TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Thế thì tốt, tao phải hỏi lại Hoan đã , hic, hnay đi học xa vãi ạ, mệt thế, vừa mới về đc đến nhà :(

Không hiểu h này Nông iu đã thi xong chưa nhỉ?:-/ Mong là Nông làm bài thật tốt...amen[-o< [-o< [-o< 0:)

Các bạn cứ yên tâm, mình giảm tiếng Trung xuống 2 tiết thì TA vẫn học 4 tiết thôi chứ!!!!!!b-) Thứ 4 mình cũng 3 tiết như bao lớp khác:)>- , chứ cái tin học 6 tiết TA 1 tuần ở đâu ra thía:|:|:|, không coá đâu:p.

Mai mọi người đi chơi hết đấy à?:-/ Thấy ai cũng lên lịch rồi:|:|:|, chắc mình ở nhà thôi8-|. Đi chơi vui vẻ:x

phản đối kịch liệt chuyện bù tiết khác vào nhé =; thứ tư 3 tiết thôi còn về ngủ chứ :(( thêm 2 tiết Anh với Toán trên lớp cũng chẳng giải quyết đc vấn đề j` đâu :)| bi h học thêm mới là chính :)>- :p

uh /:)

Hnay kế hoạch hỏng toàn diện, mẹ tự nhiên bị dị ứng-->ko đi đâu nữa-->ở nhà--> :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((, tao mún đi chơi, TAO MÚN ĐI CHƠI :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((, 2-9 giam mình trg cái nhà tù túng này à :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((, có đứa nào đón chào tao ko :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((, quốc khánh j , độc lập j, sáng ra đã bị ăn chửi , lúc nào cáu cái j cũng đổ lên đầu tao là sao ??????????????????????

con thư tao hỏi thật mày có định đi làm nhà văn trào phúng kô đấy
viết bằng chữ quốc ngữ thôi, thế thì bỏ tiếng trung luôn đi :D

Oài anh đã đi về, thất bại thảm hại trong kỳ thi iBT cả lớp đừng buồn nhé :| :| :| Các thằng béo ngồi cạnh tao(hình như sn 79 hay 72 j đấy) thử mic 5 lần đến mức tao gào lên shut up nó vẫn cứ gào còn to hơn tao. Tao nhìn đồng hồ count down xuống time up mà bất lực nước mắt trực trào ra vì chưa làm kịp j cả. 2 bài đọc sau đỡ hơn nhưng mấy hôm ko ngủ làm tao ko thể tập trung hơn được. Listening những 6 bài lectures và 3 conservation. Choáng. Speaking với writing thì tương đối. :(( :(( :(( Có khi chị em mình thi cùng nhau đợt tháng 10 rồi Xu ơi :| :| :|

Interview tương đối ổn, bọn admission đấy cực friendly và cool. Hihi, bà ở trường Bucknell khen tóc tao đẹp nhá :) :) :) Nói chung là tao tán thật lực, còn khoe mấy cái live show music của lớp nữa chứ ;;) ;;) ;;)

Bắt đầu từ mai là ăn chơi rồi. Mai P nhớ đến đấy nhá. Gọi điện cho cô mãi ko được, cell cũng ko thèm nghe [-x [-x [-x

Zói ơi mai đèo tôi đi học được ko?!? Cô qua bờ Hồ đón tôi nhá;;) ;;) ;;)

Sao lại thế, :(, (ông cũng ko hỉu cái này lắm, ko bít thế cso thậm tệ lắm hông), thôi, vui vẻ đê, live once mà ;)

Dám lấy ảnh tao vwois con thu ( hai siêu nhân + siêu mẫu + siêu siêu :D ) làm ava hả Tuyển, tiền bản quyền hình ảnh đâu, ảnh tao là hơi bị đắt giá đấy b-), tiền đây tiền đây
À mà 2-9 tao cũng ngồi nhà như mày mà :D nắng nóng ==> lười qué :p

Nông ui , thế hả em ? :| Còn về mức độ khó thì sao ? :| Reading có nhiều từ mới lắm ko ? Khó hiểu ko ? Listening thì sao ? Chất lượng âm thanh có tốt ko :-? Dễ nghe ko ? :-? Đáng lo ngại nhất là speaking 8-} Topic ji thế ? :-s
Ầy dà, phỏng vấn của trường ?
Mí lị bẩu ồi, tóc em đẹp mừ :x
2 tuần là bít điểm =D>

Trước khi thi ibt chat đêm nhiều vào, luyện typing :)).

Nông iu:x đã viết:
Oài anh đã đi về, thất bại thảm hại trong kỳ thi iBT cả lớp đừng buồn nhé :| :| :| Các thằng béo ngồi cạnh tao(hình như sn 79 hay 72 j đấy) thử mic 5 lần đến mức tao gào lên shut up nó vẫn cứ gào còn to hơn tao. Tao nhìn đồng hồ count down xuống time up mà bất lực nước mắt trực trào ra vì chưa làm kịp j cả. 2 bài đọc sau đỡ hơn nhưng mấy hôm ko ngủ làm tao ko thể tập trung hơn được. Listening những 6 bài lectures và 3 conservation. Choáng. Speaking với writing thì tương đối. :(( :(( :(( Có khi chị em mình thi cùng nhau đợt tháng 10 rồi Xu ơi :| :| :|

Interview tương đối ổn, bọn admission đấy cực friendly và cool. Hihi, bà ở trường Bucknell khen tóc tao đẹp nhá :) :) :) Nói chung là tao tán thật lực, còn khoe mấy cái live show music của lớp nữa chứ ;;) ;;) ;;)

Bắt đầu từ mai là ăn chơi rồi. Mai P nhớ đến đấy nhá. Gọi điện cho cô mãi ko được, cell cũng ko thèm nghe [-x [-x [-x

Zói ơi mai đèo tôi đi học được ko?!? Cô qua bờ Hồ đón tôi nhá;;) ;;) ;;)

Không sao đâu:-j...thể nào kết quả cũng sẽ tốt thôi;), yên tâm:x...cứ ăn chơi trước đi đã;;)........nhớ đấy nhá, Nông hứa với bạn nhiều lắm đấy, còn phải đi chơi với bạn nhiều nhiều trong tháng nàyb-).........không là sau này tiếc đấy:D:p
Lại còn cái kiểu Dói wa đón Nông ở bờ Hồ nữa chứ:D:p........bắt tội Dói thía không biết được...
--------------------------------------------------
Hôm nay đi ăn sinh nhật mẹ ở Hanoi hotel gặp cô văn lớp mình cũng đi ăn với cả nhà........hì, hoá ra bố cô Oanh quen ông của Phương8-|:|........hôm nay trông cô hay lắm:D

ai` sao lắm lecture thế, khổ thân con tôi
viết thì con hơi bị ổn rồi ko lo nhỉ
hầy :)>- :)>- :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D> =D>

khẹc T_T sao nghe đi thi khổ sở thế???? T_T kiểu này thì tao toi roài lol 8-| chưa học hành j sất :(( chắc tháng 10 tao đi thi, without preparing I gues lol 8-|
mà bọn mày 2/9 đi đâu mất hết,o có đứa chat với tao :-<

2/9
buồn
2/9
vào topic CE
toàn học với thi
2/9
đi gặm chân gà nướng
2/9
để ava với wallpaper hình cờ Tổ quốc
2/9
ra hồ tây vẽ
vẽ được 1/4
trời tối
tay dính 1/3 lọ sơn
lau
toàn mùi xăng pha sơn
2/9
hỏi mọi người
đmnm là gì
ai cũng kêu mình chửi bậy

min ơi đmnm là j? tao cũng kô biết (là tao chửi bậy)
đi vẽ à sướng thế, tao cũng thik vẽ
để ava flag à, tao cũng để
buồn à, tao cũng buồn
vào topic CE, phát hiện ra mình chẳng học thi j hết trơn :))

đmnm không phải là chửi bậy mà :| chỉ là nói không hay lắm thôi 8-| đứa nào nghĩ ra câu chửi bậy chứng tỏ đen tối [-x

Ờ, Min lại làm sao thế? Có chuyện j cũng cố gắng lên nhé, đừng dễ dàng làm mất niềm vui mà rất khó có, dù sao, chồng cũng chả bít j, chỉ bít nói thế thôi, có j ko phải thì bỏ qua...

Vào đây cmsn bạn TT, dù bạn ý chẳng bao h vào đây cả

Chúc mừng SN

tớ cũng đú theo bạn tuyển nhá :p
CMSN TT :D he he

không ai đoán à:"> đmnm là :| điên ***** nó mất :|
tớ chúc mừng sinh nhật bạn Lê Vân Anh và bạn Nguyễn Thành Trung =D> thật lòng là hôm nay là muộn quá rồi thì phải 8-| so ri Lê Vân Anh nhé.

----------

ơ
sao tớ đánh mà lại ra *** thế kia:-/ điên mama nó mất 8-|

Back
Bên trên