TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Ú ơi, chiều mai, t4 cháu qua nhà bà lúc 5h hơn được ko? Bà có nhà ko? Hay là trước 3h :-/ Có j bảo để cháu biết

Tình hình là sau một hồi ngồi cười 1 mình như 1 con điên, Nông đã quyết định là sẽ giữ nhật ký lớp cho đến khi lớp mình họp nhau lại lần sau, lớp mình viết buồn cười lắm ý :D

Tú giờ này chắc về rồi, cả Ngân nữa, t3 rồi còn gì :D

Hôm qua trời đẹp nhỉ, hôm nay đã nắng to rồi, hôm qua mà ko đi chơi thì phí :x

Tú Vo trưa mai về
Ngân dứng thứ 7 về :D

hiện giờ tao vẫn chưa nhận được học bạ từ Tuyển :)|

Nông yên tâm :)| chiều mai tao ngủ ở nhà suốt ấy mà
có thể là đi làm hộ chiếu nhưng mà bác tao quen nên chắc cũng xê dịch được
5h thì chắc chắn là ở nhà :D

hôm qua đi chơi còn dính tí mưa :p
hôm nay đi mới sướng
:-< nhưng tao phải đi học tiếng trung roài
chán ốm cả người

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay đi sang nhà Mo chơi, gặp Nhí.
Mo đi mổ mắt rồi cả nhà ạ. HÌnh ảnh Mo đeo kính sẽ chỉ còn trong dĩ vãng mà thôi B-)

tao chỉ ko vào đây có một hôm mà bạn DVD đã vẽ bậy thế kia
Phim ơi, tao vẫn hiền như cục bột:|
em Nông ơi, cho tao mượn nhật ký lớp vậy, muốn đọc quá, nhà mày ở mô, bạn đến lấy
cuối tuần các bạn vìa, mấy đứa rỗi hơi làm quả bay nhảy hén

tao vừa đc e Cún gửi gắm lời rằng mấy ông anh bạn Chi đang chbị xơi tao. Nghe nói ngõ chợ Khâm Thiên cái *** j ý :)) Mai mình đi Sapa rùi còn đâu :-?? Có cần phải báo cho bọn nó bít để đỡ mất công chờ ko nhỉ :-??

hí hí báo cáo các cậu 12h30' trưa hôm nay 12/06/2007 tớ về đến Nội Bài rồi :D

chết, ko xả đc vào Khồn chuẩn bị tỉa vào Trê, Trê ra đường cẩn thận nhé, đi đâu bảo Long Ái tháp tùng :))
chào mừng bạn Vo thân yêu đã về :x

:-ss tớ thấy bạn Saha với em Cún nói hợp lý đấy :-ss tớ thấy tởn hộ bạn=))

bạn Vo về rồi :x có quà cho Ú không :-"
đợi nốt bạn Ngân về rồi chúng ta lại tụ tập nhỉ ;;)

chết chết, Khồn ra đi bỏ lại tao ah :)), mà sao lại là khâm thiên hả mày, chợ đấy phong thủy tốt ah :))
hầy hồ, thế đầu tuần sau đú đởn hén

nhà cũ tao ở Ngõ Chợ Khâm Thiên. đi từ trong nhà ra ngoài đường cái đc tiếp thu học hỏi rất nhiều các câu chửi bậy trứ danh. vì thế tao chỉ đc đóng cửa trong nhà chơi với búp bê thôi hehe

ava min và trê rõ là 2 con đồng bóng :D

@typn: tao hỏi mày cái chữ ký của mày là j mãi kô trả lời. kawaii biết rồi, neko là mèo hả. thế còn daisuki là chi?
với cả theo tao nhớ là mặt cô oanh tròn ung ủng muh. đâu có thuôn thuôn lưỡi cày như ai T-T

Chỉnh sửa lần cuối:
daisuki hình như là yêu mày ạ :-? mấy đứa rỗi hơi có đi chơi thì cũng phải đánh tiếng chứ ko đc oánh nhẻ đâu nhé :-w mặc dù bọn tớ bận ôn thi ôn cử nhg mà đi chơi thì cũng nhiệt tình ko kém :"> :x

hì , tớ đưa hồ sơ cho bạn ú rồi nhé, các cậu đến lấy hén ;)

lát nữa phải đi gọi cho tổ trưởng thôi 8-|

@Tú:về mà ko thèm contact với tớ >:p, 0988264654 đâu rồi

Đi đi, đợi Ngân về rồi đi thôi, t6 tao đang rủ Mo Quỳnh Nhí đi triển lãm sách nhé :x xong rồi lớp mình làm quả đi chơi nhẹ nhàng, khi nào thi xong DH sẽ đi chơi to tát :D

Ừm Mo mổ mắt rồi, có thẻ hs nên được giảm 3 tr, làm 10' là xong :D có khi tớ cũng đi mổ ko hết hạn thẻ thì chết :))

Hôm qua mơ bị 1,9 (sao người ta ko cho lên 2 nhỉ) môn Văn thi TN, giống Bư mơ nằm chết trong đống bút chì ấy :)) ngủ dậy vẫn còn toát mồ hôi.

Ú ơi, chiều 5h hơn cháu qua lấy nhé, chẳng lấy cũng xong nhưng đến thăm bà tí :x

Định adapt 1 tí NKL nhưng ngại quá, Trê ơi, bạn sẽ gửi sớm cho yên tâm đi. Nhưng mà suggest là quyển vàng hay hơn :D

Hôm nay trời đẹp quá :x

Eo ôi con Nông kinh tởm thế, tình hình mày sang hàn Quốc cũng phải để lại nhật lý lớp cho lớp mình chứ
Có gì các bạn họp nhau hàng năm còn lấy ra đọc, khi nào mày về bạn trả :))
Trê đến lấy về đọc xong cho tao đọc sau nhá hohô :D cả 2 quyển đi ^^

Con Nông im ngay, sao hn mày cứ thik bêu rếu tao thế con!
Để giải tỏa những mối lo vớ vẩn của Dói ( ko đc 5 Văn = ko thi ĐH) hay của Nông( 1,9 Văn ko lên), tớ xin trân trọng giới thiệu với các bạn hai bài viết sau đây
http://vietnamnet.vn/giaoduc/2007/06/704667/ cái này buồn cười lắm)
http://vietnamnet.vn/giaoduc/2007/06/703848/
Hãy đọc để tiếp thêm vitamin Niềm tin các cậu nhé,đời này thiếu j đứa ngu!

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên