TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Um Nam Phuong chat chit trên mạng rùi bảo tao thế :-? nghi ngờ à ku :-? ra trường xem đi
Mà trường minh có đứa nào trượt ko nhỉ
Các bạn có ai biết điểm của Shui ko ;))

Trượt ? Có thật ah ? Wow.
Cả lớp mình làm 1 phát tổng kết điểm lên đây nào, xem đứa nào có kỉ lục hay nhất. Tao xung phong với văn thấp nhất 6 điểm :))

hết mẹ việc để làm rồi à, chưa hết cơn mê tốt nghiệp à ??
tỉnh đi không trượt trắng mắt ra bây giờ
đỗ thì xong mẹ nó rồi còn gì ?
điểm có quan trọng không ?
tao bị làm sao mà tự nhiên dồ lên thế này ?????
:(

/:)
bao ca lop nay,hom nay co may dua goi den nha tao hoi co giay chung nhan TN chua? thuc ra thi tao cung ko bit vi bt co giay j cac co deu goi cho tao de bao cho moi ng, nhung lan nay van chua thay
sang nay Giang da den trg va ko co, den ngay 24/6 moi co giay chung nhan tn co. Ko fai lo nhe:D, co ai bao j cho tao tao se note ca lop ngay:D

PS: 5,5 do tb hay la kha :(, ma Shui dc 42 hay 43 j day. ban y bao tao trg minh co 2 ng truot day, so nhi:|
oh the ko ai nhac ban top a 8-|

5.5 là trung bình roài. Tưởng mỗi mình Top hoá ra còn đứa nào nữa à :-ss Thật đáng sợ. Chúc mừng bạn Shui đc 43đ
p.s: Con Lam bẩu nộp 13k là tiền hồ sơ thi đh à? hay tốt nghiệp? tao có phải nộp ko? Chả ai thu tiền.

Tiền fotô công chứng học bạ :D.

Hơ sao cái giấy má j muộn thế, tao tưởng hnay có rồi bọn lớp khác đi lấy mà. À mà cái tờ giấy báo thi đh có cần dán ảnh ko nhờ?

Ừm hôm qua bạn ra trường gặp cô Oanh và thầy Khôi, do là tuần này trường mình tổ chức thi vào cấp 3 nên ko đến được đâu. Còn thầy Khôi bảo là Sở phát cái giấy đấy rồi nhưng chứa cho "phát hành"(đúng nguyên văn từ của thầy =))) nên phải chờ chỉ thị của Sở.

Trượt TN thì phải thi lại hả mày? Thế ko được thi DH thì làm gì? Nghe giang hồ đồn đại cả bạn Vũ L2 làm 14 trang văn cho 2 đề nên bị 0 nữa, nhưng chưa nghe động tĩnh gì từ thân chủ, not sure :)

Lớp mình học hành vất vả lắm ko? Nghe nói thi mấy trường cũng gần hả, chị tao vào tận Mai Dịch, xa ơi là xa :(( đúng là thi DH vấn đề di chuyển đã khó khăn rồi. Đứa nào mà xa quá ko về nhà được thì thuê phòng ở đấy mà nghỉ, nhưng cẩn thận phải book trước không thì chẳng có phòng đâu :D

Trê Vanh ơi, tao đưa NKL cho Nhí, Nhí đọc xong kêu là Nhí sẽ trốn khi bọn mày đến. Còn Tú thì bảo là sẽ cướp quyển đấy mang sang Anh, tao cũng định vác đi luôn cơ. Tình hình là quyển đấy quí giá thật ý :D

Hôm nọ đến nhà Quỳnh đọc lại thấy toàn là đơn đăng ký kết hôn với cả kỷ lục guiness hay ho cực, khi nào lấy up lên cho lớp xem 1 tí :D Chỉ nhớ mấy cái ví dụ "Trê-Mèo trong giờ toán hỏi nhau: tìm m để ptrinh` có 2 nghiệm dâm(dương và âm) trên đoạn 0, 1" =)) hay là mấy cái tội danh cướp bra phụ nữ của Thành Trung. Bọn tao cứ vừa đọc vừa cười rú lên như vượn ý :x

Lớp mình học ngoan, ăn nhiều vào nhá. Dạo này tao béo quá, béo đến nỗi ko thể chịu đựng được, đang định go on a diet, bà ơi, chia sẻ bí quyết hồi xưa đi nào:D

Thế nha, yêu lớp mình :x :x :x

NKL thì để ở nhà cho mọi người truyền tay nhau đọc chứ, cho Vanh, Trê giữ là đúng rồi. Nhí, Tú, Nông đều có dự định bay bay rồi, mang sang tứ phương thì chả lẽ tao phải bay từ Virginia sang Anh để đọc tập 1 rồi bay lộn lại về Hàn đọc tập 2 à /:)
mà quyển NKL tao nghĩ là khi nào họp lớp hàng năm thì lôi ra đọc lên cho vui :)| đọc 1 mình vui thú chi đây?

hầy T_T sáng nay tao bị bóng đè, nằm thở mất 30 phút, nhỡ luôn giờ tập gym, mà sợ quá đíu dám đi đâu nữa :-s
có bạn nào biết cách xoa dịu tinh thần sau khi bị bóng đè không :-s
tao bây giờ cứ sờ sợ, bất cứ tiếng động gì to 1 tí cũng sợ :-s
cứu :((

bóng đè là thế nào hở mày :-?? ko thở đc á :|
Nông ơi cô làm thế nào mà béo lên đc thế :( bố mẹ tôi thương tôi gầy yếu nên đã khuân cả cái tủ lạnh với đầy bơ, sữa, chocolate, bánh mỳ, xúc xích, hoa quả..... lên phòng tôi để :)) thế mà tôi vẫn sút cân đều đều :(

Zoi ơi đọc Bóng đè đi, biết đâu mày đc mở mang tầm hiểu biết hô hô, mà học vừa thoai, mày đã gầy lắm rồi
ban Hưng ơi truyện dài kỳ của mày đâu rồi

tao thấy chả giống trong truyện gì cả :-ss sợ chết khiếp
cảm giác đầu tiên: tao không là tao nữa
sau đó thì khó thở
sau đấy thì có cảm giác như ai đó đè rất mạnh lên ngực
người tao không cử động được, muốn gào lên mà không gào được
đến đây thì bạn Ú đã sợ nhắm rồi
lại còn mắt cố gắng mở ra ( vì tao tưởng là tao nằm mơ)
mở mắt ra thì thấy hoa hết cả mắt T__T xong rồi lại thấy tối đen xì xì, mặc dù đèn ngủ thì vẫn bật ngay bên giường :-ss
xong oài mồ hôi toát ra --> mắt tao nhìn thấy mấy cái gì đó lỏng lỏng khói khói lượn lờ lờ :-ss ---> tao nhớ lại mấy lần thằng DVD kể chuyện bóng đè, rồi mới trấn tĩnh lại được 1 tí :-ss ít nhất thì bây giờ tao bit tao bị làm sao
đang dần dần bình tĩnh lại thì cái điện thoại nó đổ chuông báo thức ---> hồn phách tao bay sạch. Tao nằm cứng đơ 1 chỗ đợi tới khi cái tiếng động hãi hùng đấy hết réo rắt. :( vài phút mà dài như thế kỉ
sau đấy tao chỉ nhớ là nằm thở rất lâu :| không dám ngo nghoe gì cả
cái điện thoại chó lại kêu phát nữa T__T snooze mới khổ chứ
lần này thì tao đỡ roài T_T nhìn thấy cái điện thoại sáng sáng trong chăn :-s vớ lấy tắt đi --> nằm run rẩy 1 lúc roài nhắn tin cho bạn Khồn :( tao không còn nhớ là tao đã nhắn những gì :-s không biết có text cái gì kinh khủng không :-s hoàn toàn lúc đấy tao chả còn hồn phách nào nữa :-s
sau đấy là nửa tiếng nằm thở đều
đếm nhịp tim 1..2..3...4...5...6...7..8....
:-s đến giờ tao vẫn còn sợ :(( :(( :(( :((
chắc tối nay đêk dám ngủ :-s

"Trê-Mèo trong giờ toán hỏi nhau: tìm m để ptrinh` có 2 nghiệm dâm(dương và âm) trên đoạn 0, 1"
oe', tao cũng đã từng có 1 thời oanh liệt cùng bạn Trê thế huh mai`? =)) tao chẳng nhớ j sất ;)) :"> vứt choa ban đọc đê ;;)

Con Trê khuyên nó học ít đi để nó trượt chổng vó ra rồi đi ám mày à :))

ám khỉ gì, ma 24 lớp mình đến trường lấy bằng TN hén

hihi, Phương sắp về rùi, chắc mai là về :) lớp mình ơi hay 24 hẹn giờ ra trường cùng nhau đi :x
Tú dạo này béo như 1 con heo ý, Nông cũng béo nên phải gọi là ai cũng béo ra.
Zoi' ui, người ta bảo học thi là phải béo ra mới tốt, có những đứa ko ăn được nhưng vẫn phát phì vì sợ.
Bư vừa gọi điện hỏi han, khổ thân em phải ở nhà tu luyện :x, học ngoan nha các bé :x

tao có học j` nhiều lắm đâu :)) vẫn chưa đâu vào đâu đây này :-< bây h mày bảo tao học ít đi nữa thì nguy cơ là lại vào rmit đú đởn với chúng mày mất :))

Back
Bên trên