TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

:-ss Mo đc giảm 3 trăm hay 3 triệu ;;) 3 triệu thì em mổ với =))
ngõ chợ Khâm Thiên chỗ nhà cô Mĩ đấy :-T
Mà điểm thi làm gì có điểm 1.9 /:)

đi mổ mắt mà khuyến mại, giảm tiền thế này sợ lắm :|hix

tao nhận được học bạ + 2 bản sao + giấy báo thi (đối với bạn nào thi đại học) :D
bọn mày ai cần gấp thì đến lấy nhanh
từ 22 đến 26 tháng 6 là nhà tao đi Phan Thiết và Sài Gòn :D

nhớ mang theo 13k tiền lẻ T__T

Chỉnh sửa lần cuối:
ồ,Ú ơi đi tập gym thì mang theo đi, tao ko nhớ đường vô nhà mày :|, thứ hai tuần sau mang đi hén

bọn mày đi chơi hết đến thứ 2 tuần sau mới tập á T_______________________T

nhắn DVD khẩn cấp: dạy tao chỉnh cái speed của utorrent với :( tự nhiên hôm nay tao download có 1 file mà thay vì download thì nó upload đến 8-} gần hết cả file rồi download mới được 43.2% thì đứng yên.Thế là thế nào hả mày :(

Chỉnh sửa lần cuối:
huhu, chết mất thôi, 3h sáng vẫn chong đèn học văn. có khác gì thi tốt nghiệp không :(
mà lớp 11 học lại là học mấy cái chuyện hạng A thôi chứ gì :(
có học bài thơ nào không :((
sao học hết được ?

Chỉnh sửa lần cuối:
tiếp đi mày :)|
cả đêm không có gì làm, đọc cũng tốt
tò mò không biết 2 cô con gái sinh đôi kia là con bạn nào :-? Nhí hả :-?

Ặc ặc, kiếm được 10 tỷ đã là vcđ rồi bạn còn cho tớ đóng thuế 10 tỷ chết *** luôn =)).

Ơ nhưng mà Thư dc đi Aston Martin :(. Thôi tao đi Lamborghini B-)

thì chắc là mày đóng thuế 10% nó cho mày lương trăm tỉ sướng thế còn j
hưng xinh cho bạn kiếm tỉ đô la nhá đồng VN bạn kô thèm đâu hớ hớ :p

Thằng Đăng châm tiến thế mà cũng đêk hiểu :)) tao là mày chắc sướng điên
Nhưng mờ liệu VND có mất giá ko hêyr, lúc đấy 10 tỷ lại bằng 1tram nghin bay gio thi seo hohoho

@Nong : Nhat ky lop dau em :-? dinh om a` hoho

Thì nó bảo đóng thuế 10tỉ mới khủng, làm j có chuyện đóng thuế 10 tỉ mà 10%, ít cũng phải 4,50% rồi =)).

thuế má gì trên này thế , hưng đâu viết tiếp đi?, nhật ký lớp thì em Nông gửi Nhí mà, tao đọc xong rồi sẽ đưa mày VAnh ah

Mỡ ơi viết tiếp đê!!!! Hay ghê!!!
@Ú: Ú ơi hôm nay tao không đến dc. nhà mày!!! Thui để mai ra trg` lấy điểm tốt nghiệp tao vào nhà mày luôn!!!!

Tao nhớ không nhầm ở mức thu nhập đấy mày phải đóng thuế là 50% thì phải :-?, tức là thằng Đăng Trung kiếm được 20 tỉ / năm.
Xét lạm phát ở Việt Nam khoảng 10% /năm, thì 20 tỉ thằng Đăng Trung kiếm được tương đương với 4,6 tỉ bây giờ, lương tháng khoảng 384 triệu :D

@ Hưng: tiếp đê :D
@ Vanh: =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tính lạm phát thế sao được, nó phải giảm dần chứ. Hoặc không thì GDP tăng cũng phải ngang ngửa hoặc hơn thì dân mới giàu lên dc, tính như mày 10, 15 năm nữa chết đói à :-?

Đang thời kì phát triển mạnh mà mày. Tao đọc thấy ước tính có thể lên cao hơn ý chứ, nhưng mà có lẽ chính phủ VN muốn lạm phát chỉ ở 1 chữ số thôi nên con số chính thức hơi đáng ngờ. Quan trọng hơn cả là số 10% tròn tính cho nó dễ :))

ôi chúng mày điên ah, đừng tiền nong nữa hai tiên sinh ơi
tao người trần mắt thịt đọc chúng mày viết như đọc bí kíp ý, đứa nào viết nốt truyện cho tao đọc, ở nhà chán quá

con trê chán, tao tặng cho mày 2 câu "đối" tao nghe được trong chuyến du lịch với các bác ở Bệnh Viện Phụ Sản của mẹ tao =)) cac tiên sinh đã tu luyện lâu năm, em nghe xong em phải vái 3 vái gọi sư phụ
Vế thứ nhất " Bướm rừng động phát thì bay
Bướm nhà động phát lăn quay ra giường"
đối với vế thứ 2 cực chuẩn
" Chim rừng bóp phát chết ngay
Chim nhà bóp phát càng ngày càng to"
=)) tao đến chịu 8-| đấy là mẹ tao bẩu các bác hum đấy có trẻ con đi theo đoàn cho nên còn "hiền" đấy, chưa phát huy hết công lực đâu :))

Back
Bên trên