TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ko ko, Nhí ko cắt kiểu này, Nhí cắt 1 kiểu nào đấy mà trông ng` lớn hơn cơ 8-| xinh :x còn quả đầu 9x của lớp mình thì chắc tao là đứa cuối trg list rồi :)) Quỳnh ko ép nữa 8-|

Đến lượt tao fun càfê ra bàn. Ép mấy lần mới được thế đấy huh Dói :)) ?

=)), ôi tao tò mò lắm rồi đấy, mới nhìn thấy em Dói, còn Nhí với Xu nữa nhỉ, up ảnh lên đây cho các bạn chiêm ngưỡng

ơ thế cuối cùng là đi ngày nào đấy hả bọn hâm này?ko quyết nhanh là 22 tao đi rồi đấy nhé
19 20 21 đi ^^

Mk check đáp án mới thấy tiếng Anh tao làm sai 1 lố. Khốn nạn rồi.
Tao không chờ bọn mày nữa đâu, bàn kiểu gì mãi ko xong. 19 tao đi.

ui ui, đang làm mấy cái review cũng phải bò ra mà cười. Ôi Zoi' ơi, tôi cũng nghe phong thanh, cơ mà bây giờ mới nhìn tận mắt. Hỏi Nhí thía nào Nhí bảo khác khác :p
Tao cũng 20, 21 đi rồi, à mà sao lớp mình ko làm 1 quả tăng 2 Xmen hoặc XY thì vừa bàn vừa chơi, các lớp khác thi xong cũng tụ tập đi chơi mà, tiện thể vừa đi chơi vừa bàn bạc sẽ có nhiều người đi, nhỉ. Cơ mà các ấy ko đi thì tớ với bạn Phương cũng đánh lẻ, hihi, tớ theo số đông :D
Lớp mình dạo này xì tin quá nhỉ, hay để tớ làm quả mái giống Zoi' cho có bầu có bạn :p
Anyway, yêu lớp mình nhiều nhiều, dù xì tin hay bà già cũng yêu hết :x

hơ, thế để đến khi Ú tổ chức party chia tay anh em luôn =)) =)) nẫu lắm cơ, bây giờ em Trê đang nằm dài trên bãi biển roài, iem Tuyển thì đang chuẩn bị đi Sapa, Bư chắc cũng đã lên đường đi chơi, DVD vừa xướng lên ở trên kia là 19 nó đi, Nông thì 20, 21 cũng đi đâu đó, ồ thế này thì chẳng bao giờ nhìn thấy cái mặt nhau cho nó đầy đủ.
Hôm qua tao đã xướng lên là chiều nay gặp nhau, mà chả biết có ai biết chưa? DVD bản thân ban liên lạc lên lại cho ngay 1 bài kể bạn vừa đi mua linh kiện máy tính. :-??
thật khó hiểu
có lẽ tao coi vấn đề đi chơi cả lớp quá nghiêm trọng và quan trọng :D
nhưng tao phải nói là một số cũng quá lắm
Tao và Trê đã đặt xong hết các thứ ở Bái Tử Long ngày 22, 23, 24 rồi, thế mà đùng 1 cái Mo bảo mấy đứa Mo, Nhí, Quỳnh không đi ngày 22 được vì đi Huế, lại xin đi Cửa Lò.
Tao lại phải tìm tour đi Cửa Lò rồi thông báo lại để bọn nó chọn.
Đến chiều qua, Trê vừa mới gọi điện cho tao hỏi có cancel BTL không, tao vừa mới bảo cancel để đi Cửa Lò thì bạn Nhí lại thông báo Mo và Quỳnh không đi nữa, vì bố mẹ không cho đi. Ơ cái *&**+*&*)(*( gì thế này? :))
thế đấy, nếu không thì anh em mình đã ngồi rung đùi dưới điều hòa, chuẩn bị kem chống nắng, sịp siếc, bikini để đi Bái Tử Long cát trắng nên thơ rồi :-w
Tao chỉ tức 1 cái là 2 đứa kia vô trách nhiệm, không nói cho tao sớm, để tao vừa bảo con Trê cancel xong rồi Nhí mới nhảy vào nói.
Mà tao có đi đâu xa đâu. /:) Máy tính thì online 24/7 kể cả 2-3 giờ sáng tao vẫn ngồi chat. Bọn nó đều có điện thoại, tao cũng có điện thoại, for god's sake 8-|
****ing irresponsible!
Trinh Lam dặn tao không được cáu, yêu Ú lắm, Ú đừng cáu =)) :-l nhưng tao có lý do để cáu đấy chứ nhỉ :D
Mẹ tao sắp về tao có chuyến đi chơi trong mơ là : Hồng kông-Đài Loan từ lúc mẹ tao về cho đến hết tháng 7 đấy :-w Disneyland nhá :-w shopping nhá :-w Mỳ xe đẩy Hòng Kông nữa nhá :-l Huế hẻo đã là cái gì /:)
Obviously, I was stupid enough to say "No" to my mom, who's probably very ****ed off by now.

So you guys please /:) can anybody help me to arrange this ****ing trip?
and if you're willing to help, please be informed that you'd have to carry out actions, not just discuss all the bullshit.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao vẫn chưa đặt xe đâu, đặt phải có ngày cụ thế chứ thế này thì tao bó tay thôi :-??
Lớp mình đi đâu thì tao đi đấy thôi, ko thể theo ý kiến tất cả đc, làm cái poll cái nào nhiều ng đi hơn thì đi
tao cũng vi vu Sapa đây, nếu khi nào ấn định ngày thì call tao tao call mẹ tao rồi đặt xe, đừng muộn quá là đc
Bố tao cũng quen KS ở Cửa Lò đấy :D nếu cần thì hỏi hén, hình như sẽ đc giảm giá, tại năm ngoái lớp mình đi Cửa Lò bố tao để bố le + đi cùng, cơ mà các bác đòi đi Tour nên tớ cũng bó tay :D năm nay ko phải đi tuor thì thoải mái hơn roài ^^
các bạn cố lên đi chơi với lớp, có kế hoặch gì cũng phảhooanx lại, bố mẹ có không cho đi cũng phải đấu tranh ... Blah blah, tớ thấy mọi người ủe oải quá :|
Ú với Trê cố lên, mọi người cám ơn bọn mày vì đã sắp xếp cho lớp , nhưng cũng vì bọn mày tự làm hết nên ít có sự thông qua, bọn nó thắc mắc với ý kiến cũng đúng >.< đừng tức hén, còn phải ăn chơi chứ, mùa hé mới bắt đầu mà :->
dê dê
Tớ đi đây, ko lên mạng nữa đâu ^^

Ok, tao xin loi la da ko bao som cho bon may ve vu di Hue.Nhung ma ro rang lan cuoi cung tao len Hao truoc khi mua ve thi moi chi thay bon may nhac den 19 20 21 thoi.Con ve chuyen doi ngay moi day thi tao cung da noi ro rang(Voi U hoac Tre) la bo me tao ko cho di tao di,xin doi the nay la de Nhi va Quynh duoc di cung thoi.Quynh thi tu nhien nha co chuyen va no dang rat chan(ko fai vi thi DH dau).Nhi thi van di duoc cung lop ma.
Chuyen di Hue cung ko chi phu thuoc vao tao ma con ca cong viec cua bo me tao nua.Neu tao doi dc ve thi cung da doi roi.BOn may nghi la tao ko thich di voi lop lan cuoi chac?
Thoi,vo trach nhiem hay j cung dc, dang nao tao cung ko dc di.Lop minh co gang ban bac voi nhau roi di choi vui ve.

đây Nhí đây, mọi ng` sẽ ko phải tò mò lâu nữa đâu :x

@DVD : đúng là tóc tớ vô đối quá nên tớ phải ép 2 lần liên tiếp trg 2 ngày liền mới đạt kết quả như mong muốn =)) :">

@-)
j day @-)
ep 2 lan lien tuc a @-)
khung the
Nhi trong cute hon, giong chi Sv dai hoc lam roai :D
co ma se it thay Nhi tet toc nhu hoi xua nua nhi :)
toc kia la ep chua:-/

:)| ô hô thế bao h chúng ta đi chơi? con Vanh rủ tau đi Sapa cùng nó, nhưng dạo này tao đang stuck trong 1 đống thứ T_T sozi mày ha Vanh
tao mún đi chơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, o chịu đâu.
Con Trê nó dỗi tao roài, suốt ngày kêu o wen bạn, kiêu thật ;;)

still talking about hair
okay
I give up
I will not (stupidly) keep this to myself and do everything without asking you guys for permission (à há) and opinion (ố ồ).
I ain't your ****ing babysister. :-"
Here the shit :-"
Take it :)|
Do it :)|
**** it :)|
Make it a real happy funny trip!
Please!

Peace out!

Vietnam - Quatar :-" waiting for history to be made :-"

@Mia: have you chosen a college to attend to? got the I-20 yet?

Chỉnh sửa lần cuối:
ô kìa. thì đã bảo lúc nào gặp thì bàn bạc. bàn bạc trên HAO có đem lại kết quả j` ko :-j làm j` mà mày phải bức xúc thế :-?? đứa nào bảo tụ tập đi chơi rồi bàn ý nhể :-? ý kiến đấy hay đấy. mà quyết gặp nhau thì chịu khó gọi điện chứ chỉ thông báo trên HAO thì cũng chẳng đưa đến đâu đâu :)) nào bạn nào quyết định 1 ngày lớp mình gặp gỡ giao lưu để tớ nhận nhiệm vụ gọi điện rủ rê nào :)>-

Ngày hôm nay, với sự ủng hộ khích lệ của đông đảo cộng đồng mạng, chúng tôi quyết định một lần nữa khơi dậy lại ngọn lửa yêu thương và sẻ chia “Free Hugs”_ “Ôm trọn trái tim”. Cách tham gia thật đơn giản. Chỉ cần một tấm bảng với dòng chữ Ôm tự do – Free Hugs, cùng một tấm lòng rộng mở bước ra phố, bạn đã có thể trao và nhận những cái ôm với những người cần chia sẻ. Chỉ có vậy, chỉ có vậy thôi, bạn nghĩ có khó khăn lắm không, chỉ là cái ôm thôi mà?

Vậy bạn còn ngần ngại gì nữa mà không góp tay cùng chúng tôi cho những điều tốt đẹp hơn?

“FREE HUGS! ÔM TRỌN TRÁI TIM” rất vui nhận được sự ủng hộ và tham gia của các bạn.

Hãy bấm vào tấm hình trên để biết thêm chi tiết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên