TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

tao cũng thik đi thăm cô Hoan, hehe, lâu lắm ko gặp cô rồi í, sau đấy nếu trời ko nắng thì t muốn đi công viên nước, hahaa =)), vừa nhí nhố vừa đỡ thèm ra biển ( nếu thấy ý kiến này hâm quá thì đừng mắng tao)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vậy kế hoạch sẽ là đi thăm cô Hoan đầu tiên nhé

Vấn đề nữa là đi thăm cô Hoan thì mang ji? Bánh gato hay hoa quả + 1 bó hoa ??? Mọi người cho ý kiến luôn đi

Danh sách đi hiện tại có

Tuyển, Trê, Nông, Bư, Min, Ú, TTrung, Zói, Thu, Vanh, Đăng Trung + Tú (tao chưa 2 thằng này nhưng chắc là đi)

thế thứ 4 nhớ, Min em mày đã chậm chân vip Trê đã nhận lời với Vanh Vanh rồi, a mà có hàng lẩu ở Cấm chỉ có điều hòa đấy mà ngon =p~, ngoài ra thì tớ ăn gì cũng đc

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuyển, Trê, Nông, Bư, Min, Ú, TTrung, Zói, Thu, Vanh, Đăng Trung + Tú,
cho cả Quỳnh Nhí Phương vào nữa nhé, cả Yến nữa, để tao gọi Yến, hôm qua vừa đi chơi mà :x 16 rồi hí hí, có gọi Shui ko :-/ còn đứa nào nhỉ, con Ngân ko đi được à, làm intern thì cũng chỉ vài tiếng thôi chứ, qua lúc nào được thì qua, làm gì mà 8 tiếng/ngày à :p

Hưng với DVD đâu, sao ko ai gọi cho bọn nó, Bư ơi mặc cái váy đi nhé, tao thề có cái váy y hệt mày màu hồng :))

còn đứa nào gọi nốt gọi hết nhé, nhưng mà 9h sáng vác nhau đến nhà cô, vừa nóng vừa oi, ăn gato chết mất (sorry em toàn nghĩ đến ăn)

nhanh nhanh đi chơi ko Quỳnh sắp té rồi :x

hay lớp mình vẫn làm quả đi biển đi, em hớn quá :D

DVD hôm đấy đi làm mà, nó bẩu với tao là không chắc đâu. Nó làm các buổi chiều. Nếu đi chơi chiều thì nó làm bù buổi sáng. nhưng lớp mình đi chơi cả ngày thía này thì nó chịu oài.
Lớp mình có ai thích đi đánh bi-a không? :-/
E hèm, hôm qua các chị đi chơi không gọi tôi :p thế mà Quỳnh bảo nhà Quỳnh có giỗ :p

Tao đi với.
To Ú: Hôm qua nhà Quỳnh có giỗ thật mà. 2h chiều mới về nhà. 3h thì "bị" Nông lôi đi rùi. Bạn là bạn rất thành thật với Ú mà >_<

sao trên cái danh sách kia ko có bạn Trang của tớ, bạn Lan của tớ???!Tớ ko đi 1 mình đâu, huhuhu!
À, con Khồn, lần nào nhìn cái ava của nó t cũng thấy thoáng mát ( mí lị ngượng )

Chỉnh sửa lần cuối:
:( em Khồn =(( nhớ hồi trước sinh nhật mày toàn nhậu nhẹt tưng bừng
bi giờ :-" chúng mình đi chơi phải nhậu nhẹt tích cực hơn cho con Khồn nó ghen tị >:) :))

@Bư: mày muốn bọn Trang, Lan đi thì mày rủ bọn nó đi :-??

Danh sách bây giờ cũng đông phết rồi nhở :D

Hạnh bảo không đi được vì phải đi thăm họ hàng

sao trên cái danh sách kia ko có bạn Trang của tớ, bạn Lan của tớ???!Tớ ko đi 1 mình đâu, huhuhu!
À, con Khồn, lần nào nhìn cái ava của nó t cũng thấy thoáng mát ( mí lị ngượng )

Chơi với bạn Bư 4 năm nay ko ngờ bạn cũng có sở thích như vậy :)).

Ừ tớ cũng lâu lâu rồi chưa được gặp bạn Conan với Osin, nhớ quá nhớ quá.

Bảo thằng Dương Va^t. Dũng hoặc làm sáng nghỉ chiều, hoặc ngược lại đê lớp mình đi cả 2 buổi cơ mà :-?.

trang đi làm rồi, ngày đầu tiên ko nghỉ dc.Có mỗi Thư sắp đi làm + sắp thi nên mới trốn đi đc.Câu chuyện đến đây là hết.Èo eo.
À mà Lan osin có nhời nhắn nhủ các bạn là do nhà Lan osin rất gần nhà cô Hoan nên là bạn í sẽ đội mũ bảo hiểm ra đầu chợ chờ chúng mình đi qua.Chúng mình ai thừa xe nên có lòng che chở bạn í để tránh cảnh cô bé Trung Yên đội MBH cuốc bộ về nhà giữa trời nắng .Chúng mình có đồng ý ko? hay là để nó đi mini xanh bấm chuông bính boong thì tốt hơn cả?? =)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
DVD bảo là đi đc buổi sáng, buổi chiều sẽ cố gắng xin nghỉ, :D
háo hức đi chơi :))
an hoa quả thôi, vợ chồng nhà mày béo lăn quay rồi còn cố gắng bánh gato làm gì hả Trinh tuyển,

tình hình là 9h sáng tớ phải đi đón mẹ :| thế các bạn đi thăm cô Hoan xong rồi đi ăn ở đâu thì gọi điện cho Ú :| đến sau nhá :D

rất buồn chắc mai 9h tớ ko đến được, tớ phải 10h mới đến được cơ, à mà có bạn nào có lòng hảo tâm đón tớ ngay chỗ Trung Kính gần nhà cô Hoan ko, lúc 10h kém 10'. chồng nhé, chồng béo nhé :x

gì đi làm làm j, ra trường tha hồ đi làm, bây h đi chơi đi, hoặc belly dance ý ;))

mai con Khồn sinh nhật nhể.

tao đang buồn ghê gớm vụ visa, chắc tao chỉ ở nhà được có 1 tháng thôi, thật là khốn nạn, năm sau biết đường rồi >< bạn nào yêu quí tớ thì đi chơi với tớ nhiều nhé, chỉ ở nhà có 1 tháng thôi.

Ờ mà bọn mày đi làm, có đứa nào được đi TRÔNG THI ĐẠI HỌC như tao ko =)) bt năm t3, t4 mới được trông, mình năm 1, ko học đh trong nước cũng đi trông thi như ai ;)) hí hí :x

mặt mày như thế trông được đứa nào :)) thí sinh lại gọi mày alf "em ơi" í chứ =)) thời thế điên đảo rồi :))

sao có hai em ko 9h đc thế này:(, mọi người còn lại thương bạn bè đến đúng giờ nhớ, trời nắng lắm y' :-S,

Chúc mừng sinh nhật Khồn nhớ :D hehe
Đúng sinh nhật mày thì lớp mình đi chơi :))

Back
Bên trên