TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

phí nhờ, tớ rất xin lỗi bạn Trê với Khồn với tổ tổ :-ss thật là đang xôm thế. Thôi tiếp đi, xóa thì kệ :-"
Đùa:)) may mà bế giảng rồi Trê nhỉ ;)) ko thì khéo bạn ý lại cho mày bay hết luôn =)) đâu phải là còn được bra =))

tại mày đấy Min, tao đang phởn,
ầy tao là tao cũng sợ bay hết lắm cơ :)), ôi chán, đc ngày ở nhà thấy vui, các cậu học hành đến đâu roài

cai ji the, tao vao topic T2 thi thay bi del het roi, tao da di cham voi thoi dai u
Co chuyen ji rom ra the may ^^

Bay hết luôn á :eek:... Thế thì còn chờ j nữa, Trê ơi vào chiến tiếp đê =))

bạn Vanh vẫn ngố như ngày nào, chúng nó rôm rả suốt từ tối qua mà bây giờ mày mới ú ớ thế :p
chèm chẹp, hôm nay mát dời tao chơi dài
vừa về đến nhà bố tao đã chìa cái thẻ học viên trung tâm ngoại ngữ cát linh
tên học viên : Hoàng Như Ngọc :|
lớp: Trung (3-5-cn)
hệ : B
*** 8-}
bạn mày chết đây :(( đi đứt những đêm hè đẹp đẽ của tao :(( bây giờ tối tối cắp sách đến lớp tiếng trung học :( bắt đầu từ ngày mai :((

nghe nói Tú Vo tiên sinh thứ 4 này đáp cánh vế nội bài :x

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi lâu lắm mới lên đây, chẳng bít thông tin j cả :(

đây, thông báo vụ giấy tờ cho các bạn đỡ sốt ruột :D
hôm nay tớ đã đến trg lấy hết các loại giấy tờ ( trừ giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời vì giấy đấy sau khi có điểm mới có đc) và đã về nhà sắp xếp hết cho các bạn rồi

xin chính thức thông báo các bạn đến lấy theo thời gian và địa điểm như sau :
_ Từ bh đến 6h sáng thứ 4, bạn nào quá sốt ruột hoặc có điều kiện đến vùng hẻo lánh nhà tớ thì cứ đến nhà tớ ( B7 lô 12 khu ĐTM Định Công, ngõ 228 Lê Trọng Tấn - 6405090 )lấy nhé :D, đến thì gọi cho tớ trc nhá :D
_ Từ 11h trưa thứ 4 cho đến khi lấy hết hồ sơ mời các bạn đến nhà bạn Ú lấy, địa chỉ ko nhớ, cơ mà chắc cả lớp bit rồi

Mỗi bạn đến mang theo 13K để đóng ( 10K tiền công chứng 2 học bạ photo và 3k tiền foto ), ko đóng ko đc lấy nhé :D

xong rồi, có j cứ gọi điện hỏi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
địa chỉ nhà tao ở đâu mà mày cũng không nhớ
mày là cái đồ bơ bạn bè >:p tao ghét mày >:p bạn buzz YM mày không thưa >:p

Địa chỉ Ú: số 52 tổ 79 Hào Nam Đống Đa Hà Nội
bạn nào đến lấy thì nhớ gọi điện đánh thức Ú dậy trước
dạo này tao mắc bệnh ngủ ngày :D

à, ps: việc tao lấy hết giấy tờ hồ sơ của cả lớp về là do cô Văn phòng giao việc về cho lớp trưởng làm và quản lý chịu trách nhiệm, nhà trường ko quản lý nữa, chứ ko phải tao ôm việc rồi bắt mọi người chờ đợi nhé, tao cũng khổ lắm chứ ko sung sướng j đâu mà ôm việc vào ng

chuyện ji xôm xụ thế mày ? Tao cũng ko biết đâu ^_^
Chả đi học thêm, chả học chính, chả gặp đứa nào ngoài Khồn Trê..... :(

trời ơi bao h tao mới học xong văn đây !!!!!! thi đại học không bỏ cái gì đâu đúng không @-)
tao ghét thời tiết này lắm :( tao thích nắng to cháy nhà cơ !!!!
cả ngày cả đêm ngồi học toán với văn, có mỗi tối đi chơi lại mưa, mẹ nhà nó
mà bọn mày online ít thôi, người ta lại bảo "get a life" thì lại bực :)) cả ngày ôm cái máy tính chửi nhau, không có gì làm à, go get laid :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:
con trê hiền như bột mà lại có đứa nào chọc ngoáy hả?
tao vào hóng hớt muộn nên rõ là chả hiểu j cả hahaha

Đâu có. Con Trê hiền như cục bột mà lại dám đi chọc ngoáy con đầu gấu mới đúng chớ =)) Trê ơi cẩn thận, tao vừa đc e Cún off cảnh báo trc về cái sự đầu gấu đấy đấy :-ss

đứa nào dám dọa đến Trê với Khồn nào /:) Ú béo lù lù ở đây /:) đứa nào to gan thế X-(
đầu gấu thì có đầu khủng long đây >:)

thằng Cún nó biết cái gì mà cảnh với chả báo >:)

mà cũng nẫu chúng mày quá
chơi đùa nghịch vui thôi chứ :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai Trê hiền như cục bột ... hoặc là lớp này có 2 Trê hoặc là tao chưa bao giờ học ở đây :(
Chắc mày xa Tổ quốc lâu quá nên nhớ nhầm Nhí thành Trê rồi :))
Bạn Mai Trê ngồi cạnh tớ trông như thế này này :

Amen.

Chỉnh sửa lần cuối:
tao đồ rằng cái thằng kiết xác trên thánh giá kia một ngày nào đó sẽ là DVD :|
Amen

Chỉnh sửa lần cuối:
oai!!!Lâu ko onl thấy topic lớp minh` rôm rả thế!!!
To Mỡ: Văn dh dc. bỏ Sóng mày ah vì năm ngoái thi bài ý rùi!!!!
To Trê: chị ui mới có mấy chục ngày không gặp mà chọ hiền đi nhiu` thế!!!! Để cho DVD nó bắt nạt kìa!!! Chị em mình cho nó lên thánh giá đê!! Một hai ba này...Chit' thèng DVD!!!!

Khồn đã viết:
Đâu có. Con Trê hiền như cục bột mà lại dám đi chọc ngoáy con đầu gấu mới đúng chớ =)) Trê ơi cẩn thận, tao vừa đc e Cún off cảnh báo trc về cái sự đầu gấu đấy đấy :-ss
:)| cái sự abc gì đấy ko lẽ bi h mới cảnh báo :)) các bạn cứ tích cực đi đường nhìn trước nhìn sau :-j
Ú ko lẽ ko biết à :-ss
mà cái đống đằng sau con Trê là hình gì thế DVD:-/

cánh dơi devil ạ. hô hô
nói lại: chắc trê hiền như cục bột mốc :p

đánh nhau đê đánh nhau đê, nhớ quay fim cho bạn xem hớ hớ

Ặc, nhìn cái ava của con Trang... 8-} Giống cô Tú Oanh vãi lúa =)).

Min, Ú cũng xem được vài cái hay ho rồi :D
ặc
bạn Phim không phải kích động các bạn thế :-B đánh nhau có gì hay ho mà coi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên