TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Tổ 2 nhà xa quá, tao đề nghỉ đc thuyên chuyển qua tổ 1

nhà mày đâu có xa trường hả Khồn, hẹn nhau ở trường mà

ờ dưng nhỡ mai tao lười ko ra trường thì wa nhà Mo gần hơn.
Mà sao mấy hum nay ko đi tập à? Đến chả có ma nào

Hôm nay Tú với Mo cặp kè đến nhà Xu ;)) . Tú nhìn chả khác ji cả B-), thế mà trong năm có đứa bẩu Tú béo như Quỳnh :p

Nóng wa' nóng wa' em ko chịu được nữa roài:((

Cóa bạn nào rảnh rỗi đi ăn kem với mình ko???:-/ Hôm nay Nông đến nhà chơi đến trưa đã rủng rỉnh đi về roài...[-x[-(

Mà Lam nhá, sms ko thấy reply j` cả, ghét roài[-(

Hihi, bạn Phương, sao bạn lại đú theo tớ để chữ màu tím thế kia ;;) màu tím đẹp nhỉ :x mà sao bạn phải vào tận HAO rủ bọn thi DH đi ăn kem, đầy người ko thi bạn kêu 1 tiếng là đi mà :D. Phương ơi, Nông ốm mất rồi, đấy bảo đến t5 thì có phải người ta ko ốm ko :((

Ngân đâu nhỉ, sao ko thấy lên tiếng bao giờ, ghét >< Giang ko hiểu làm xong application tiếng Tàu chưa, hôm nọ gọi mà bạn đang mải làm, ko tập trung lắm :p

Tớ muốn đi xem film :(( :(( :((

kem thì kem :)|
chả lẽ đi xe bus lên bờ hồ ăn kem à?
sao bảo Phương đi ngủ trưa :p
phim phiếc thì trên mạng đầy rẫy :D ra rạp chỉ tổ tốn xiền :p mà lại nắng nữa 8-|

Máy Tuyển hết tiền mà, có chuyện jif quan trọng cứ gọi cho Tuyển ý ^^ khổ thân bạn Tuyển ^^ hí hí
Hôm nay ít đứa ra trường thế
Dù tao đã lấy bằng TN từ trước nhung vẫn ra trường với ham muốn ăn chơi cho quên đời, tưởng mọi người đi đông vui hóa ra có mấy mông, thế là ngồi Thu Trang ăn =.= híc híc
các bạn chắc học hành vất vả lắm >.< jo jo cố lên ^^
(Bạn Tú bảo tớ giống ko thi ĐH >.< híc)

ôi YM như shit thế kia, con Vanh thì có mấy mông
tao thik quả kính thợ hàn của Mo, nhìn rất là pro hô hô :))

hn nhan dc off cua Ngoc
o the lop minh quyet dinh di Bai Tu Long that day a:|
ma quyet dinh tnay thi chi nhung dua len HAO moi bit thoi a, nhung dua ko len day bao h coi nhu ko dc quyen y kien :-/
biet la ko the chieu het tat ca moi ng,nhung noi chung di dau mien la ca lop di la chac chan se vui dung ko. The thi tao so di BTL hoi dat, a ko, thuc ra tao cung ko bit gia ca lam, nhung nghe noi la dat, 600K/fong/dem a 8-}. the thi di dat qua cung chang de lam j. He nay moi ng con nh du dinh khac sau khi thi DH.cung ko the noi la bo me chi tat dc.ack, noi chung thi tao nghi di dau gia phai chang 1chut cg dc, mien ca lop cung di voi nhau.chu di dat qua, nh dua no ko di (tao nghi the 8-|, ma P cung nghi the 8-|)
con ngay 18thi chac roi
the la Ngan ko di dc :-<
Con Hanh cung ko bit :-??, no bao thang7 nha no di dau y :-??

ờ tao cũng vừa thấy off
BTL nào thế cái gì thế chả biết gì cả 8-}

Vừa gặp con Vanh. Dạo này xinh lên bao nhiêu, chả giống thi đh ji cả Vanh ạ :))

Cũng nhận dc off, ko đi nổi rồi :(

600k/phòng thì cũng đắt j đâu? Ở phòng 2 giường đôi thì cũng đc 4đứa 1 phòng. Chia ra thế là vừa phải rùi. Chả nhẽ mún đóng mấy chục.
Tuần sau thi đh rùi nhỉ? 8-| Tao thấy đời mình thật hạnh phúc vì ko phải thêm áp lực thi đh :-< Chúc các bạn thi tốt!

Nông đây, cũng đã nhận được off, thế những đứa ko onl bao giờ thì đã ai báo đâu. Bái Tử Long resort đẹp, được cái 600k/1 phòng 2 giường đơn :)) đỡ kiểu gì :D. Bãi biển đẹp, nước trong xanh, ít người (vì chỉ những người trong resort mới được ra tắm biển) nhưng mà cát to hơn sỏi, sáng sớm không thể đi bơi vì con... con gì ý chả nhớ tên, nó ra cắn vào chân, thế thì chả thik j. Sợ nhất là cát, đi đau chân ko chịu được.

Nếu chịu khó đi carlot(đúng từ nhé 3 triệu rưởi) ra Quan Lạn thì biển Minh Châu và Quan Lạn đẹp mê hồn, lại cực ít người, ko xô bồ như Cửa Lò nhà mình:D

Anyway, thử nghĩ nhé: biển ở đâu chả là biển, lớp mình đâu có quan tâm. Ở đâu lớp mình chả đắp lâu đầi cát, chả đá bóng, chả ngồi uống nước dừa ngửa mặt lên trời ngắm sao, chẳng ngắm bình minh lúc ba giờ. Nhà sàn hay nhà bê tông lớp mình chả cá ngựa, tá lả rồi xem film qua đêm. Resort hay nhà nghỉ rẻ tiền (như chúng ta thường đi) thì cũng 2h đêm ngồi hành lang ăn mỳ tôm pha nước nguội(ZOi' Min nhỉ :p). Thành ra lớp mình consider lại nhé, làm sao để cả lớp đi được. Quyết định vội vàng rồi nhiều đứa ko đi được thì cũng chán :D

Lớp mình học hành vất vả lắm ko? hôm nọ nghe Zoi' kể bị mất ngủ giống tao dạo trước :(. Thôi chịu khó nốt, còn 8 ngày nữa thôi, rồi bọn mày tha hồ đập phá <:p

I love ya all :x

ừ tao thấy cái vấn đề resort nên xem xét lại :D tao nghĩ đi cả gia đình ng` ta mới hay đi resort, còn bọn mình đi với nhau thì ko cần thiết phải nghỉ ở resort 8-| đắt quá 8-| chả biết ở Bái Tử Long thì thế nào, nhg mà resort hay đến triệu bạc 1 đêm lắm :| lại đang mùa du lich. mình đi mấy đêm thì đỡ sao nổi :)) Nông với Lam nói đúng đấy :x lớp mình đi với nhau chỗ nào chẳng vui. hotel nhà nghỉ j` thì cũng là chỗ tắm rửa đi vệ sinh với đánh bài thôi, có hơn j` nhau đâu nào. sao ko tiết kiệm 1 tí nhỉ :-? mà có nhiều đứa còn có dự định khác. ví dụ như tao còn định đi Sing sau khi về nữa :( đắt quá thì tao chịu thôi :(

:)) Mấy nhà nghỉ bọn mình đi đều có máy lạnh mà
Thời đại này chẳng chỗ nào ko có máy lạnh đâu (trừ cái khu bãi mới bọn mày định đi ko có điện ý) hô hô
Tớ cũng nhiều dự định lắm, mà đâu phải đc bố mẹ bao tất ^^ Ko phải tiền mình làm ra nên ăn tiêu cũng có mức độ ^^ hehe
Ko thì chũng mình cứ dân dã (hay rã nhỉ) đi Sầm Sơn thôi hoho
Các bạn tự quyết nhá, dù jif thì đi đâu tớ cũng chiều hehe

@Xu : khen bạn đc 1 câi rồi đá đểu luôn đấy hử :))

oh oh roi, tinh than la the, U xem lai tnao nha :D

thong bao 1 cai to dung :(, mac du ko muon thong bao teo nao :((, ma tao cung nan qua :(

CÔ VĂN PHÒNG TAO VỪA GỌI ĐIỆN (NHẤN MẠNH LÀ TAO VỪA GỌI ĐIỆN CHO CÔ CHỨ KO FAI CÔ GỌI CHO TAO) ĐỂ HỎI CHUYỆN CÓ DÁN ẢNH VÀO CÁI GIẤY CHỨNG NHẬN TỐT NGHIỆP KO (VÌ THẰNG DUNK TỰ NHIÊN GỌI BẢO TAO NH LỚP MANG ĐẾN TRG DÁN ẢNH RỒI, MẶC DÙ HÔM LẤY VỀ TAO ĐÃ HỎI CÔ TỬ TẾ CHUYỆN CÓ CẦN DÁN KO THÌ CÔ BẢO DÁN CŨNG ĐC KO DÁN CŨNG ĐC :|), VÀ CÔ TRẢ LỜI LÀ: "THÔI CON TẬP HỢP LẠI RỒI MANG ĐẾN TRG CÔ ĐÓNG DẤU 8-}, TAO CHẾT ĐÂY,TRỜI THÌ NẮNG,NHÀ TAO THÌ XA, MÀ TẬP HỢP MỌI NG ĐÂU CÓ DỄ :(, LẠI SẮP NGÀY THI RỒI CÔ MỚI BẢO:(. THẾ NÊN MỚI HỎI CÔ "SAO HÔM TRC CÔ BẢO KO CẦN", "UH THÌ BT MỌI NĂM CŨNG KO DÁN MÀ CÓ SAO ĐÂU, NHƯNG THÔI CỨ CHO CHẮC CHẮN CON BẢO CÁC BẠN DÁN ẢNH RỒI TẬP HỢP LẠI CÔ ĐÓNG DẤU CHO 8-}"

đấy, nguyên văn là nt :-<. đến khổ, thôi thế này vậy, mọi ng đi lo ảnh đi, trong vòng 1 ngày thôi nhá, chủ nhật mang sang nhà Vanh hộ tao đc ko (ok nhá Vanh :( ), chiều thứ 2 hẹn tất cả mọi ng 5h ở trg để tao đưa lại tập giấy chứng nhận tốt nghiệp đã đóng dấu :( ,để thứ 3 đứa nào đi tập trg thi khối A có cái mà mang đến trường thi

tinh thần là thế :(
cô làm việc như dở hơi
:((
:((

Back
Bên trên