TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

chào các ấy tối nay tớ lên tàu đi tình nguyện :-h

tuần sau tớ về cả lớp m tụ tập đê ;))

Trinh Lam dở hơi đi đứng cẩn thận nhá.
Lên vùng sâu vùng xa đừng có bị đau ốm gì, không thì khổ đấy.
Mà lên đấy có sóng điện thoại di động không nhể?
Đợi đến lúc mày về thì tao té đi chơi roài :)

Chỉnh sửa lần cuối:
uh ca lop hom nao di choi di!!!!... hom trc tao hut di choi vs lop minh :( Cha bit ji ca, lau lam ko len HAO quen luon ca pass roai =))
U chac may lai tot di Thailand chu ji
Trinh Lam di tinh nguyen ve som som con den nha tao nha' ;)

tao đợi bọn vinpearl hoa hậu đi về nc hết để đi hehe... sau đó đi Đà Lạt chơi rồi vào Sài Gòn may áo dài
đi thái thì đến cuối tháng 7
đầu tháng 8 chắc tao đi Sapa

hố hố mấy cái nè Ú đã download từ lâu ^^ thỉnh thoảng mở ra xem lại cũng vui
thích nhất là cái 3 iem xinh tươi lớp mình nhảy show stopper trong chỗ karaoke ế
hố hố
mai tao đi phỏng vấn rồi...ngại quá

lớp mình dạo này đi ngụp lặn hết rồi à? đìu hiu thế? ai phát động cái đi nào. đi chơi đê!!!!!!!!!!!!!!!

đi chơi đâu với giá xăng 19k này :( đi bus đi chơi nhé :(

uh di dau di^^ Doi may dua di tinh nguyen ve het rui di :D Di bo di cho no khoe nha' 0.0

vừa xem cái vid, lâu lắm mới nghe giọng mấy đứa, giọng Phương ngọt như nước đường.

iem Trinh Lam hôm trước nhắn tin kể khổ cho tao bảo là mấy hôm nay không được miếng thịt nào, toàn ăn rau, có hôm lại không được ăn miếng nào cả
Nghe chừng có vẻ rất khổ sở.
Nó còn bảo mấy ngày nữa sẽ về
chắc là hết tuần này
hớ hớ tao đến chủ nhật tuần này đi chơi còn lâu mới về
mọi người có phát động gì thì bảo tao với
mà tình hình là ko có chỗ đi chơi
hay là đi mấy cái chỗ resort quanh quanh Hà Nội
V-Resort ở Hòa Bình, đi xe ô tô 1 tiếng hơn đến nơi :|
thì $27 hoặc $30 một phòng một đêm :|
hoặc là thuê phòng Deluxe thì được 3 giường 2 gian đắt hơn một tí :|
đi thì phải đặt phòng trước từ sớm
Lên đấy chỉ có đánh tennis, đánh golf, bơi, tắm nước nóng, mát xa, sauna, tối có karaoke, bi-a và bar :| với cả đạp xe đạp đôi vòng quanh

Bọn mày có muốn đi không?

Chỉnh sửa lần cuối:
bây h mới hỏi han thì đến cuối tuần ko kịp đi đâu Ú ạ :)) tao thì đi đâu cũng đc, chỉ sợ lớp mình đi ít quá thôi

bây h mới hỏi han thì đến cuối tuần ko kịp đi đâu Ú ạ :)) tao thì đi đâu cũng đc, chỉ sợ lớp mình đi ít quá thôi
Cuối tuần này mà bi giờ mới đặt thì ko có phòng. Chắc phải đến đầu tháng 8 thoai :)) Mà đi đông hay đi nhiều thì cứ được độ 10 người là tao thấy vui roài :x
:)) đi 2 hôm thôi chứ chỗ đấy cũng chả có giề đâu, thậm chí đi 1 ngày cũng được, nhưng căn bản lớp mình thích đú đởn buổi đêm với nhau thì mới dênh ra 2 ngày. ^^
Tính như 2 ngày 1 đêm ế.

Ôi dời, lớp mình khó phát động lắm 8-|
Ai thích thì vô đây mà xiem nè

www.vresort.com.vn

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn năng động, có đầu óc tổ chức và luôn bùng nổ những ý tưởng?
Bạn thích party và tự tin rằng mình có thể tạo nên những party mang đậm cá tính?
Bạn muốn được thử sức với những công việc thật sự mới lạ?
Vậy tại sao bạn không tham gia cùng chúng tớ?
Chúng tớ là:

BP – Big Party

BP là 1 tổ chức do chúng tớ, nhóm cựu học sinh Hà Nội – Amsterdam mới thành lập trong tháng 7 này .Hoạt động của BP là cung cấp cho khách hàng dịch vụ tổ chức party tại nhà cho trẻ trên địa bàn Hà Nội. Party có thể là tiệc sinh nhật, tiệc trung thu hoặc noel… BP sẽ phụ trách mọi vấn đề liên quan đến bữa tiệc, từ khâu chuẩn bị, mua bánh kẹo, đồ trang trí đến nội dung bữa tiệc, tổ chức trò chơi … tuỳ theo mong muốn của khách hàng.
Chúng tớ nghĩ đây là một dự án kinh doanh có tính khả thi cao vì 3 lí do:
_ Về tiềm năng khách hàng: Hầu hết các gia đình đề cao việc đem đến những gì tốt đẹp nhất cho trẻ em. Một bữa tiệc sinh nhật hay tiệc trung thu vui chơi cùng gia đình và bạn bè tại nhà là điều mà bất cứ đứa trẻ nào cũng mong muốn. Nhưng nhiều khi phụ huynh quá bận rộn với công việc, không có thời gian hoặc không biết làm thế nào để tổ chức một buổi tiệc thật sự có ý nghĩa. Lúc đó, họ cần tới BP.
_Theo như chúng tớ đã tìm hiểu thì hiện tại trên thị trường không có 1 dịch vụ tổ chức tiệc cho trẻ nào đang hoạt động. Ý tưởng về dịch vụ party cho trẻ tại nhà là rất mới ở Việt Nam. Nếu thành công có thể coi BP sẽ là người mở đường và độc tôn trong lĩnh vực này. Lợi thế của chúng ta là không có đối thủ cạnh tranh. Tất nhiên bạn sẽ lo lắng rằng khách hàng chưa biết nhiều về dịch vụ này nhưng theo tớ đã nói ở trên, nhu cầu thị trường là có, nếu BP có 1 chiến lược marketing hiệu quả thì tiềm năng khách hàng sử dụng dịch vụ là rất lớn .
_Đội ngũ BP đều là những người trẻ tuổi năng động, đầy trách nhiệm, cá tính và sáng tạo. Chính BP members là những người thích hợp nhất để thiết kế 1 party trẻ trung , hiện đại, và thân thiện đối với các em nhỏ.

Hiên tại BP mới chỉ là 1 dự án đang được triển khai và chúng tớ đang trong quá trình tuyển nhân sự. Cơ cấu tổ chức của BP gồm 6 ban như sau:
1. Ban Điều hành:
Gồm 5 thành viên sáng lập nên BP. Chịu trách nhiệm chính về hoạt động của BP. Lên kế hoạch và chỉ đạo.
2. Ban Nhân sự:
Phụ trách đối nội, tuyển thành viên, quản lí nhân sự và giữ liên lạc với các thành viên. Thông báo với các thành viên về các đơn đặt party và các hoạt động của BP.
3. Ban Tài chính:
Quản lí tài chính, giữ quỹ BP. Phụ trách việc thu tiền khách hàng, chi kinh phí party, trả lương cho các BP mems.
4. Ban Thiết kế party:
Nghiên cứu và xây dựng chương trình các party. Chịu trách nhiệm nội dung party. Cất giữ đồ của BP.
5. Ban PR:
Phụ trách đối ngoại. Tư vấn và trả lời mọi câu hỏi của khách hàng.
6. Ban Marketing:
Phụ trách quảng cáo qua mạng, tờ rơi và những hoạt động nhằng quảng bá BP. Ban Marketing sẽ kiêm cả việc thiết kế blog, tờ rơi.

Về cách thức hoạt động:
Tất cả các BP mems đều sẽ được phỏng vấn để được lựa chọn vào ban phù hợp với sở thích và khả năng. Chúng tớ sẽ chỉ lấy một số thành viên nhất định vào trong các ban, còn tất cả các thành viên còn lại sẽ hoạt động như những cộng tác viên dưới sự quản lí của ban Nhân sự. Khi có đơn đặt hàng, ban Nhân sự sẽ thông báo cho BP mems, mọi BP mems , dù làm việc trong các ban hay là cộng tác viên đều có thể dăng kí tham gia tổ chức party. Mỗi party sẽ có khoảng từ 3 đến 6 người làm, các thành viên nhận làm sẽ cùng làm việc với ban Thiết kế party để lên nội dung party, phân công nhiệm vụ. Sau mỗi vụ party, số tiền kiếm được sẽ được phân chia như sau: 70% sẽ được chia cho các thành viên tham gia tổ chức party, 30% sẽ được đưa vào quỹ BP.
Tớ đã nói sơ qua về hoạt động của BP. Hiện tại chúng tớ đang tuyển thành viên và dự định đầu tháng 8 sẽ tổ chức 2 buôi phỏng vấn tại 2 địa điêm: trường THPT Hà Nội-Amsterdam và THPT Việt Đức. BP đang triển khai những bước đầu nên công việc của BP mems sẽ khá là bận rộn. Bọn tớ rất cần những người có enthusiasm và phải creative một chút. Và bởi vì đây là một dự án kinh doanh, nên các bạn cũng cần phải serious .
Để biết thêm chi tiết các bạn có thể liên lạc trực tiếp với chúng tớ :
Nguyễn Minh Hằng : 04.8290433/ 01698209276 Email: [email protected]
Nguyễn Ngọc Quỳnh: 0904.235.668 Email: [email protected]
Hoăc bạn có thể đăng kí thành viên trên Blog: http://360.yahoo.com/bp_org1990

Hơ mình lại tưởng BP = British Petroleum, thời buổi lạm phát vào quảng cáo xăng giá rẻ :)).

Back
Bên trên