TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ava thằng DVD thể nào cũng là lên photoshop chỉnh sửa xóa mụn với căng chỉnh lại, tô màu vãi lúa rồi mới được thía đấy :-B
hé hé, đến đông đông 1 tí, làm nồi lẩu to to,tao mua nhiều nhiều ngao với gầu cho bọn mày.
hiện tại tao chưa báo được hết, khả năng liên lạc kém hề hề, ai lên HAO thấy thì báo lung tung lên hộ tao nhá, như đồng chí Nông là tốt đấy, hôm đấy đến thưởng thêm cho mấy con ngao ;)) với 1 cái đùi vịt quay ;))
thế nhá, nếu ai không đến được ăn trưa, thì chiều tối đi uống thì gọi Ú nhá.
iem Khồn đi làm, iem Trê đi học buổi sáng thì trưa 2 đứa về nhà tao ăn nhá ;;) rồi chiều đi chơi tiếp nhá ;;)
Bạn Téo xong visa chưa?
@Phim:
Téo đi LSU, tao đi Marymount university :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ava DVD, ôi bạn này ngồi cạnh tớ ah, Hạnh đâu, kìa ;))

Nông đây đang ở nhà Zoi' trời mưa to quá :D đời thật đẹp, Zoi' ko đi được chơi được, còn các bạn kia, có bạn nào ko đi được ko :D
Tớ bị Zoi' ấy từ trên ghế lăn xuống giường đập đầu xuống đất chấn thương rồi :(( làm sao hôm này đi được bây giờ :(

@ Ngọc: Tao có xóa xiếc căng chỉnh gì đâu, sao lại nói bạn thế ;)) . Lẩu thì đương nhiên là qua :D. Hôm nay định qua nhà mày sửa máy thì mưa rào.

tớ là tớ thik tóc vuốt keo của bạn, DVD ah, thật lòng đấy :>
cơ mà mày kiếm đâu ra nỏ thế :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm đấy là ăn hỏi đứa em họ tao, tao lục nhà chú rể ra được 1 cái nỏ với 1 khẩu súng kíp 2 chị em tao nghịch chơi. Tội nghiệp quan khách ở đấy bị súng dí vào tận đầu mà ko dám kêu. Lát sau có thêm cô dâu lên nghịch súng :)) Ở đấy có cả tên nhưng tao ko dám thử, nỏ THẬT chứ ko phải đồ chơi đâu.

@ Trê: tóc tớ sao ấn tượng = tóc bạn được :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) hahaha. cho hỏi ảnh trên là bạn Hưng nhà ta với mái tóc mượt mà của bạn Trê ư? DVD, phục mày thật đấy. Bao h phải nhờ mày thử cho tao mấy kiểu visual hair style mới đc.

cô dâu nghịch súng =)) rõ hài
ôi, lại nhìn lại cái ảnh năm xưa :)), chắc bao h cắt tóc tớ phải đến nhờ bạn DVD vẽ cho vài đường rồi

DVD à? :"> tao mún mang kiểu tóc của con Xtina bi h ý :"> Làm cho tao dzới đi ...

Trong lúc lục lại đống ảnh trong máy tính của tao có được mấy cái ảnh năm xưa khá là thú vị. Đứa nào không học cấp 2 Ams thì bây giờ có dịp chiêm ngưỡng quá khứ huy hoàng của ...

Tóc xoăn nay còn đâu...

Chưa vào CE đã les rồi ...

Giả vờ trông thật là trí thức...

Vẫn bộ mặt vuông khả ái...

Đen vẫn hoàn đen...

Thử đoán xem đây là ai :D

No comment.

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), khiep, trong con Khon ngoan the, lai con deo balo do nua :)), con Doi trong mat ngu ngu van giong ban chat, Yen ko thay doi j, Tre bh xinh len bn ;)), dvd thi...:-s

a, ma ban tao quen co j trong NT, ngta dang bao la lay 22.5 hay sao y, neu lay 22,5 thi thua 50 chi tieu nen dg can nhac, nhg lay 23 thi thieu chi tieu :->, cac ban nha minh co hi vong roi :D

Cái j? :eek: Tao đấy á? :eek: :eek: :eek: Khiếp đúng là dòng đời xô đẩy con người đổi thay :-< Dưng h tao cũng vẫn ngoan lắm b-)

shit
tao dek nhận ra con khồn, con lam kô nói thì
tao đã nghĩ là hay đây là bạn thủy hồi bạn ấy gầy :))
tội lỗi tội lỗi

yến trông vẫn thế :D

@ú: LSU là trường j đấy

trong cái ảnh tao đoán DVD đang bàn luận sôi nổi về pokemon =))

@ú: LSU là trường j đấy
để tao trả lời :)| Louisiana State University
khẹc :-< hum vừa rồi bị tiêm 2 phát, nhức hết cả 2 cánh tay T_T t6 này phải tiêm thêm phát nữa :-<

anh chị em ngày mai sang nhà tao đập phá nhá :D mua nhiều đồ ăn lắm :D
chèm chẹp :-? tớ hơi bị nhớ kiểu tóc rẽ luống chẻ đôi của bạn DVD ;)) hay là hôm tới chuốc nó say rồi chải đầu nó như thế nhể =)) chị em nhể =))
Thông báo tí: Chính xác là :-? 9h15 ngày 13-8 tao bay bay :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên