TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

tình hình là tao vừa giật nảy mình nhớ ra là 3 môn thi đại học ko đc có môn nào dưới 5 đúng ko :| tình hình là chẳng may cái bài văn ngu si của tao mà dưới 5 thì tao chết @-) :(( Vanh ơi mày cũng cầu mong điểm văn trên 5 đi em [-o<

Ở đâu ra cái tin này thế, mày vứt ra 1 cái source được ko?
Tao nghe qua dàn bài bài văn 6 điểm của con Vanh thì xem chừng hơi khó :)) Mấy bài còn lại làm ổn ko ?

Chỉnh sửa lần cuối:
mày ôi, những lúc ko có điện chúng ta sống sao :-SS, ùa tao cũng nghĩ là phải di tour, ko thì có nhiều đứa ko đc đi, phụ huynh thì chắc lại mẹ tao rồi,ôi cái đời tao,
@ Nông: tao cóa đến, mang cả hai quyển đi hến :X

bọn mày ơi bây giờ đi chơi có vấn đề thế này là phụ thuộc vào mọi người này
fix ngày đi và số lượng người đi để tao còn đặt phòng + dịch vụ ăn chơi

tao thấy đi ra đảo chỗ Quan Lạn Resort như Lê Hưng thiết kế cũng hay, thích nhất cái đoạn ra rừng thông chụp ảnh 8->
nhưng mà mang 2 triệu rưỡi đi thì hơi quá 8-} năm ngoái 600k mà cũng đã kêu loạn cả lên rồi.

Ý kiến ban đầu của Trê với tao thì là đi Bái Tử Long Resort.
Vài thông tin tham khảo :-B

Ăn ở : có 2 khu
- Dãy nhà sàn ở ven biển, riêng biệt, 4 phòng nghỉ một nhà

- Quần thể biệt thự nằm sát biển, 3 phòng nghỉ riêng biệt

Đây là bên trong phòng:

Có điều hoà tủ lạnh đấy, có nhìn thấy không :-B? Không sợ muỗi đốt hay nóng bức gì đâu, cũng bớt được tiền mua thùng lạnh.

Nếu lớp mình đi đông đủ, thì sẽ thuê phòng double, 4 người 1 phòng.
Giá cả : $30/đêm
Nếu không đi xem cá heo và làng chài thì còn rẻ nữa.

- Bar: có 1 chỗ bar ngồi trông cũng sáng sủa, đây này

:| ai có nhu cầu thì ra đây ngồi chơi, tao thì thích ra vịnh ngồi hơn.

- Nhà ăn: rộng rãi, trông khá lịch sự,

rshowslide.asp

có buffet, nhưng theo mấy bạn đi rồi thì ăn cũng bình thường, xong lại bảo nên mang theo mỳ chống đói :| tao cũng chả biết thế nào, bản thân bị dị ứng với hải sản nên đã thủ sẵn mỳ xào Táo Quân thập cẩm :D
Đặc sản ở đây có cá giò, cá song, sá sùng... chắc mọi người cũng nghe qua rồi. Mấy cái này ra ngoài ngồi ăn thì sướng hơn :-B theo tao là thế. Tao thích ra biển ngồi ăn, không khí mát mẻ, lại rẻ, mỗi tội tao ăn xong về nhà uống thuốc chống dị ứng + lên giường đắp chăn trùm kín :(

Giải trí:
- Đốt Lửa Trại: Trong quần thể resort này còn có thể đặt trại, đêm nướng khoai, nướng mực, nhảy nhót đú đởn gì thì tuỳ, cái này tính luôn với resort.

Sân golf, tennis, bóng đá và bóng chuyền.

Karaoke nhạc sến

Trên vịnh có thuyền yatch, kayat, đi xe máy nước, nhảy dù, rồi đi xem cá heo làm trò, đi thăm các làng chài xung quanh, hoặc đi thuyền ra đảo....

Đi xe đạp xung quanh khu resort, hình như có xe đạp đôi. ;;)

Lớp mình thích đi cái nào có thể tự động rủ nhau góp tiền ra mà chơi. Nói chung là vui chơi tự do đến tối lại quây quần lửa trại không thì karaoke, như thế không bị gò bó như kiểu tour như hồi hồ núi cốc, mà vẫn có tinh thần tập thể :D

Tao đã có thông tin liên lạc với chỗ này rồi.
Mọi người cho ý kiến đi rồi tao còn đặt chỗ:

Ngày đi?

Đi mấy ngày?

Ai không đi?

Có đi ra Bái Tử Long không? đề xuất một chỗ khác?

:)| Mọi người cứ thong thả nghiên cứu nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ, tao thik cai resort hơn, chứ ở chỗ kia ko có điện thì chít, có phòng tử tế mà 30$ chia cho 3,4 đứa thì đâu có đắt, ổn đấy, thế đi bao nhiêu ngày lào, 4 ngày hén moi người

không có điện cũng có cái hay của nó :D
mà ở ngoài đảo cũng mát lắm 8-> hé hé tao mà ra đấy thì chạy nhảy cả ngày, đêm ra biển thuê ghế ngủ 8-> chả mát lồng lộng à :))
cơ mà chưa chắc mấy đứa tiểu thư lớp mình đã thích đi kiểu này :|

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc là tại tớ vừa từ chỗ sạch nhất ra xong, chứ hôm về tớ thấy chỗ vịnh bái tử long bẩn lắm, sạch gì đâu, quảng cáo nhăng nhít thôi, trên biển, bãi cát đầy vỏ ghẹ ăn rồi, vỏ hộp sữa soyal hay là whatever.
chỗ nào nhiều người đi rồi thì đừng đi, bẩn thỉu lắm, việt nam mà.
mà thôi, học đi, trượt trắng mắt ra thì còn đi đâu ?

tình hình là Tuyển đã lấy giấy báo thi của lớp mình rồi, còn thiếu mấy trường chứ trả giấy báo thôi
Tuyển nhờ tao lên đấy bao, nhà nó vùng sâu vùng xa ko có mạng :D
Chờ 10/6 này trường trả nốt giấy bào thì ccas bạn có thể đến nhà Tuyển lấy hoặc Tuyển sẽ để ở nhà 1 bạn nào đấy gần trường để mọi người đến lấy cho tiện
Khi đi mang theo 15K tiền photo học bạ và tièn khỉ khỉ gì ý ^^ à tiền công chứng
12K công chứng
3K photo học bạ
cám ơn các bạn đã lắng nghe và theo dõi :))
Tình hình có vẻ chẳng có đứa nào vào hao nhỉ ^^
các bạn cố lên ^^
Muak !!

Sao ko bảo nó sáng cn đến trường lấy hẹn cả lớp đến lấy luôn 8-}

này sáng chủ nhật hình như cũng là thông báo kết quả thi tốt nghiệp luôn nhể :| nếu đúng thế thì ai chả phải đến trường coi điểm :)

Ặc, còn đang chấm hết tuần này chưa chắc xong báo j được :)). Phải hết tuần sau :D

Um kết quả tốt nghiệp tầm 14 mới biết cơ các chú ạ :D
Đi chỗ nào mát mẻ trẻ khỏe bãi trắng và sạch và vắng ý
kể ra resort cũng hay đấy cơ mà nghe bãi biển thằng LHung tả tao đã thấy kinh rồi
Hay đi cái ko có điện ý, tối vẫn có mà, sáng chúng ta chiu khó dậy sớm bôi kem rồi ra biển sớm ăn chơi đến tôi luôn :D cũng thú đấy chứ
Hay như kiểu Ú nói tao cung thích ^^ Ngủ ở biển = 1 thú vui hoho :D hayhay :D
Lớp mình làm 3 ngày 2 đêm khách sạn thêm 1 đêm ngủ biển = 4 ngày 3 đêm quá chuẩn ^^ hoho
(tao tính 1 đêm ngủ biên thôi chớ lớp mình mà bảo cả 3 đêm ngủ biển chắc các bạn ko chịu B-) )

@Doi : đừng có lìu tìu, lại nghe tin chợ ở đâu thế, mày chỉ cần trên 0 thôi chị ạ, bố khỉ, mấy cái tin này tao nghe nhàm tai rồi mà mày vẫn tin à :|

ô kê các bạn cố gắng hehe

con Tuyển bảo là phải 15 mới dán điểm tốt nghiệp cơ, mà xem trên mạng cũng đc, thời buổi nào rồi còn phải đến tận trường xem :))
tao cũng đồng ý với con Trê, ko có điện ko chịu đc đâu :-s bế tắc lắm L-)
Vanh : trên 0đ là đủ điểm đỗ tốt nghiệp, còn 3 môn mày thi đh ý, tức là toán văn anh ý, ko môn nào đc dưới 5, tất nhiên mày vẫn đỗ tn, nhg ko đủ điều kiện để xét tuyển vào đh. đấy là tao nghe nói thế :| thấy cũng có lý :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Đăng Trung ơi anh gửi lại cho em cái đĩa với ạ, em phải trả cho chị Linh 12a1 rồi :((
Em cám ơn anh

Thằng Trung kia, trả đĩa cho em nhanh, để em ý chạy lên đây post mãi thế ah.

Chưa thi mà đã chỉ mơ đến tắm biển rồi :))

ô thế mai cn có phải đến trường ko, Nông đến đi, đưa cho bạn nhật ký lớp lào

Con Zói đừng ba lăng nhăng,ko có chuyện 5đ đâu,đừng lo!Cô tao phải kêu năm nay điểm Văn kém lắm hay sao ý,bà ý đi thanh tra mà toàn 1->3đ,ặc ặc,7đ là cao,khà khà.từ giờ đến lúc thông báo kết quả chắc sẽ khác nhiều.cứ yên tâm mà học đi.

Mai lớp mình đến đi,ko lấy j thì đến lượn quanh trường,lâu ko được đến trường:((.tụ bạ tí cho vui!!!!

:)| lâu lâu lên update cái thông tin chúng mày :)| định đi resort rì sủng à 8-| Bái tử long là ở đâu hở mày
:)| mai Tuyển hẹn giờ ở trường luôn đi, mấy h thì đứa nào lấy thì ra lấy :)| tội gì đi qua đi lại
cái vụ 5 điểm mới nghe được từ lớp mình, ngoài ra vẫn chưa đọc được tin gì ở ngoài cả:-??
hôm trc :)| gặp chú Long thể dục của chúng ta đi với cô nào ý :-B trắng trắng xinh xinh đi xe biển 1967 :-B Long nhà mình sinh năm 1967 à :-B :-ss

Back
Bên trên