TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

:) Ú rất cảm ơn gần 20 đứa hôm nay đến nhà Ú đập phá :)
hehehe mặc dù đi chơi với mấy đứa xong, về tao có hơi chùn bước, nhưng mờ cũng rất lâng lâng hạnh phúc :D
Thấy bản thân rất may mắn, được nhiều bạn quí mến :"> hé hé hé
Câu chữ bay lượn cứ bay đâu hết rồi ấy :-<
Buồn lắm
Thoai tớ úp mặt vào blog đây :p
Cám ơn mọi người nhiều :D vì hôm nay và cả 3 năm cấp 3 nữa :D

:-B tớ có một yêu cầu nho nhỏ và vô cùng ích kỉ, mong mọi người hiểu cho.
Đó nà :)
Hôm tao đi đừng có đứa nào đi tiễn ^:)^ xin đấy.
Ai ló mặt ra là tao vứt hết vali sách vở ở nhà luôn đấy. :p
hí hí hí
Thế nhá.

Điểm chuẩn Ngoại thuơng
(16h16' Aug 10th 2007)
A : 26
D3 : 23.5
D1, D2, D4 : 23

:-B mày đi thì không ci nhê ;)) đằng nào chị em ta x-mas này cũng đú đởn ở Holywood với disneyland ồi ;)) hớ hớ
mẹ béo tao đã lên chương trình roài đấy :D

Vừa thi về =)) Tối wa vừa nằm mơ interview bọn nó hỏi hoa quả thức ăn thì y rằng hnay writing task 2 hỏi về food =)) Thật là khó đỡ. Tuy nhiên vẫn viết như khẹc :(( =((

mày làm bà đồng hợp đấy khồn, con này lúc nào cũng thức ăn nhể :))

iem Trê ngày càng khiến người ta =p~

chèm chẹp, bà chị tao bẩu trường đại học hà nội của chị ế không lấy nguyện vọng 2 đâu :| Lớp mình có ai tìm NV2 thì chú ý nhá.

:-< Tao bây giờ chỉ muốn ở nhà ôm mèo ngủ chả muốn đi đâu nữa :((

:-< mà không được, con mèo nó cứ chổng mông vào mặt tao :(

ava Trê tính toán kỹ đấy :-> chỗ cần che đã đc che :->

đùa, ảnh trê thật là dễ lừa ng khác [-(, chẳng giống mày j cả :(

vừa ở Cát Bà về. nghe Nhí kể lớp mình hôm trc lẩu với kara vui lắm, tao tiếc kinh :(( ở Cát Bà tuy đẹp thật nhg mà chán như gián nhấm :-< cũng có kara đấy, cả xe đạp đôi xe đạp 3 nữa, mà ếk có ai để đi cùng :(( có mỗi tao tuổi teen, còn lại toàn các bác 4 ty với 5 ty :-< cũng chả có anh nào :-<
sau mấy hôm đi về đã thấy em Trê thay kính rồi à :-?

uầy ai cũng nói ảnh đấy ko giống tao thế nhở
tao bẩu con dói rồi, đi chán bỏ đời, tao có bầy đàn đi cùng mà còn thấy nhạt nhòa

Tao đi ko bầy đàn vẫn vui chán, chủ yếu là bọn mày ko biết sử dụng thời gian làm việc gì thôi chớ. Các bạn đi du lịch như thế phí tiền quá hô hô :D

ôi cái thằng này nó say roài đây mà :))
Liệu mà cho tao xin con laptop què quặt sớm sớm nhá :-B
Chèm chẹp :-< ngày mai iem đi

vừa ở Cát Bà về. nghe Nhí kể lớp mình hôm trc lẩu với kara vui lắm, tao tiếc kinh :(( ở Cát Bà tuy đẹp thật nhg mà chán như gián nhấm :-< cũng có kara đấy, cả xe đạp đôi xe đạp 3 nữa, mà ếk có ai để đi cùng :(( có mỗi tao tuổi teen, còn lại toàn các bác 4 ty với 5 ty :-< cũng chả có anh nào :-<
sau mấy hôm đi về đã thấy em Trê thay kính rồi à :-?

Chưa đi sàn Cát Bà à? :)) Hơi bị rân chơi đú đởn. Hình như tên là New Wave cơ đấy :))
Mà Cát Bà đẹp quái j :-/ Bãi bé tí + nc cũng chả sạch mấy + dịch vụ chán. Nói chung chắc ngoài miền Bắc này chả đc chỗ nào ra hồn cả.

Xin lỗi cả nhà, h này lên đây thông báo.

Chiều mai lớp mình định đến nhà cô Hoan. Gọi điện Lam bảo chưa cóa plan j`. Phương vừa fone cho cô rồi, sáng cô đi dạy. Chiều ở nhà, nên đứa nào đi được thì chiều 3h cóa mặt ở cổng trường mình. Các bạn ko cao su nhá!

Ngủ ngon cả nhà iu:x

tớ vừa lĩnh giáo bạn DVD say rượu, đc cái cười rung ghế =))

@Trê bíu: Tao vừa tìm đc 1 lớp hip hop jazz = nhảy hiện đại ở Tăng Bạt Hổ. Chị hướng dẫn học nhảy từ Nhật về. Xem mấy lần rùi. Uốn éo dẻo lắm, đúng kỉu chúng ta thik :x Mày có hứng thú đi học ko thì bẩu tao. Tao định đi mà 1 mình lười quá.
Giá:200k/tháng

Chỉnh sửa lần cuối:
:-B chiều nay đi thăm cô Hoan á :| thế thì nàm sao mà tao đi được :p
thoai cho tao gửi lời chào cô vậy :D
con Téo hôm nay phỏng vấn visa này, chả biết thế nào rồi :-B
ôi dời ôi :)| Hà Nội đẹp nhể.

có đứa nào lưu manh một cách đáng yêu hết sức là đột nhập vào acc của tao trên HAO để ghi cái dòng đáng yêu ở cuối chữ ký :))
Ai to gan thía? Khai mau?
Yến hả? ;;) :">
Hay là DVD :-w
--------------------------------------------------------------------------------------------

Một đàn một lũ vừa đổ bộ đến nhà Ú xong ;)) hé hé hé thanks you guys :* =;

chèm chẹp

Chia tay nhá, rồi hè sau ta gặp nhau 8-> :-h

P/S: Đôi chim chuột năm sau phải khao tao Sofitel nhá :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Ú đi mạnh giỏi nhé ;) . Đến nơi thì thông báo tình hình cho anh em ở nhà được biết :D

Back
Bên trên