TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ừ eo ôi con Bư chăm kinh văn khủng ý :( nó đêm nào cũng thức đến sáng học [-( thế mà nó còn suốt ngày rú lên là sợ trượt :)) giá mà tao đc 1 phần chăm học của nó :(( tao thì mấy hôm nay đêm toàn bị mất ngủ, nằm đến sáng cũng ko ngủ đc :| mà tao thì ko muốn học đêm, kết quả là ngày ngủ còn đêm nằm ko :| :-s
Phương về chẳng gọi j` cả nhé :((

Ai cho tớ tí chữ chăm =.=
Dói ơi, tao với mày bê bết quá :(( hú hú

Tao vừa cắt tóc...Và bây h trông tao như 9x xì tin =; Chả dám ra đường nữa =((

rất buồn bạn Khồn :|
lại còn quả áo da cam hoa hoét nữa :))
9x nông thôn hả mày =))

sư mày :)) đấy là váy ngủ của tao. Ở nhà toàn luộm thuộm thế thôi. thông cảm :))

@ Khồn : nhìn tóc mới có tí jật mìh đấy :))
áo ngủ hnay lộg lẫy thế =))
đi SAPA về có tí jảm sút thì fải :-"

ôi giời, tóc mới em Khồn giật mình thon thót, nhìn như ma búp bê thế kia hả mày,

@dói: "chăm kinh văn khủng"??
@khồn: đi nối tóc đi cho giống hẳn mấy con ma trong fim nhật
bạn kô chê nhá mấy con đấy toàn xinh cả thôi ;;)

có j đâu, tao thấy cũng bt thôi mà, ko thik thì hất sang bên là lại thành như cũ ia mà, làm j mà phải thương
Mà con Khồn nhớ, hôm j vừa nhuộm hôm nay lại đã cắt, nhi đồng j mà đú quá!
Tóc con khồn dài ra thì nhanh bỏ xừ, chả bù cho tóc tao đã hỏng là lanh tanh bành nuôn đấy

cơ mà tao tưởng mai chúng mài ra trường, đang định đú đởn xin 1 chân T_T thoai, kiểu này lại ở nhà nấu cơm cho bà nội roài :-<
mới cả 27 chúng mày tụ tập T_T tau lại đi nghỉ mát cả tuần sau :(( o chịu đâu khẹc khẹc

he, ra trường lấy giấy rồi lại về chứ tụ tập j` đâu :p mà mày thì hôm nào chả gym với mấy đứa rỗi rãi :)) thi xong còn nhiều dịp mày yên tâm :))
sao bây h đứa nào cũng cắt quả đầu 9x kia thế nhỉ :)) hết Phương lại đến Khồn. tao cũng định thi xong làm quả đấy từ lâu rồi :)) đụng hàng lớp mình chan chát :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
ack , cac ban lop minh an choi wa
@ Khon: bo ban tuong may dinh nuoi toc dai roi lam xoan HQ j j co ma, nuoi bao lau the roi lai bo a :(

Tao hoi hop gap ban P wa, he he, moi cat cai mai...;)), ve dot nay chac dieu lam day:D

Hwa Ban U goi ve tu Mui Ne, cau dau tien la "tao chan wa may oi" :(, di choi ma toi nghiep the day :(. Thay no bao ngoi 1m trc bien dem, tren dui la cai laptop,wireless veo veo,xung quanh la bia ruou,thuoc la 8-| troi thi mua lat phat...ma chan kinh :|. That dang thuong , di nghi mat ma chang dc lam j minh thik.
thoi mau ve, 3 tuan nua ca lop keo may di choi:D

cái đầu này hè năm ngoái tao về vn cắt đó he he

bư: mày thấy cái j đồng bóng cũng khen =))

live updates from Mũi Né chán chết người

@Khồn: bạn đang ngồi wireless ngoài biển, nhìn thấy kiểu tóc của mày, ớn lạnh hết cả người (không tại tóc mày thì chắc tại trúng gió biển) =))
Nhưng mà mọi người có để ý không :-B Má Khồn bé đi kìa :eek:
----------------------------------]

Kính tao bị sóng đánh ra biển lớn rồi bọn mày ạ :| bây giờ mò mẫm trong vô vọng, còn 2 ngày vui chơi ở sài gòn nữa, không biết sẽ sóp pinh kiểu gì :|

Trong này đặc sản chỉ có nước mắm Phan Thiết :( tao chả biết mua gì về cho bọn mày cả :(
có mấy cái shop cạnh resort thì toàn 200-300
có mỗi dừa là rẻ :)) đầy rẫy, người ta còn để chín trên cây để làm cảnh, không thèm hái.
chèm chẹp
tao đi với các cô các bác, chán lắm
toàn làm cái gì cũng một mình
ngồi ngắm biển một mình cô đơn lắm :( có bạn nào bay vào với tao không
con Khồn bơi vào đây đi :(

thời tiết trong này nắng mưa thất thường, đang tắm thì mưa, nhảy lên bờ thì lại nắng T__T
hầy dà, mong đi biển với lớp mình lắm.
tao về là tao book *** nó phòng phiếc luôn 8-> cũng còn có 3 tuần nữa thôi
mấy giờ sáng ngày 27 tao mới về :)|
tụ tập thế nào đấy? có đi đâu không hay chỉ lấy giấy tờ thôi?
nếu lấy giấy tờ thôi thì kính nhờ bạn Tuyển qua nhà tớ mà ném thẳng vào :D

hầy dà, không có kính mò mẫm được chừng này thôi
mọi người ở nhà vui vẻ :D

Khổ thân Ngọc Ú thế :(
@ Cả nhà: tao báo nhầm, sáng thứ tư 27 có mặt ở trường lúc 9 rưỡi nhá :D (ko fai 10 rưỡi :D), tao chỉ đợi đến 10h kém 15 thôi, đứa nào ko đến kịp thì đành đến nhà tao mà lấy nhé :D
Mà chắc hôm đấy chả tụ tập đc đâu, nắng lắm :(, mấy đứa mới về có ra ko :-/

oh, có :|
lấy giấy chứng nhận tốt nghiệp :|
năm sau mới có bằng cơ, nên làm j cần đến cái giấy chứng nhân mình đã tốt nghiệp cấp 3 thì phải lấy giấy này
công chứng hết rồi
chỉ mời chúng mày đến lấy thôi :|

NHẮC LẠI LÀ 9 RƯỠI SÁNG MAI, TAO CHỈ ĐỢI ĐẾN 10H KÉM 15 THÔI
Quỳnh báo cho tổ 1 rồi nhá, tổ 2 là tao, tổ 3 nhờ Bư nhé, tổ 4 nhờ Ngọc Ú hén :D (tổ 4 là tổ có thằng tên là DVD, tổ 3 là tổ có con Bư, tổ 2 là tổ tao, tổ 1 là tổ Mo ý )
thankx:D

Back
Bên trên