TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Confirmed. Yến dc 24.5, 1 trong 4 thủ khoa D1 của Báo chí. Ko có j quá bất ngờ :D.

Thêm tao vào danh sách với. Thật ngớ ngẩn là tao ko báo điểm với mọi người từ đầu. 20,5. Có đứa nào sành sỏi về mấy cái thủ tục đăng kí NV2 thì bảo tao nhá.;) Gọi điện cho bọn tổng đài nó bu lu ba loa cái j ko hiểu

Biết thế TLam thi trường "tờ gờ xê" để đc là thủ khoa D1 duy nhứt :))
à mà trường này chấm chặt + khó hơn các trg khác thì phải :-/

Ngoại thuơng D1 mà chuẩn 23.5 -> 24 như dự kiến thì có mỗi T.Lam là đỗ thôi T_T nhỉ ? Lan 23 là thứ nhì rồi mà trượt T_T còn ai thi ngoại thuơng trên 23.5 không ? Sao cao thế không biết chứ nhể ? Chết hết con nhà người ta ...

uhm, tao ko nghi tren 23.5 dc dau. tao nghi chi 23 thoi, that day, co Thu dc 23.5 voi ca TTrang dc 23.75 may a

uhm, thong bao cho cac ban lop 12 CE yeu dau la ban TRUONG PHAN THANH THUY da do :D, ma lai do cao y chu ;)

van 75, toan 7, anh 7, nhan doi len la 285 ;;), khoa bna y lay 24 thi fai, chuc mung chuc mung :x

Hơ, nhạt thế :)|...

Trích từ dantri.com.vn: (lời một thủ khoa)

Dạ Vương cho biết: Thi xong đại học, em đã dành thời gian để học tiếng Pháp và hướng dẫn các em học hành. Theo lời cha, anh em Vương đã luôn chăm chỉ học hành và không bao giờ đua đòi theo bạn bè. Đối với em, điện thoại, xe máy, yêu đương cũng hấp dẫn đấy nhưng nếu chưa đậu ĐH thì em cũng không muốn nghĩ đến. Tri thức là quan trọng nhất.

Hic, đúng là thủ khoa :-ss. Bạn nào ở đây nhà còn em chưa thi đh thì về dặn nó nhé, muốn thủ khoa thì phải như anh ý đt chỉ gọi cố định, đi xe đạp - bộ - bus đi học, bạn bè chỉ chơi với bạn cùng giới thôi chớ có yêu đương nhăng nhố, chưa đậu ĐH đừng có nghĩ đến mấy thứ đó. Vì, Tri thức mới là quan trọng nhất.

Mô phật! ^:)^. Đọc bài này xong thấy sao mình thật là hèn kém :-s. Tất cả những j bạn ý nêu mình đều ko tránh dc thảo nào ko thủ khoa dc :((.

Chỉnh sửa lần cuối:
thế thì những thằng nào gay nhà nghèo nghèo một tí là thành thủ khoa hết cả lũ chắc =)) =))

Con Tuyển tởm quá, lúc nào cũng shui shui shui /:) hôm tới đến nhà tao đừng dắt bạn ấy theo nhá, có chuyện đấy. >:p

hé hé hé tao vừa đến nhà cô Tú Oanh về, tình hình là rất lý thú, cô vẫn nhớ hơi bị rõ lớp mình từng đứa một b-)
cô vẫn thế, thay điện thoại, thay xe hơi như thay áo ;)) hình như hơi béo béo lên, mặt cô lại gầy gầy hơn :-?
cô hỏi thăm bạn Trê với bạn Khồn đấy ;;)
Tin mới: cô Hồng Hạnh chuyển sang British Council roài, không dạy ở trường ams nữa, hầy dà, thành ra trường mình cấp 3 chả còn ai dạy tốt tốt tiếng anh cả.
tao đang định đến thăm cô Hoan một ngày nào đó, tuần này, nếu tao có thì giờ :-?
hay là cả lũ sắp đi du học đi cùng tao không?
Trước khi đi Bái Tử Long tao có gọi hỏi, cô đang đi chơi đâu đó :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn thủ khoa kia ở đâu rơi ra thế, @-) nghe đến là sợ

hôm trc tao với TLam định 13/8 cả lũ đến nhà thăm cô Hoan, hôm đấy cũng là sn cô mà :D đứa nào đi đc thì đi

ặc, thế thì tao bay mất roài còn đâu, khổ thía, thoai vậy, bọn mày cứ đi đi, cho tao gửi lời chào thân ái quyết thắng nhá ;))

:(, di som qua, so moi ng chua biet het ket qua,lai ko mun di may a :(

chan qua, sao mai chua co diem chuan :-<

DVD h dùng số nào nhể? Hwa ntin ứ thấy giả nhời. Đứa nào có cho tao cái. Nick nó chi?

thằng DVD là madcatcf , nó có thay số điện thoại bao giờ đâu, nhưng hay vứt ở nhà hoặc hết tiền :|
nhắn luôn bạn DVD hôm nào qua nhà tao xử lý hộ con laptop cái, pop up vỡ mồm oài.

Ú 13 đi à :-/ đứa nào bay tháng 8 lên đây cho cái lịch bay cho mọi ng` còn biết cái :(
tình hình là 10/8 tao đi Cát Bà nên chắc ko đàn đúm với lớp đc :((

Back
Bên trên