TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Móa, đâu mà lắm người thế, tao tính lớp mình 20, phụ huynh 5 nữa là cùng là 25
Thuê 30 là vừa chứ, móc nhiều làm gì
Mí lị tao chưa hỏi giá xe 35 chỗ
Bọn mày cho tao cái ngày với cái địa điểm rùi tao nhờ má mì thuê ^^

Tình hình là tớ thi cùng phòng bạn TTrung, ko biết anh em có hợp tác dc tí j ko ;)).

Chúc chư huynh đệ tỷ muội mai thi tốt. Chào thân ái vào quyết thắng! :x

Lớp mình coi như có 31 người như ban đầu, trừ đi những người không đi được :
Trang Phim, Ngân, Xu, Nam Phương, Yến, Hưng là còn 25 người :|
Am I right? Còn bạn nào không đi được nữa?
Ngày đi : 22, 23, 24
đi Bái Tử Long cho đỡ tranh cãi 8-|
nếu đi thì 5h sáng 22 khởi hành
đến lúc về là bác ấy đón lúc 1h trưa ngày 24
Plan là như thế. Nếu đi được 25 người thì các bạn vẫn đóng 630k cho nó thừa thãi
Vấn đề là bác mẹ Trê đang định gọi tour. Trê đang kịch liệt phản đối, không biết tình hình ra sao. :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
mai lớp mình thi tốt, cố gắng hén, 48 h nữa thôi

hehe vừa ở Mỹ Đình về VN đá vl quá :x\:d/

mai anh em thi tốt nhé \:d/ cố lên vì 1 tg lai xanh tươi như lá hoa :x \:d/

mọi ng đang thi đại học hay tốt nghiệp đấy

đại học chứ nhở chứ chưa thi xong mà tinh thần đi chơi đã cao thế kia rồi à :p

à hôm nay đám hỏi dì tao tao mặc áo dài trắng đẹp lắm hố hố , tiếc bọn mày kô đc nhìn nhỉ -_-

lớp mình cần một cái forum riêng nhỉ tao vào hao chỉ để vào cái topic này thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
trừ đi những người không đi được
Trang Phim, Ngân, Xu, Nam Phương, Yến, Hưng là còn 25 người
;;) thế mày o tính bạn Shui à? :-? à wen, có lẽ bạn Shui phải xếp vào phần o được đi :p

khồn ơi cái này moi đc bên 88nlife mày cầm cái j trên tay mà như "..." thế ;))

:-? tao đoán là nó đang cầm banana flavored condom :-??

:(( tình hình là Mo Nhí Quỳnh rủ nhau đi Huế, không đi được với lớp :((
Mo mua vé tàu roài :(
đi đến 26, 27 mới về :(
tao chịu thoai T_T không chiều được hết mọi người

Khồn đăng ký thi IELTS chưa, có đi được với lớp không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi xong toán... Đúng cái môn hi vọng nhiều nhất thì củ bựa nhất, chán mớ đời :-<

chưa thèm đăng kí thi IELTS chắc chả còn chỗ. Dưng tầm đấy thì đi làm rùi. Chắc ko đi đâu. Đừng tính tao.

@Phim: ảnh đấy chụp lâu roài :)) Đang dạy bài học về condom cho một số bạn gái tò mò ý mà. Tao trong sáng lắm 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao chac cung ko di dc voi ca lop roi...
tinh hinh thi cu the nay...

ô hay ghê, thế này thì chúng mày cứ ở nhà ôm nhau hết đi /:) Bái Tử Long mà làm gì :)|

Tao biết ngay mà.

Khồn không đi, Tuyển không đi, Mo không đi :(( Quỳnh không đi :(( Thế này thì tao đi làm gì nữa :((

:-< 15-8 tao đi rồi đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
chúng mày đừng thế chứ, lúc đầu hỏi thì ai cũng bảo đi, tao đặt 7 phòng rồi, ko đi tour, bi h còn lèo tèo vài đừa thế này, mãi mới đặt đc bi h giả lại thì bọn resort đấy no lọc thịt tao ra ah, mà ko có cái lý do ko đi vì ko thi tốt đâu nhớ, đã bảo gạt hết sagn một bên mà,

chán bọn mày..

hay là thôi..ko ép chúng mày, ko đi nữa, tao trả lại hết cho nhanh, đỡ mệt, đỡ tốn tiền điên thoại, đằng nào cũng chết

cũng thi xong rồi, có gì cho tao biết nhanh, trả phong sớm ngày nào tốt ngày đấy

ầy, mấy hôm nay tao hơi điên, ăn nói lỗ mãng mọi người thông cảm

Chỉnh sửa lần cuối:
Thi Anh tạm ổn. Thế tình là ntn đây? Tớ thì okê hết

tình hình đấy, đã đặt hết các thứ rồi, chỉ còn chờ ngày lành đến là chúng ta du hí.
thế mà, các em xinh tươi lần lượt dắt nhau đi chơi hoặc ở nhà vì nhiều lý do khác nhau.

:-< Trê đừng buồn,trả lại 1 phòng thôi mà. Chúng ta còn trò mờ ám đã bàn trước roài mà ;)) vẫn đủ nhân lực mà :D
Đến đấy nếu cái bar nó có tools để pha rượu vớ vẩn thì Ú làm cái "Sex on the Beach" cho ;)) ava ấy ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
thi xong rồi lớp mình hẹn hôm nào lên làm quả confer phát mới bàn bạc đc chứ cứ lên forum mà mỗi đứa 1 câu thế này mãi chả giải quyết đc gì 8-}

mà những đứa chả thấy onl bao h như Quỳnh hay Mo thì làm thế nào đây :-<

ai bẩu chả onl bao giờ 8-| bọn nó chỉ không post bài thôi, vẫn nắm bắt tình hình.
Quỳnh, Mo vừa gọi điện cho tao.
Bọn nó suggest đi Cửa Lò tập 2, đi ngày 19, 20, 21 thì bọn nó đi được với lớp.
Và lớp mình xét tình hình mấy bạn đã post trên này thì chưa phản đối gì Cửa Lò tập 2, trái lại còn nhiều bạn ủng hộ.
Xe thuê rồi, sai đi đâu thì tùy mình không thành vấn đề, Vanh nhỉ? :-s
Còn phòng đặt ở chỗ Bái Tử Long thì giả lại các anh ấy cũng được 8-|
Bây giờ còn đặt phòng ở chỗ Cửa Lò. :-< chắc đập đầu vào tường mất, gấp quá, không biết chỗ nào còn phòng không, chả nhẽ xuống đấy rồi mới tìm phòng đặt thì chơi vơi 8-| nhưng mà nhà tao thường làm thế.
Đây lớp mình phải 6-7 phòng thì phải đặt trước.
Có ai quen khách sạn nào ở dưới đấy thì gọi 1 cái, hoặc ngại thì cho tao số điện thoại tao gọi /:)
Đi Cửa Lò chỉ có 1 cái, sợ hôm nào mưa gió bất chợt giống đợt 30-4, 1-5 năm nay thì nguy khốn T__T
Recommend các bạn gái xinh tươi không biết bơi, bơi yếu thì chỉ nằm phơi nắng hoặc nghịch sóng ở gần bờ chỗ nào mà Ú còn trông được.
Tí nữa tao gặp mấy đứa Trê, Vo thì sẽ nói chuyện tiếp.

Hầy dà, thế rút cục đi 19, 20, 21 (thứ 5, 6, 7) đi Cửa Lò có ai không đi được không?
Có ai đi làm, đi chơi, hay ở nhà vào 3 ngày đấy không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Cửa Lò đê, Quỳnh nhắn tin hỏi tao ép tóc ở đâu =)) hehe, Quỳnh định ép tóc. Yeah, thi cử thía nào rồi các bé :x

Đêm nay ko ngủ ở nhà. Bạn nào có vé VN-Quatar hay VN-Nhật ko cho tớ :))

Yêu lớp mình nhiều nhiều :-*

Back
Bên trên