TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

1. tin quan trọng như dấu má, ảnh thì không gọi điện báo, có cái thông báo duy nhất về nhà là hỏi xem có đi chơi không ??? f***ing ridiculous.

2. làm thế nào bây h ? ảnh thì không sẵn ở nhà, mai mang thẳng đến đóng dấu thì mấy giờ ? N/A ?

3. chúc các bạn thi khối A, làm bài rất tốt, điểm cao, và quan trọng hơn cả, đỗ.

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lê Hưng: tao đã báo cho chúng nó để goi, tao cũng ko sức đâu mà gọi cho từng ng, thứ 2 , tao thấy việc này ko quan trọng, lớp mình đầy đứa ko làm đấy, tao này, thằng Dunk này abc abc...trường mình có 3 lớp làm thôi, các lớp khác ko làm, tao đã post rồi, ko đọc à?
còn nói chung bây h mày biết rồi và nghĩ cần thiết làm thì cố làm nhanh lên, 5h ở trường 8-}

Hơ còn đúng 2 ngày nữa là Rehearsal, 7 ngày đến Concert :x.

Đùa tớ háo hức thi khối A quá, lần đầu tiên dc thi ĐH :x. 1st time always the best =))

uh, khéo rehearsal tâm trạng thoải mái lại phiêu í cậu nhỉ, mà thôi, để làm j, đằng nào tao cũng bỏ thi Lí Hóa ^^ cơ mà chỉ cần Toán thôi
Chị gia sư tao bảo đi thi khối A trước rồi thì sẽ quen với ko khí thi cử, trong lòng ko còn cảm thấy " chợn" nữa, đi thi khối D cũng vững vàng hơn, ko phải "chậc, kệ" trong nuối tiếc
Mà hôm nay các bạn ở quê bắt đầu kéo ra nũ nượt, đi đường cứ tắc nghẹt như sổ mũi

Uh đường tắc tao tưởng các bác đi làm về, thế hóa ra là các bạn "đối thủ" à hố hố Giọng con Bư sau này đi kể chuyện cười cho bọn trẻ con đc đấy, nghe ngộ vãi hố hố

Ú ơi, thía h nếu chuyển sang ngày 22,23,24 j` đấy thì liệu còn phòng ko???:-/ < mà hình như là ko8-| >. Phương biết là summer nên các tour du lịch cứ chật cứng chỗ nhưng mà thử hỏi địa điểm khác được ko, lớp mình đi chơi vui với nhau là chính, càng đông càng tốt, càng nhiều đứa đi càng hay^^. Thía nên ko nhất thiết phải Bái Tử Long hay resort đâu. Đương nhiên là nếu đi được thì càng tốt:D............mà Cửa Lò tập 2 cũng ukie muh`!!!

Mà hôm trước mấy đứa cóa Highland ko mà ko gọi lại cho P j` cả.....Trê out là bặt vô âm tín luôn8-}, ghét!!!

Mà mọi người ai thi khối A thì dưỡng sức đi nhé, thứ 4 thi rồi!!! Biết là đến làm toán là chính nhưng mà biết đâu đấy...b-)

Hôm qua Trê hỏi lại thì nếu đi 22, 23, 24 thì còn phòng.
Không phải là nhất thiết phải chui vào Bái Tử Long.
Nhưng mà Phương có biết chỗ nào đi nữa thì nói.

Nếu đi Cửa Lò thì quá đơn giản :)) Nếu thích thì tao lại đặt đúng cái chỗ mà lớp mình ở năm ngoái.
Nhưng thế thì có ai kêu chán không?

mai thi rồi nhẩy, mấy đứa thi khối A thi tôt hén

lớp mình á 8-|, nhiều phết 8-|
Kiều Gia Lâm thi Ngân hàng :D
Vanh thi kinh tế này 8-|
Giang thi luật 8-|
Lam thi luật :D
Lan thi kinh tế :-?
Nam Phương thi Nông nghiệp :-??
Đăng Trung thi Ngoại thương :))
Thành Trung thi luật :D
Bư thi j ý, tóm lại là rất cao :))
Yến thi khối V ngày mai đấy :-??

Thế bạn Tú thi khối A trường j ;;)

Tú thi khối A trường Đời, khoa Đâm chém & bảo kê kVe =)).

ừ mai tớ đi thi :) đã có phao là 1 con tông + 1 cái condom Durex b-)
mai những ai thi khối A thi tốt nhé b-) những ai thi cùng trường với tớ cần gì cứ bảo tớ ném phao cho :D

We are the champions, hí hí, làm bài tốt nhá các bé :x
Tập dượt đi rồi thi D tha hồ mà điểm cao nhá :D

Chồng cũng thi trường Đời à, vợ cũng thi này. Nhưng mà khoa khác cơ, khoa này nghe nói tỉ lệ chọi cao hơn mà học luyện mãi cũng đã chắc đỗ đâu. Vợ thi khoa lấy chồng ;)) ;)) ;))

Đăng Trung ơi, tớ đã từ bỏ ước mơ Ngoại Thương thế mà bạn vẫn cứ theo à hé hé

ồ em nào xởi lởi nhỉ :-?

Lớp mình mai thi tốt :D. Trận đầu chỉ là tập dượt thôi, ko có ji phải căng thẳng . Aja aja fighting B-)

@ Nong, Tú : Cho Xu thi trường đời với ;;). Mà thôi khỏi thi, chắc chắn là đỗ rồi B-)

Chỉnh sửa lần cuối:
oi trên này ko khí thật là thi cử,:))
tao hỏi một câu ko liên quan, để còn thuê xe ko thì chúng ta đi tàu bay giấy đi chơi mất : lớp mình đi ngày nào đây, 19 20 21 hen ?

Back
Bên trên