TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Phương về thì sure còn Tú béo á, nhìn ảnh này :D

Chanh bảo chồng là con heo nhá, ko phải vợ :p

Đm anh Tú về ko có quà cho anh em j cả :(. Ít cũng phải mang cân đường sữa đến thăm hỏi anh em đang chết dần chết mòn chứ :((

về 1 tuần đã giảm 2 kg rồi đấy :(

@ Typn : :( cậu thông cảm cho tớ :( về sát ngày thi quá :( thôi bao h đá ps2 tớ sẽ giả vờ thua để trả tiền máy :-<

đôi zai gái kia đã kịp kéo nhau đi hú hí một mình rồi flood ảnh lên net rồi à :eek:
lại còn ăn phở lề đường nữa chứ :))
lại còn chụp ảnh bằng mobi nữa chứ :|

"trời nắng trời nắng thỏ đi tắm nắng
vươn vai vươn vai ... gì đó gì đó đôi tai "

:)) truyện đã đi vào kết cục nhạt nhẽo, tớ không có khiếu viết sth nice :D
nên dừng ở đây được rồi.

tuần sau em Hạnh hạ cánh xuống Nội Bài roài, còn ngày nao thi em ko cho tao nói,cuối tuần sau chúng ta làm bữa đú đởn đê

trích đoạn NKL, ôi đọc vài trang đầu đã cười lòi rốn roài

... " Đấy, con Trang nó vừa phóng tác chân rung của thầy trong 30' ngắn ngủi của h sinh.Ui! nói thật chứ tớ thấy thầy giảng mà thương thầy quá, cứ thều thà thều thào thỉnh thoảng lại còn hát quan họ nữa chớ.Phê we, HÔm nay thầy chịu đi sandal rùi chẳng bù cho hôm trước đi dép xốp màu xám! mà thầy có 3 cái răng trên hàm tiền đạo, còn phía dưới thì răng dạt sang hai bên đá cánh hết cả ! hix, thầy ít răng thía thì ăn gì nhỉ?? Cháo ah ?? Cháo gà hay cháo thịt nhỉ? Giá mà thầy Cử chia cho thầy một ít răng nhẩy..."
>>> mọi người xem giọng văn này của em lào

..." trước lúc ngập lún, Đam San thấy con bướm bay qua

DS : hỡi bướm cứu ta với
Bướm: Tôi ko cứu đc
Đam San thấy chuồn chuồn bay qua
DS : hỡi chuồn chuồn cứu ta với
cc : tôi ko cứu đc

Nói thật nhá, nếu là tớ thì tớ đã hạ bệ thằng Đam san này rồi, Tù trưởng gì mà thiếu IQ thế, sao ko đợi trời tối hẵng đi>> ko bị chết. Ngồi lại nhà nữ thần có phải sướng ko ?? Đằng này cứ phăm phăm đòi đi, đi xong rồi ngâp nửa người mới kêu cứu>> mâu thuẫn đùng đùng! Lại còn kêu cứu với con chuồn chuồn nữa chứ !! Đúng là điên. Chuồn chuồn thì kêu cứu kiểu dek gì, kéo lên chắc.Mà thằng này có phải vì dân tộc Ede quái đâu,chẳng qua là vì nghe bảo nữ thần Mt xinh lắm.

Ta có thể thấy rõ qua câu thoại sau
" tôi có hai vợ lẽ, tôi muốn có một vợ thật đẹp, và tôi hứa với nàng tôi sẽ mang nàng xuống trần để lập gia đình với hơ nhí và hơ bhi'"

Khiếp tởm xong thể nào một thời gian nũa cũng muốn có thêm mọt cô vợ nũa thần mặt trăng chang hạn. Ôi may mà thằng này chết sớm ko đên lúc già phải có trăm vợ mất"...

Lớp 10 chúng ta ngây thơ nhể :))
" hôm nay học tiếng anh cái sausage bà ta dạy thay gọi xúc xích sịt con tuyển nghe thanh xúc xích sịp thế là group 2 quyết định làmđề tài sịp bó( sport ah)và xúc xích sịp, mặc sịp bó rồi treo xúc xich vô"
ôi cái con Vanh thô bỉ =))
Ôi rụng cái bàn tay, bao h rỗi, có gì tớ sẽ scan lên cho cac bạn chiêm ngưỡng mấy cái portrait của các thầy , 24 lơp minh đến trường đê

Chỉnh sửa lần cuối:
24 là chủ nhật mà, ra trường lấy giấy á? :| sợ rằng lúc đấy Ú đang phơi nắng ở Mũi Né :">
ngày kia tao bay bay vào Sài Gòn chơi roài 8->
những ngày đẹp đẽ sắp bắt đầu 8-> hí hí hí

Chỉnh sửa lần cuối:
@ 89,9 : trời ơi trăm phần trăm là tay em viết nên những dòng tội lỗi kia, chị thương em mà đừng bê nguyên cả lên đây thế chứ
mà sao hồi đấy tao rỗi hơi thế, đi quan tâm toàn chiện đâu đâu
@ HA con heo : sao tao mới gọi điện buổi sáng mà đã thấy mày tự thuật đầy đủ lại trên này thế
@ Thằng việt kiều bạc bẽo: Hôm nay tao nhìn thấy 1 cái mồm hình chư O há ra rất to trên đường Kim Mã ơ ^^ quần đùi áo đỏ, anh thật xì tin đấy ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
"mặc sịp bó rồi treo xúc xích vô" =)) thật là bất hủ =))
mấy đứa Việt kiều về ăn chơi đàn đúm sướng nhỉ :-< tao ko xem đc ảnh Tú béo ở trên kia nhg mà nhìn ava chụp với Nông :-?.... càng ngày càng giống Dương bá bá :)) đẹp trai phong độ ;;) :p

Cái bà dạy Tiếng Anh hồi đấy của lớp mình nên nhận Shủi làm con dâu rồi 2 mẹ con về nhà đàm đạo tiếng anh :))
Three = tờ ri =.=
Chẹp, tớ Tuyên bố là Tớ và Trê mỗi người sẽ giữ 1 quyển, bọn tớ chẳng vi vu du học đâu cả nên các bạn cứ an tâm ^^ lại đc cái nhà tớ gần trường nữa, hoho, để Vanh giữ là tuyệt rồi, đáng ra tớ nên giữ 2 quyển nhưng con trê bon chen quá :D hé hé

----------

Quyển ở đây là quyển Nhật Ký Lớp ý (chú thích sợ mọi ng ko biết quyển jì)

@Trê : mày viết hơi sai rồi, hồi đấy con Tuyển nghe "sport" thành "sịp bó" còn "sausage" thì bà TA đọc đúng là "xúc xích sịp" rồi, :)) ai cũng nghe thế
Rồi bà cho chọn chủ đề để làm, chúng tớ chọn chủ để Thể thao và ấm thực, cô lại đòi có minh họa ==> quyết định minh họa bằng các người mẫu sáng giá mặc "sịp bó" (sport) đeo xúc xích (xúc xích sịp - sausage)

tao còn nhớ cái bà tờ ri, xúc sịp này rất chi là yêu bạn shui =)) hai cô trò thi nhau tờ ri xúc xích sịp với nhau =))
------------------------------------------------------------------------
:)| tao xem shrek 3, spiderman 3, pirate 3 liền 1 lúc, ngẩng lên đã thấy trời sáng trong vắt :-B thật là ngộ nghĩnh :)

ầy tao có thừa hơi bia chuyện đâu, tao bê nguyên trong quyển NKL vào mà cái bài đấy là do chinh mày viết, Vanh ơi, già rồi, chep

đoán ra ngay là con bư mà :))

mà trê nhá sao mày lười thế scan lên cho bạn đoc với chứ :((
(đi mà bạn mai xinh xắn dễ thương cưa trai cưa gái ào ào)

à mà p.s. thằng tú béo thật đấy \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
hố hố
Ồ hố hố
lô tô sổ số
==> cái này là điên vì học nên ăn nói lảm nhảm linh tinh vô nghĩa :))
là lá la
lá là la
:D

----------

dạo này tớ vẫn giữ nguyên tác phong ngủ nhiều dậy muộn lên nét ăn chơi :-? liệu tớ có trượt ko hoho :D
chẹp =.= (hình như hơi nhạt)

hehehe tao đang ở sân bay nội bài, ngồi chầu máy bay đây
các cụ delay airline nhà mình làm việc chậm chạp quá T_T
mọi người ở nhà vui vẻ nhá :D học hành suôn sẻ nhá :D
tao bay đây 8->
lạy dời không bị delayed đến 1h sáng :))

:(, Ngọc ú đi roài à :(
thông báo với cả nhà là TLam đã lấy giấy chứng nhận tốt nghiệp (lại như lần trc, cô gọi đột xuất, giao về cho lớp trg, nhà trg ko quản lý :)| ), nên tao đang cầm hết của lớp mình đấy
ko bắt mọi ng đến nhà tao đâu, cơ mà Ú bay rồi, thôi thì sáng thứ 4 tuần sau (27 ý), hẹn mọi ng 10h30am trước cổng trường đc ko 8-|, ai mà cần quá thì đến nhà tao lấy trc vậy :(
hết :(

1. @ Trinh Lam : sao hôm nọ chúng nó bảo 24 ra trường lấy hả mày, bây h lại thành 27 à?
2. P đã về chưa mà tao ntin gọi điện mấy lần mà ko đc? P lên núi ở ẩn rồi à> Gọi về nhà cũng ko có ai là sao?hay là con Nông lại trí trá nhỉ?
3. @ all : lần sau nói chiện mà có mặt tao thì tránh hết sức những từ như là "du lịch", "nghỉ mát", "phè phỡn", "ăn mì", "đi chơi","đàn đúm", "sung sướng", "vui vẻ" , "rỗi rãi" " máy bay" hay là "bãi biển" ra nhé. xin đấy!
4. 5h sáng rồi và bây h mới học xong, lên đây post tí bài..1 tối kì cạch làm được có 2 đề anh và 3 đề toán, tôi là 1 chú rùa bé nhỏ

ack, có cần nhất thiết phải chăm thế ko
P về rồi :D, về từ đêm hôm kia :D
@Bư: tao nhắc lại là cô văn phòng giao về cho tao, mà để tiện cho chúng mày thì tao phải đến trg đợi chúng mày đến rồi đưa thôi. mà 27 thì tao mới đến trg đc, hết, hiểu ko :|, clear thế còn j:|

Back
Bên trên