gì ngon ăn không?

tớ vote cho option 1 của bạn Vanh:)
tầm 10 năm trước tao đi Tam đảo thì là ăn thịt lợn rừng nướng và hí hửng leo abc bậc thang lên tháp Truyền hình, ko biết bih có cánh gà nướng ko =p~

Chỉnh sửa lần cuối:
Đi Tam Đảo giá sẽ rẻ :D rất rẻ :D chỉ tầm 400k/ng (cộng trừ 50k)

Trên Tam đảo có 2 điểm đến là Tháp truyền hình (độ cao cao nhất Tam Đảo, tầm 1400m) và thác bạc (ko nhớ rõ tên lắm, nhưng cái thác bé tí :-< nước cũng ít và có điểm đặc biệt bình thương đi thác mình phải leo lên, thác này mình lại leo xuống :D nó nằm sâu trogn khu núi đá :D)

Nhiệt độ trung bình trên tam đảo là 20~23 độ, một ngày chia ra làm nhiều loại thời tiết
Sáng và chiều thì mát mẻ, tối thì lạnh, trưa thì hơi hơi nóng.

Trên Tam Đảo có đặc sản là ngọn susu xào.

Đấy là tớ tóm tắt lại những gì mình đọc và search trên mạng :)

Đi Tam Đảo mình có thể thuê xe riêng 24 chỗ mà không sợ tốn kém :D vì ở Tam Đảo mọi thứ khá rẻ :D

thịt lợn rừng, cánh gà nướng á =P~ oh my god, đi liền, tớ đang chết đói ở bên nè T_T mì gõ hằng đêm :(( thèm thịt =P~

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiện tại sau khi đổi thành Tam Đảo thì mới có từng này người nói lại là chăc chắn sẽ đi :D
Trê, Ú, Tuyển, Thành trung, Zoi', Vanh.

Mọi người ai sẽ đi thì thông báo lại một câu để lên lại danh sách nhớ :D còn thuê phòng + thuê xe :D

Tao đang mời mọc Min + Bư.

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn thân yêu, bạn Nông ko sure vụ tam đảo đâu, quần áo ấm ko có, đảo đeo j, nhiệt độ hiện tại bây giờ là 21 ;)) toàn 21,22 hí chẳng nóng j cơ mà để tao xem xét, bao nhiêu đồng chí đi

đang chat với Tú béo 30' nữa ra sân bay, các bạn sang đến ngày kia mang hoa các thứ ra đón bạn nào :x

nói là 20 21 thôi chứ cũng chả lạnh lắm đâu, lần trước tao đi vẫn chỉ áo cộng tay thôi, mẹ tao còn váy viếc tung xòe, đi đi ;)), mày ăn mặc thiếu vải thì ta ôm nhau cho ấm:))

có gì thì quấn chăn chạy lung tung. Mà có lạnh lắm đâu mà. Lạnh làm sao bằng bên này tuyết rơi. Bên này toàn âm độ quen roài. hớ hớ hớ về nhà 21 độ gọi là mát. Mà lạnh trên núi khác kiểu lạnh lẽo hút gió chứ.
thôi đi đi, làm gì đến nỗi mà không có áo mặc là không đi :-"
em Trê nói đúng đấy, có gì thì chúng mình ôm nhau :)) =)) :-"
hớ hớ tớ sắp về rồi sướng quá, ngày mai dọn ra khỏi dorm, đi shopping đến thứ 3 thì bay về nhà, thứ 4 là đến nơi hớ hớ hớ

Chỉnh sửa lần cuối:
Trên đấy lạnh về đêm thôi :D ban ngày mát mẻ :D còn có lúc nóng í chứ

Tính toán lại tầm 400k/người không đến 450k đâu :D

----------

nói là 20 21 thôi chứ cũng chả lạnh lắm đâu, lần trước tao đi vẫn chỉ áo cộng tay thôi, mẹ tao còn váy viếc tung xòe

Trê ơi, áo cộng tay là thể loại gì ;;)

Trê là con người àm không biết viết màu xanh như thế nào 8-}

----------

Mọi người ơi, tao gọi điện rủ Shui nhé <):) có được ko? du ji Shui cũng là thành viên lớp :D

tình hình hiện tại là ít người đi quá, nếu ít như vậy thì sẽ tốn kém lắm, ai rủ thêm được bạn bè abc ji đấy đi thì rủ

Hiện tại mới có Ú, Tú, Đăng Trung, Zói, Trê, Vanh là chắc chắn đi :-< haiz

Bọn mày cũng đi lôi kéo đi :-<

các bạn lôi kéo chậm thế, tớ 2 ngày nữa về. Mwahahaha! >:)
thêm bạn Nông hôm trước spam nữa mà, thế là Nông cũng đi nhể?
bạn DVD thì chắc là cũng tinh thần đi đâu cũng được.
TT và TL thì sao? 2 vợ chồng chúng nó chả nhẽ cũng không chịu đi à? Làm gì có chuyện đấy! Con Lam còn bảo là bỏ chồng đi ở cùng phòng với tao mà ;))

:-? còn ai nữa nhể, ờ đấy còn bạn Nhí đấy, đi Tam Đảo để bọn RMIT đi cùng thì Nhí cũng đi đi !
Đi Tam Đảo gần không ế mà :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Vợ chồng TLam TT hiện tại chưa chắc chắn đi. tình hình là thế

Mấy bài trước con Nông cũng viết là để xem đã :|

Nhí thì chắc là ok, nhưng vẫn chưa hỏi lại chính thức vụ Tam Đảo

Hôm nay t gọi Yến nhưng Yến cũng bảo chưa chắc chắn.

Bạn nào cũng chưa chắc chắn ji cả :-< buồn ghê gớm

=)) dạo này tớ hay viết mà ko nghĩ =)) sao mày cứ vặn tao hả Vanh, ko biết viêt màu xanh là sao :-/

Hồi trước mày viêt là "màu xang" rồi mày hỏi tao có đúng không ý :)) đồ máu không lên não

Tình hình lớp mình ít người nên chỉ đi xe 16 chỗ thôi thé, một phần nữa là vì đi lên Tam Đảo khá nguy hiểm nên đi xe 16 chỗ nhỏ cho an toàn :D có gì ngồi trong ô tô các bạn đội thêm mũ bảo hiểm nữa =)) hehe

+ "con đi Cát bà nhá:-@"
- "ko, biển động, sóng to gió nhớn, thi xong nghỉ hè đi với mẹ :-@"
+ "đi tam đảo nhá :)|"
- "ko, đang mùa mưa bão, đg đi nguy hiểm, thi xong đi với mẹ:-@"
abc xyz
bonus
"con đi thái nhá" "ko, Thái bạo động, nhỡ bị giữ ở đấy ko về đc thì sao. Thi xong đi với mẹ" :-@
:(( lý do đấy ạ:((
Tớ là tớ cũng muốn đi lắm ý:(( nhất là trời nóng nực ng dễ nổi điên thế này :-<

Back
Bên trên