TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

mày đi thì không ci nhê đằng nào chị em ta x-mas này cũng đú đởn ở Holywood với disneyland ồi hớ hớ
mẹ béo tao đã lên chương trình roài đấy
tao có được đi free o mày? ;)) được thì tao sẽ đến ở hết xmas lun :">

há há há khóc đê >:)
ta đang ở trong Sài Gòn xài oai lẹt xịn của khách sạn đây
hớ hớ hớ
hôm nay tuyên dương 2 iem Trê và Tuyển đã rơm rớm =))
hố hố hố
vừa đi ăn mỳ hủ tiếu nam vang về b-)
tình hình là chả có ma nào onl để mà chat chit cả, nẫu thế
tối mai là bọn mày phải onl đấy nhớ :-B không thì tao chả bit nàm gì, ngủ thì không ngủ được.
Vào Sài gòn chán nhắm :-< cứ là lạ kiểu giề ế
Thế nhá

@Téo: fờ ri fờ riếc cái giề :-B đi ăn chơi mà hổng chịu tốn kém là sao :-" đùa chứ mày cứ sang được hôm nào thì sang, mẹ tao giả xiền xe xiền ăn, ở thì ở với mẹ tao ồi, còn mày đi mua laptop thì tự giả :D
Mày thích đi làm thêm thì làm :-B nhưng sao không để đến hè :-j mới đi học cũng phải sắm sửa chớ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
@Téo: fờ ri fờ riếc cái giề đi ăn chơi mà hổng chịu tốn kém là sao đùa chứ mày cứ sang được hôm nào thì sang, mẹ tao giả xiền xe xiền ăn, ở thì ở với mẹ tao ồi, còn mày đi mua laptop thì tự giả
Mày thích đi làm thêm thì làm nhưng sao không để đến hè mới đi học cũng phải sắm sửa chớ
ừ thì tao chịu xiền vé máy bay sang đấy ;)) tao đang nói free là free tiền đi Disneyland voi Hollywood cơ :)) với cả Noel lên chắc chắn là chỉ đi chơi thôi, ai đi làm làm j. cơ mà tao cũng mua laptop khác oài :-J :"> em đã đầy đủ :">

hô hô đi vào Disneyland là $80, đi Holywood cũng tầm mấy chục $$ nữa :))
vãi lúa đấy
sợ giờ lên giá :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
con téo khôn thế hô hô ở free đi lại free sướng thế con j :p

bọn mày nhớ vào universal studio nữa, thú lắm

con khồn hứa hè năm sau đưa tao đi tour SG rồi >:)
đứa nào đi với tao nào :p

Chỉnh sửa lần cuối:
SG là sing hay là sài gòn đấy?
hé hé Sài gòn thì năm sau tao vìa cũng lại phải vào đây chào một loạt họ hàng như sáng nay vừa đi xong
Chắc cũng gặp được mấy đứa :p
đi đi kéo bầy đàn đi cho vui :D

Chỉnh sửa lần cuối:
4kệ tao >:p ở trong này rầu thúi ruột à
ngày về không còn xa 8->
----------------------------------------------------------------------------------------

Lớp mình lười update HAO thía
Tao đang ở Hongkong, ngồi chờ cái máy biết bay 7 tiếng nữa nó mới biết bò xuống chỗ tao ngồi :(
khổ quá, đang chat với bạn Dói cho đỡ chán
không được ngủ vì còn trông một đống tiền với đồ đạc
sân bay hồng kông nhiều shops, cơ mà đắt lòi ra
tao vừa ăn một suất cơm vịt quay mất $60 HK = 8-9USD :( vừa ăn vừa chửi
chèm chẹp
thoai đi chat típ với Dói :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
thanks Trê nhé :D
các bạn ko chúc tớ thì =;=;=;=; [-X[-X

Chúc mừng sn Tú Vo !!! :x :x :x

[anh Tú yêu thương :x, anh có chấp nhận lời chúc muộn màng này ko ;;) :* ]

anh Tú đẹp zai làm jề mà khó tính thế?sinh nhật đã có em Shui xinh tươi ở bên,hehe,nhất Tú đấy nhá!

@Téo:tao vừa ở ngoài đường về,nhìn thấy 1 con beo béo ngồi sau 1 cái Spacy màu mận hay sao ý,tóc thẳng đơ==>có phải em ko Téo?jống kinh!mai tao sẽ vi vu sang nhà mày đưa mày cái ảnh,thứ 7 em bay mà tao ko đến được,đau buồn! :((thế cho nên cho tao cái địa chỉ mau:d

@Téo:tao vừa ở ngoài đường về,nhìn thấy 1 con beo béo ngồi sau 1 cái Spacy màu mận hay sao ý,tóc thẳng đơ==>có phải em ko Téo?jống kinh!mai tao sẽ vi vu sang nhà mày đưa mày cái ảnh,thứ 7 em bay mà tao ko đến được,đau buồn! thế cho nên cho tao cái địa chỉ mau:d
:-? tối wa con bạn tao cũng đèo tao = Spacy, cơ mà màu trắng cơ =)) cơ mà thông báo lại với cả nhà chưa chắc t7 tao đã bay, vì chưa đặt được vé, may be t7 hoặc t2(20/8) hoặc hoãn đến 27/8 mới đi cơ :p đấy, tình hình là thế, có j iem sẽ thông báo cụ tỉ cho các bác sau

con Téo nhớ tổ chức ăn uống nhá, lần trc con Ú tao đã ko tụ tập đc, lần này mày mời riêng tao thôi cũng đc :"> =p~

Hê hê sáng nay đã có giấy báo ĐH, chiều 5/9 tập trung, khai giảng như mọi năm chẳng khác j cả :)).

Sáng 5/9 lớp mình có về trường ko?.

Back
Bên trên