TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

chị iu đã viết:
À, Ngọc nhá, lần sau lôi ai thì đừng coá kéo Phương vào đây, Giang nghe còn hợp lí chứ viết như trên thì xấu hổ lắm. Mọi người lại cứ tưởng mình chăm chỉ ai biết được từ hồi cuối năm học P đã chả sờ vào sách vở tiếng Trung rồi < cứ hỏi Lan sẽ rõ...>
nhỡ Ngọc nói Nam Phương thì sao :)) =)) :p
cmsn Vanh :)>- chúc mày lúc nào cũng bắng nhắng nhí nhảnh và tốt cái bụng :x chúc mày giải quyết đc mọi rắc rối :)>- :* yêu :*

Min vẫn bấn loạn thế :-s

Cái đầy còn phải hỏi à . Nhưng mà xin ai, ở đâu, ntn?

Tao chi muon nhac moi nguoi the thoai. Ai cha biet moi nguoi ko co thik hoc tieng Trung mah.

mah Min nha, Min hoi la
=)) người ta gọi đây là lớp chuyên Trung=)) Lớp Trung mà không học tiết nào cũng hoành tráng nhở Thế mọi người đăng ký lớp Trung để học ams à Quyết tâm thi anh từ đầu thì vào a2 thừa điểm mà

I'm speechless :|

@ Non:

Uống thuốc ngủ thì tỉnh dậy rất là mệt, đầu óc hơi ong ong 1 chút, nhưng đảm bảo là ngủ được (đừng có uống cả lọ nhé :D).
Không thì có thể uống tâm sen, hơi đắng 1 chút, nhưng ngủ thoải mái hơn.

@ Min:

=)) người ta gọi đây là lớp chuyên Trung =)) Lớp Trung mà không học tiết nào cũng hoành tráng nhở Thế mọi người đăng ký lớp Trung để học ams à Quyết tâm thi anh từ đầu thì vào a2 thừa điểm mà

Nếu tao nhớ không nhầm thì lớp Tin còn không học tin nữa thì phải :D

@ Tú (nếu mày có vào đây):

Nếu vẫn ko chạy dc YM thì có thể dùng Trillian (www.trillian.cc).

Hờ hờ, thanks các bạn đã chúc tớ
tớ thù các bạn chưa chúc tớ b-) vào topic lớp mình mà bơ sinh nhật tớ ==> tớ thù :))
Thanks téo tuy ở US nhưng vẫn nhớ đến bạn ở VN :D còn nhắn qua Hao cho bạn nữa ==> súc động :">
Thanks Tuyển, mày ko phải 1 trong số 2 ng` duy nhất đâu, nhiều lắm :)) Thanks về cái bài viết dài ngoàng ngoàng và câu chúc đặc bịt của mày
Thanks Dói :)) Tớ thấy rất yêu những bạn mà có cảnh ngộ gần giống tớ :">
Thanks Nông + Phương : hè hè chả bít nói jì :D :p
Thanks Tú : ko ngờ mày chúc tao :-o

Thù tất cả bọn còn lại :p

nhiều ý hả? :)) ngạc nhiên thế, tao là tao bảo nt cơ, ko bảo cm đâu,[-( chắc hqua chỉ có tao và .... ;;) của mày nt thôi chứ j, thế là toại nguyện rồi nhé ;)

À, mùng 2-9 này cả nhà mình định làm j? Nhà tao có kế hoạch đi chơi cả ngày mới chết chứ ;;), sướng thế :))

À, hnay thấy rất vui nhé :D, thấy hp ghê ý, mừng thay cho nhìu ng :* :x

quá nhiều chữ viết tắt
bạn ko hiểu chi hết
à ờ, cmsn Vanh, tao lại chúc 1 lần nữa ko thì mày chửi những đứa ko chúc mầy trên box;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

@ Vanh : hí hí , hơi muộn màng 1 tẹo , nhưng bạn nhớ là bạn đã chúc SN mày cả chục lần trước đó rồi mà nhỉ :-? :p ;;) .

Anyway, bé Vanh yêu. CHúc mày xinh xắn đáng yêu , vừa ngốc vừa ngố vừa ngớ ngẩn ;;) ( một cách ngây thơ ;;) ) như mày vẫn luôn như thế :* :x . Yêu mày deck chịu được :* :* :* :x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ ko chửi các bạn mờ, tớ chỉ thù dai thôi, các bọn nói thế tớ ngại 0:)

Thanks Hạnh : quà đẹp + iu, tuy là sinh nhật tao mày ko đến đc :p
Thanks Xu : mày gặp tao trên YM nên bắt tao thanks nhá [-x :))
Còn Thàng TYPN : ko thèm Thanks, mày chúc tao vì mày thấy tao thù hử, Ứ thèm thankx [-x :> :D

@ Tuyển : cái dấu "...." của máy tao xin mạn phéo điền tên con bạn thân tao vào đấy, đừng tưởng tượng linh tinh nhá b-)

Thanks các bạn ( cả có chúc hay ko chúc ) :p

nhiều chữ viết tắt thật :)) cái chữ cmsn còn nhầm thành chứng minh nhân dân :)) thôi thì chứng minh nhân dân bạn vanh nhá ;;) :-" :X

hồ núi cốc có phải là cái chỗ kô có cái j chơi đúng kô mày, vui nhất là đoạn đập gối thôi ;;) nhớ có mấy đứa nổi khùng lận :)) vui :)) mình bị gẫy kính được mua kính mới, vui :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hầy hồi đấy vui nhỉ
Vanh: mày thanx bạn, thế có nhớ mày hứa cái ji ko?:)) :)) :)) :)) :)) :))

:-?, xem nào, mùng 2/9 này sáng đi đến phủ Thành Chương 8-| , trưa đến nhà bạn bố mẹ măm măm, chìu sang Gia Lâm bắt gà thả cá j đấy 8-| , kể ra cũng thú bằng Hồ Núi Cốc rồi nhỉ :)):)):))

Mà mùng 2/9 này lắm đứa ra khỏi HN thế, bạn TT iu wi cũng đi Cát Bà là sao :((, mùng 3 SN rồi mà :(

Có khi đây là lần last đi chơi trc khi vào học rùi 8-| :((

Happy belated bday to Vanh nhé!Tao ko quên đâu nhưng mà hwa tao phải đi học cả ngày nên ko vào Hao đc,chứ ko phải tao hèn như thằng ĐTrung ngu si đâu![-x :)) Uhm,chúc mày sống vui vẻ và ít phải lo nghĩ điều j nhé ( như tao bây h thì thấy thế là sướng nhất rồi đấy! :)>- 0:)

Còn về chiện T.Tàu thì mọi người cứ xúc tiến nhanh nhanh nhé!Tao đã kịp quên hết mặt chữ rồi, hè hè,thật hổ thẹn.:)) .....Bây h nhiều khi thấy mấy cái chữ in trên túi nilon nhìn cũng quen quen,dễ dễ, cũng thử cố vắt óc nghĩ xem nó là chữ j...nhưng mà cái đầu ngu ngu nó lại bảo :" thôi nghĩ ra rồi cũng để làm j đâu!Nghĩ ko ra thi ức chế bỏ xừ."...Thế là thôi,từ bỏ..Hôm nọ có cái quyển HD sử dụng in toàn bằng tiếng Tàu ( bố nó,lạc hậu thế đấy!), bình thường thì đá bay rồi nhưng mà hết pin ko biết sạc nên lại moi ra cố đọc đọc xem xem....10p sau quay cuông đầu óc.....Bố tao bảo học hành 2 năm rồi mà nửa chữ bẻ đôi cũng dốt......Vâng,nhưng bố có biết đấy là 2 năm của mua cam,bán quýt,đi văn phòng phẩm mua bút chì và sở thik của em là ăn bánh bao uống sữa bò ko?/:) :))

Còn về chiện T.Tàu thì mọi người cứ xúc tiến nhanh nhanh nhé!Tao đã kịp quên hết mặt chữ rồi, hè hè,thật hổ thẹn. .....Bây h nhiều khi thấy mấy cái chữ in trên túi nilon nhìn cũng quen quen,dễ dễ, cũng thử cố vắt óc nghĩ xem nó là chữ j...nhưng mà cái đầu ngu ngu nó lại bảo :" thôi nghĩ ra rồi cũng để làm j đâu!Nghĩ ko ra thi ức chế bỏ xừ."...Thế là thôi,từ bỏ..Hôm nọ có cái quyển HD sử dụng in toàn bằng tiếng Tàu ( bố nó,lạc hậu thế đấy!), bình thường thì đá bay rồi nhưng mà hết pin ko biết sạc nên lại moi ra cố đọc đọc xem xem....10p sau quay cuông đầu óc.....Bố tao bảo học hành 2 năm rồi mà nửa chữ bẻ đôi cũng dốt......Vâng,nhưng bố có biết đấy là 2 năm của mua cam,bán quýt,đi văn phòng phẩm mua bút chì và sở thik của em là ăn bánh bao uống sữa bò ko?
úi giời, giống bố bạn quá còn ji:)) :)) :)) :))
năm nay ko phải xì xà xì xồ tiếng tàu :)) :)) :)) :)) :)) b-) b-) :)>- :)>-
các bạn ở nhà mạnh giỏi:* :* :*

Hwa gọi điện cho Giang, nó phản đối 6 tiết TA/tuần :(, tao cũng đã bảo nó là chưa chắc 2 tiết đấy đều thay bằng TA8-| (Hoan nhà mình chắc chắn sẽ dạy 1 vài tiết:| ) , nhưng ma rốt cục nó vẫn phản đối chuyện học 6 tiết TA/tuần,:D ko phản đối chuyện xin 2 tiết tiếng Tr/tuần(vì tao bảo kiểu j cũng xin như thế, ko thay đổi), nhưng cũng ko ủng hộ :D, ko sao, dù sao cũng nên bảo qua nó là đúng rồi, cho nó phải đạo :D

Ặc thế là thế nào, tao tưởng giảm tiếng trung đi để mình dc nghĩ t4 sớm như lớp khác chứ, lại thêm 2t nữa vào à 8-}. Học thêm dc 1,2t toán trên lớp thì ích gì, đằng nào 200% chẳng đi học thêm, chẳng giải quyết dc j.

uh, giảm tiếng trung thì đc nghỉ thêm thứ 4 chứ có thêm tiết jif đâu, Tuyểm moi thông tin bù đắp tiết khác vào ở đâu thế, hic :-s

Back
Bên trên