TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

oao, lớp mình tình hình điểm cũng khả quan đấy nhỉ, theo bộ nhớ của tao thì
nông = lan = 54
lam = 53
quynh u = 52,5
gia lâm = 52
xu = 51
tt = bu = 50
ngoc u = dau to = 48
dvd = 47.5
tre = vanh = 45

oao, thế cũng tạm đc nhỉ :)
cơ mà mới là thi TN thôi, còn kì thi ĐH nữa :), cố gắng lên nhé :D

Tao không nhớ rõ lắm, đại khái là tổng điểm trên 48, không có môn nào dưới 7 thì là giỏi, có môn 6 là khá, có môn 5 hoặc thấp hơn thì là trung bình.
Ví dụ: con Bư tổng điểm 50 mà 5 sử thì là TRUNG BÌNH.
(tao muốn viết thêm mấy chữ trung bình nữa xem con Bư nói gì nhưng thôi, bạn là người tử tế :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Trinh Lam post điểm lên làm giề :"> xấu mặt anh em ra :">

tối mai đi ăn mỳ thì thằng DVD qua đón bạn nhá :D
Trê ơi, ăn ở đâu thì chỉ đường cho bọn tao :D không thì đợi ở trường roài cùng đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nhà tao ngay gần đấy, bắt tao lên trường làm chi mô, hẹn ở đâu gần gần, Hồ tây chẳng hạn ;;),đi ăn rồi đi đâu nữa

Ơ thế hôm nào có cái giấy chứng nhận tn tạm thời đây, ko có ko dc thi đh ạ :(

@Trê: đi đâu nữa thì tính sau :-" cứ ăn mỳ đã =p~

tao vừa buôn với bạn Nam Phương :)) nó thi đai học ở gần rừng quốc gia Ba Vì, Hà Tây =)) thật chết cười. Trong phiếu báo thi có ghi chú: thí sinh đi thi nhớ mang theo màn. :| =))
mà Nam Phương cũng nhắn gửi Bư là rất nhiều bạn chết thảm sử như Bư
bạn của Nam Phương, anh lý hóa = 10, văn 8.5, toán 9.5 mà sử có 2 điểm vẫn trung bình như ai :))
bạn Nam Phương nhà mình cũng 52.5 đấy :eek:
Yến 53.5 --> Đăng Trung cao nhất lớp :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
khi nào lấy bằng TN tạm thời , học bạ ? Lấy ở đâu ? Thông tin cho tao với, có bằng tạm thời là tao cầm lấy luôn còn đi photô công chứng nhá :D

Đăng Trung đứng nhất lớp rồi kìa ;;). Đúng là cái thằng to mồm nhất, ghét thế cơ chứ :))

Hơ, thì tao cũng chỉ lo mỗi văn thôi mà, vớt dc 7 còn j :)).

Mà ng ta hỏi cháu đỗ trường j, đang học trường j chứ có hỏi cháu đỗ tn loại j đâu. Ăn nhau ở kỳ thi sau thôi :D

Oái tao 55.5 Toán Anh Hóa 10, Lý 9.5, Văn 8.5 còn Sử 7.5
***, bọn tổng đài ko đọc điểm rưỡi lúc 10h, đến 1h tao gọi lại hóa ra tăng 1 điểm rưỡi :))

Xu ơi, hôm nay thấy hội APU đi ăn với nhau đấy, có cả Ek, hóa ra là chị ở nhà tu luyện để được đi Huế :p. Con Zee nó rủ nhưng mà em ko đi :D dạo này bận quá, hay là đi cho vui nhể :)).

@ Bư: 28 điểm thi TN thì có j là chắc chắn :)) mày xem đề toán với anh như thế :))

/:) Tao 47.5 . Toán 9.5 Anh 10 Văn Hóa 8 Sử 7 ...Lý 5 theo đúng dự kiến >>>47.5 cũng ngang 30.
Sử đúng là học đề cương THĐ có khác. Làm hết vẫn 7 :-(

@ Khồn: sao tao học THĐ làm ko hết mà vẫn 7 như thường 8-|

@ Bư: 28 điểm thi TN thì có j là chắc chắn mày xem đề toán với anh như thế
nó có nói gì về 28 điểm thi tốt nghiệp đây
khịa vào nó khùng lên mày chết :))

Tao học sử THĐ không làm tí nào sao vẫn 4 :)) =))

Bít cóc đâu đc, tao làm hết. Trừ cái phần bịa bịa Trung quốc ra còn lại chả sai chữ nào. Về nhà cũng có xem lại mà :)) Thôi chắc tùy các bác chấm bài. Mà đằng nào sự đã rồi, ta vẫn trung bình thôi :))

Ti'nh ra lop mi`nh den 70% TB y nhi :D
Nam Phuong cung TB chet mon Van 5 diem :-?? ay da

Back
Bên trên