TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ôi có phải anh Long xi cờ lô vô ko :x
ừ hay mai bảo Tuyển mang hết ra trường luôn đi, đỡ phải đến nhà đứa nào lấy. nhg mà chắc đến lấy xong rồi về thôi chứ nắng nôi thế này mà tụ tập :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao lại gọi thầy Long thế các bạn. Nhớ hồi xưa Giang với thầy đấu khẩu với nhau mà buồn cười. Hồi xưa ông ý để tớ chạy thế nào mà ngã uỵch ra sân cát bóng rổ dính đầy người 8-}

Vanh hay Trê ơi trời nóng lắm, bạn ko ra ngoài đường đâu, hay để gửi cho Zoi' hoặc Nhí đến đấy mà lấy nhé, bạn chắc chẳng lấy giấy báo thi DH làm gì, còn nếu muốn đưa tận tay thì khoảng 16/6 ra trường bạn đưa cho, nhé :x

Mấy hôm nay cũng đang search 10 địa điểm du lịch hot nhất cho lớp mình :d nhưng tình hình thấy các bạn lobby kinh quá, chẳng biết có nên lên tiếng ko :D

Lam ko báo được thì trợ lý lớp trưởng Vanh cần cập nhật thông tin trên HAO nhé ko lại chẳng bít j cả :D

Ui nhớ lớp mình ghê quá :x

Nông tìm được chỗ nào sạch sẽ đẹp đẽ vui vẻ thì lên tiếng đi :)| để mọi người cùng chọn mà.
Trời nóng quá, hôm nay 39 độ, tao rúc điều hoà cả ngày, kiểu này mai tao cũng chả dám ló mặt ra đường, trừ sáng đi tập gym thì vẫn mát mẻ.
Min: Bái tử long là ở vân đồn - quảng ninh :| gần vịnh hạ long ấy. có thể đi thẳng ra khu resort, hoặc đi thuyền từ hạ long ra.

Chỉnh sửa lần cuối:
hẹn ở trường đi,nhìn mặt mọi người cái,
@Nông: mày gửi ai đi, gửi Nhí đi, rồi tao qua nhà Nhí lấy hén, mà có chỗ nào đi thì cứ nói đi mày

Tóm lại là : Mai ko có lấy học bạ ji cả đâu . Tuyển nó bảo khi nào nó lấy đầy đủ tất cả các thứ thì nó sẽ báo rồi nó đưa lại cho 1 đứa nào nhà gần trường để bọn mày đến lấy về . Ai thích hẹn hò ra trường chơi thì cứ ra thôi.

Uh Vanh - trợ lý lớp trưởng xin đc confirm lại là "chính thế" bạn Xu thật sáng suốt hehe
Mai ko ai phải đến (trừ khi muốn ăn chơi xả hơi) hehe

Mai 8h sáng clan Warcraft của tao hẹn gặp mặt sáng đánh offline ở Netviet trưa pizza chiều cafe ... tao nên đi hay ở nhà học văn đây -_- ?

:)) ko nên hoãn cái sự sung sướng đấy lại dd ạ :)) đùa chứ phải biết kiềm chế n~ ham muốn tầm thường vì mục đích cao cả :-B ở nhà học bài đi bạn :)>-

Mấy ngày vừa qua các bạn ở nhà học hành đến đâu rui`!!! Lâu quá rùi tớ chưa được nhìn mặt các bạn!!!

Các bạn thật sung sướng vì còn có bài để suốt ngày ở nhà học hành :( Tớ buồn quá chẳng biết làm j cả. Mới nghỉ hè đc 10 ngày mà thấy như cả năm ý :( :))

tao cũng chán quá, hôm nay vừa mua 1 chồng sách về để ở đầu giường, chán thì nằm đọc sách, giết thời gian, nhâm nhi cappuccino :-B điều hoà phe phe và vài thứ thi thú khác mà các bạn vẫn khuyên tớ bỏ.
ầy dà

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi dời ơi 1 lũ nhàn rỗi :(( trg khi bạn bè thì đang khổ sở thế này :( tao chỉ có 1 ước mơ nhỏ nhoi là hàng ngày thay vì phải vùi đầu vào văn toán thì đc thuê film bộ về nằm phòng lạnh vừa ăn vừa xem :(

:)| Vân Đồn có phải cái đồn bốt gì trong sách Lsử ko :)|
Long đi LX trắng \:D/ vừa đi vừa ba chấm :| cô đằng sau :|
:)| đầu bị ám ảnh Độ Hộ Hoàng rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hài thế hả Min, dạo ni trời toàn mưa tối, điên thế nhở, các cậu cố gắng lên nào, còn chưa đầy 4 tuần nữa thôi, bon ko thi đừng lên đây phê nữa ko chúng nó dek học đc

<:p \:d/ cuối cùng tao cũng nhớ ra được cái pass dở hơi để vào lại trong này =)) từ nay o còn phải ăn nhờ ở đậu bạn Nông nữa :"> kekekeke
tình hình là đi chơi tiếp đê bà con 8->

Hum nay tao cùng Trê khéo phải xì pam đc phải hơn chục bài bên T2 vui quá :x Bạn nào vào tham gia ko :))

2 con này sang đấy chửi Chi sôcôla khéo mấy hôm nữa lại có án mạng giết ng` = thước kẻ bây h =)) cơ mà đọc bài bạn ý ngứa thật, ngứa toàn thân :)) thôi cứ chiến tiếp đi các bạn, tớ ko tham gia từ đầu, bây h tự nhiên vào ng` ta lại bảo lôi kéo đồng bọn, tớ ở ngoài đọc và cười thôi :))

đúng là nhàn cư vi bất thiện...

Téo: đi chơi đâu đây? hôm nay mát dời này :D tao đang định đi lên bờ Hồ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
vào đọc cho xôm thôi, tham gia giè, cẩn thận có án mạng tập thể,tao hãi màn xé áo so mi còn bra lắm :)) =))
tháng 7 còn thi đại học nữa mọi người nhey

Back
Bên trên