TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

em lại thức hoc văn, cứ đến around 3.00 thì lai tịt, chịu, chả vảo được nữa :))
thứ nhất :D : ôi, tưởng các bạn lại chê nhạt, hóa ra không à. Thế thì, tiếp tục tiếp tục, BACK BY POPULAR DEMAND... :D
thứ hai : @-) đợi tao học ngoại thương xong sẽ tranh luận về lam phát với chúng mày, chưa biết thì em chưa dám mở mồm. :)) nhưng mà có cái chắc chắn là số liệu về mức lạm phát của nền kt 1 nước phải là sự so sánh với 1 nền kt 1 nước khác, và hình như CIA làm cái này :D Vì thế số liệu sẽ là chính xác, bạn DVD ạ :D ...
thứ ba : tao còn bài phải học chứ, có phải rỗi rãi chơi bời đâu :(

đợi tớ compose rồi post sau (ngay) nhá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thằng Tú diễn viên Bollywood đóng Gods of Gurus =)) Nice.
Sao các nhân vật toàn PhD với cả tỉ phú thế này:-? Đến Shui cũng là giám đốc công ty đào tạo thư kí ... thêm 1 đứa làm astronaut đi mày :))

Ui Hưng, sao mày lại viết tao thế kia :)) tao khắc khổ cam chịu bao giờ, mày cho tao đẻ được 3 đứa nhé, 2 trai đầu, 1 gái sau, ukie :D, à, cho tao làm về eco nữa, mà tao định 25 tuổi lấy chồng rồi sao mày cho tao ế già thế kia :D

Ui, hôm qua 3h mới ngủ mà hôm nay bật dậy từ 7h :(( gọi điện cho tổng đài vẫn chưa thấy gì. hôm nay ai lên AMS ko? xem điểm đi :D mãi mà chưa có điểm sốt ruột quá.

Hôm qua bạn đã có 1 chiến công kỳ vĩ là phóng xe từ nhà đến trường và từ trường về nhà :D giỏi chưa, chạy vào hỏi bác bảo vệ nhưng đã thấy gì đâu :D

Tú vừa gọi may mà mình dậy sớm :D Ui, lớp mình có ai lên trường ko thế :-/

hóa ra là iem Khồn 8-| sinh đôi xong thì thế nào nhể, phình ra à :-? :))
mà lớp mình chửa đẻ lắm thế :-t mà nếu Nông 32 rồi thì cả lũ cũng 32 roài 8-}
thật là cuộc sống bận rộn :))
chờ mãi chửa đến lượt Ú ;))
dời ơi con Tuyển xem điểm ở đâu mà vãi lúa thế kia :eek:
xem cho tao với, xem có được nổi 48 không :(
hix

Chỉnh sửa lần cuối:
ua, đẻ con cứ gọi là sòn sòn thế kia, đến em Khồn còn sinh đôi :)), ko biết mày cho tao làm nghề gì nữa hả Hưng, các bạn toàn giàu có thế kia, mà nhắc tới Trinh Tuyển lại ko hề đụng đến Thành trung, ầy
tao hi vong dc 45 :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Công nhận đấy, sms với cả điện thoại liên tục mà chả thấy gì. Dunk ơi ko có chuyện up lên mạng đâu, nhớ hồi cấp 2, website của sở giáo dục phải đến 1 tuần sau khi có trên 8015678 thì mới có mà :-??

Gì nhỉ, sự thật là rất lo sợ vì năm nay rất ít 10 toán mà tao thì làm tắt :(( và sử thì ôi, bạn tao vừa gọi khóc nức nở vì 10 lý hoá, 9.5 anh và toán 8.5 văn và 5.5 sử. Ui cũng TB như ai. Đi ra đường người ta hỏi cháu TN loại gì chứ có hỏi điểm thành phần của cháu là bao nhiêu đâu :((

Lê Hưng, để ngăn chặn việc mày bài xích cái bài này của tao, tao có ý kiến là đây là emotion của tao trong giai đoạn kích động. Gọi đâu cũng chưa thấy điểm trong khi bạn ở CVA thì cứ báo điểm ầm ầm, tao hi vọng mày sẽ ko comment gì cái post này cả. Hope you can see it through.

Chờ đợi trong lo sợ :(

"cháu chào bác"
"biết điểm chưa, tốt nghiệp loại gì"
"trung bình ạ"
...
:((

------------

thôi, tao đi học đây :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Làng nước ơi
tao có điểm rồi :((
Giỏi giỏi rồi :(( Mừng quá. Sử đúng 7 điểm luôn.

thôi đời tao cũng tb rồi, 45 điểm sao thê thảm,
@ DVD: còn lời hứa với mày, chắc là phải làm roài, mày chuẩn bị khóc đi hén :(

hô hô tao 48 với điểm văn sốc giật dữ dội : 8 (Tám)
bọn mày biết tao học văn kiểu gì rồi đấy =))
ôi thế mà cũng được loại khá rồi :x tất cả nhờ điểm sử 6 =))
thôi Trê ơi, tuần sau tao với mày phải làm một chuyến mỳ vằn thắn thôi
ăn chơi toàn tập rồi
tao đã đóng đinh ở Marymount với suất học bổng còm cõi $12k/năm, không cần renew.
Đời em từ đây nhàn hạ.

Bọn mày lấy hồ sơ nhanh lên tao sắp đi nghỉ mát rồi :D

Chúc các bạn còn đang ngồi chửi cái máy điện thoại đạt được điểm cao :D

Thân ái và quyết thắng, tớ đi ngủ. :-"

chia buồn với tớ nào các bạn, tớ 5 Sử và chính thức Tn loại TB, hơ hơ. 1 kết cục thật đẹp cho cái bạn học kì nào cũng lên nhận Học bổng điểm cao nhất môn Sử
mẹ nhà mày
may mà 9 Văn,hihi, 3 môn thi ĐH cộng lại may mà được 28 ko tao đi thắt cổ chết đây!

Tao 47.5 điểm, loại TN khá rồi.
Ú với Trê đi ăn mì vằn thắn nào :D

hì hì, 10 tác phẩm nữa là tớ đi thi đại học môn văn được rồi !! :x

Ú với Trê đi ăn mì vằn thắn nào
tao đi với :">
@ Trang Phim: :)) tao cũng rất tâm đắc với mấy câu đấy =)) nghe wa 1 lẩn thuộc luôn :p
@U': đi Vỉginia o sợ bị khủng bố à? :p

Chỉnh sửa lần cuối:
tối chủ nhật đi ăn đê, tao muốn ăn quá đi, ăn mừng chúng ta đỗ tn :)), có Trê Ú DVD và Mèo, còn em nào nữa ko nào

Back
Bên trên