TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

:)| nhàm chán và nhạt nhẽo :| :)| đến thế là cùng
dạo này thấy cái gì cũng thế:)) nhàm chán và nhạt nhẽo:)):)) như cái topic này :)) :-j
ó

ừm :-? Đề nghị các bạn đừng mang nhiều cảm xúc riêng tư quá lên chốn công cộng làm ảnh hưởng lây sang người khác. Ai thấy nhạt nhẽo thì ko post bài, khi nào thấy hay thì lại post .Đơn giản thế thôi.

Con Min làm sao thế :-/ ( sỏy tao lại pót thêm 1 bài nhàm chán và nhạt nhẽo, hé hé ) :D
Sáng nay bạn Lê hưng gọi điện hỏi tình hình đi tập trung thế nào, gựp đúng con Vanh đang nằm nhà, khổ, đúng là kẻ cắp gặp bà già, hè hè b-) nhưng người có chung lí tưởng :D

Hôm nay là 30 rồi 8-| ...........Hnay phải đến nhà Vanh,Vanh nhể?;;) Mày vinh dự lắm mới đc đón tao đến chơi đấy [-( [-( [-(

Ịch, bên này cả bên đấy chênh nhau 7 tiếng àh?:| Lần sau bạn căn h để onl vậy, chả lần nào onl gặp đc bạn Tú đẹp dai :(( , hic, theo thông tin của tao thì con Ngân 2 tuần đc gửi mail về nhà 1 lần,:(( chỉ lúc đấy mới đc sử dụng net thôi, hic, nhà đấy bắt thế :((

Sáng nay thức dậy, chỉ thấy tội lỗi, tội lỗi đầy mình :(( :(( :(( :(( :(( :((

ô thế tình hình là hôm qua nhiều đứa bùng tập trung nhể :)) tao có lý do chính đáng L-) :">
Lam : muốn gặp bạn Tú đẹp zdai hot boi lớp ta thì mày phải online vào các buổi chiều từ khoảng 4h :)>- :p

:)| chúng mày ơi
thế năm sau có định xin học tiếng trung 2 tiết 1 tuần giống lớp 12 trung năm ngoái ko?
tau là tau thấy nên giảm bớt đi vì lớp mình toàn tập trung thi khối A,B khối D thì lại thi tiếng Anh là nhiều :-B đứa nào thi tiếng trung thì học 4 tiết trên lớp cũng chả đủ ( tau nghĩ thế ). Vả lại, mấy đứa giỏi như Giang, Phương đều học thêm ở ngoài cả roài, ko thì cũng tự học trước. --> dềnh dàng trên lớp chả thêm đc mấy.
Mọi người nghĩ thế nào? :D

Cái đầy còn phải hỏi à :)). Nhưng mà xin ai, ở đâu, ntn? :-?

Lớp mình có biết làm cách nào để ngủ được ko?!?!?!?!?!?!?!?! Tao mất ngủ 4 ngày rồi mà ko thể nào ngủ được. Chả lẽ lại phải viện đến thuốc ngủ à :(( :(( :(( Rõ khổ chưa già đã thiếu ngủ :-s :-s :-s

Tao ko đi tập trung vì ko muốn lây mắt đỏ cho lớp mình, tôi cũng có lí do chính đáng Zói nhỉ. Đang ngồi chơi thì Hưng gọi, hóa ra cả nó với Vanh cũng ko đi, hehe có đồng mình càng vui. ;;) ;;) ;;)

Bư với Min sao thía, tao cũng đang nẫu cả ruột vì ko ngủ được đây nè :| :|

@ Hạnh: ở double on campus hay ở với host thía. Bà Đùi kia kìa, đang ngủ mà con roomate với thằng người yêu... có ngủ được đâu :> :> :> Cẩn thận nhá.

À, năm sau có định xin ở lại phòng cũ ko? Tao chả thik ra cái phòng giữa hành lang xô bồ ấy đâu. Cái cửa phòng còn bị hỏng nữa, chả thik tí j [-x [-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Lớp mình có biết làm cách nào để ngủ được ko?!?!?!?!?!?!?!?! Tao mất ngủ 4 ngày rồi mà ko thể nào ngủ được. Chả lẽ lại phải viện đến thuốc ngủ à :(( :(( Rõ khổ chưa già đã thiếu ngủ

@Nông : Thương em quá Nông ơi :(( . Cách chữa khó ngủ của Xu hơi phản khoa học 1 tí, nhưng mà hừm, ra hiệu thuốc mua mấy viên thuốc chống say xe loại có thuốc ngủ :D . Cũng là thuốc ngủ cả thôi nhưng mà nhẹ hơn :-?
Em lại còn bị đau mắt đỏ nữa à ? :( Lần trước ngủ dậy chị cũng tưởng bị đau mắt đỏ, hóa ra ko phải :p . Sắp thi Toefl rồi đấy, giữ gìn sức khỏe cho tốt :x . Thi xong nhớ lên truyền lại kinh nghiệm :((

Ngọc hỏi câu hơi thừa đấy. Xin cho nghỉ luôn tiếng Trung ko phải học nữa càng tốt < hơi bở rồi nhỉ :-s >. Đứa nào quen mấy anh chị lớp Trung năm trước hỏi han hỏi han đi, ko lại quá muộn ko thay đổi được ji cả thì chết :-s

Tình hình là tao cũng đang cố liên lạc với Hoan với cả tìm hiểu ai dạy mình còn thương lượng,:| hic, tình hình là năm nay chả đứa nào quan tâm ai dạy cái j thì phải, ngoài GV toán và anh thì tao chả bít j sất. 8-} :-s Tao nghĩ là xin 2 tiết Tr/tuần ko khó lắm đâu, cũng ko sợ muộn lắm, có j lát nữa tao gọi Hoan luôn, ko lo :D

Lam : muốn gặp bạn Tú đẹp zdai hot boi lớp ta thì mày phải online vào các buổi chiều từ khoảng 4h

Thế là ko bao h gặp đc rồi, chẹp [-(, chẹp [-( :(:)((

Lam iu đã viết:
Sáng nay thức dậy, chỉ thấy tội lỗi, tội lỗi đầy mình :(( :(( :(( :(( :(( :((

Hehe...tôi đã bảo cô quên cái chiện đấy đi mà, tôi cũng không nhớ đến nó nữa, pass nó đi, biết chưa.....:D:p. Yêu cô lắm:x:*, nhớ sạc pin đầy nháb-)

Bư xinh đã viết:
Ầy, cái này là ám chỉ ai thế P? Nếu biết đến muộn 1 hôm mà mang tiếng thế này thì mình đã chả với tay tắt bụp báo thức thực sự tao thấy đi học buổi sáng là 1 nhục hình đấy!!Đầu óc cứ xóc loạn xạ, được hôm thứ 2 đẹp giời KT toán thì chắc tươi sáng lắm đấy!

Bạn nói j` Thư đâu cơ chứ!!!![-x...bạn chỉ thông báo cho mấy đứa lớp mình hôm đấy không đi thôi mà, để bọn nó biết thôi chứ không coá í j` đâu!!!:) Mà bình tĩnh đi nào, trông Thư chỉ hơi lạ thôi mà!!!;)

Ngọc u' đã viết:
thế năm sau có định xin học tiếng trung 2 tiết 1 tuần giống lớp 12 trung năm ngoái ko?
tau là tau thấy nên giảm bớt đi vì lớp mình toàn tập trung thi khối A,B khối D thì lại thi tiếng Anh là nhiều đứa nào thi tiếng trung thì học 4 tiết trên lớp cũng chả đủ ( tau nghĩ thế ). Vả lại, mấy đứa giỏi như Giang, Phương đều học thêm ở ngoài cả roài, ko thì cũng tự học trước. --> dềnh dàng trên lớp chả thêm đc mấy.

Sure là năm sau lớp mình chỉ phải học tiếng trung 2 tiết 1 tuần thôi!!!!!!;) Mà chắc năm sau được lên điểm hết í mà:p. Thứ 4 bọn mình cũng 3 tiết như bao lớp khác=D>:)>- .........hix, nhớ hồi lớp 9 được về sớm sướng thật!!!:)>- À, Ngọc nhá, lần sau lôi ai thì đừng coá kéo Phương vào đây, Giang nghe còn hợp lí chứ viết như trên thì xấu hổ lắm:|. Mọi người lại cứ tưởng mình chăm chỉ ai biết được từ hồi cuối năm học P đã chả sờ vào sách vở tiếng Trung rồi 8-|:| < cứ hỏi Lan sẽ rõ...>

@ Nông : biết là phải uống sâm nhưng mà uống vừa thôi, với lại đừng uống vào buổi tối sẽ khó ngủ lắm đấy!!!:| Bây h thì Nông đừng học j` nữa nhé, giữ sức khỏe thôi để thứ 6 tới này còn thi thật tốt:rolleyes:........nhớ lời hứa của bọn mình đấy nhá!!!:x Chủ nhật cũng sắp tới rồi mà, cố lên Nông iu nhá!!!!! Luôn ở bên cạnh Nông để cổ vũ:x :* >:-D< >:-D< >:-D<

-----------------------------------------------
Thế là hết hè thật rồi:|:|:|.......những ngày đầy ý nghĩa, đầy hạnh phúc cũng wa rồi......những ngày ăn chơi thác loạn cũng đã hết rồi:(:)(:)((.......

Mọi người hãy thật cố gắng trong năm học sắp tới nhé, biết là khó nhưng mà Phương tin là mọi người sẽ vượt wa được 1 cách dễ dàng mà.........believe it:x
Cùng nhau cố gắng nhá!!!:x

he he, tuy biết thế này hơi bẩn tính nhưng tao cứ làm :D vào forum lớp mình tự chúc mừng sinh nhật bản thân, he he :)) cảm ơn các bạn đã đọc :p

@Nông : tao cho mày ít ngủ nhá, chả bù cho tao ko ngủ ko chịu đc :-s

----------

Wa`o, đúng hôm sinh nật cái phông của hao đổi khcá, màu nâu, đẹp thật, giá ngày nào cũng như thế :p wao` wao` đẹp wa'

hé tao bận nhưng phải vào CMSN bạn Vanh phú yêu wi chứ ;;) :* iu mày nhìu Vanh ạ :D

Phan Thanh Xuân đã viết:
Ngọc hỏi câu hơi thừa đấy. Xin cho nghỉ luôn tiếng Trung ko phải học nữa càng tốt < hơi bở rồi nhỉ :-s >. Đứa nào quen mấy anh chị lớp Trung năm trước hỏi han hỏi han đi, ko lại quá muộn ko thay đổi được ji cả thì chết :-s
=)) người ta gọi đây là lớp chuyên Trung=)) Lớp Trung mà không học tiết nào/:) :-? cũng hoành tráng nhở :)) Thế mọi người đăng ký lớp Trung để học ams à /:) :)):)):)) Quyết tâm thi anh từ đầu thì vào a2 thừa điểm mà :)) :)) :))
=)) dạo này sau khoảng 3 tháng đi ngủ buổi sáng là những chuỗi ngày lương thiện ngủ 7 rưỡi tối dậy 3h sáng :)) :)) :)) ối mẹ ơi thánh thiện o:)

Chúc mừng SN Vanh nhá, mày ăn no chóng nhớn cho tao 1 ít ngủ đi ;;) ;;) ;;)

Dậy sớm đời thật đẹp.

@ Phương: ukie, sáng CN cô đến nhà tôi đi, ăn chơi buổi sáng rồi chiều đi mua các thứ ;) ;) ;)

Mà Ngọc nói oan cho Phương, tình hình là lí tưởng của bạn mang tầm vĩ mô cơ, ko chỉ vi mô đi học thêm tiếng Trung đâu :) :) :)

[/B][/COLOR]
he he, tuy biết thế này hơi bẩn tính nhưng tao cứ làm vào forum lớp mình tự chúc mừng sinh nhật bản thân, he he cảm ơn các bạn đã đọc

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Thành bản chất rồi, có j mà bẩn tính cơ chứ, ;;), mày lên đấy cmsn trc ko thì sợ ko ai thèm nhớ chứ j?;;) :)), yên tâm, có tao nhớ nè >:-D<

Cheer up cái nhỉ :beerchug: :wink:

Rồi cho thơm 1 cái :kiss1: :kiss1: :kiss1: :kiss1: :kiss1:

Bây h là tặng hoa @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

hát :dazzler: :dazzler: :dazzler: :guitar: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer:

Đấy, hết rồi..............cuối cùng tất cả sẽ nói :

HAPPY BIRTHDAY TO VANH IU >:-D< >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<

:biggrin: :embarasse :argue: :tongue: :rolleyes: :shy: :love1: :smlove: :mrgreen: :kiss1:

Chúc mày cái j thì bạn chúc rồi nhé,;) ko phải là first thì chắc cũng là 1 trg 2 ng duy nhất nhỉ ;;):))

Nói thế thôi, định nt từ 12h, ngủ quên :((, nên bây h vít lại cái câu định mess mày nhé ;)

1 ngày mới nắng lên em dang tay chào đón >:-D< >:-D<

Bây h nắng chưa lên nhưng cũng nên đón chào 1 ngày mới sớm hơn mọi khi, vì hnay là 1 ngày đặc biệt >:-D< :) >:-D< :D >:-D< :p >:-D< :*

Đấy nhé, iu mày lồng thắm lắm đấy nhé ;) :* :x

Lam : muốn gặp bạn Tú đẹp zdai hot boi lớp ta thì mày phải online vào các buổi chiều từ khoảng 4h
thế thì tao gặp bạn tú hot boy thế nào :(( 4 h chiều bên đấy là 4h sáng bên này :)) tú ơi mày và bạn kô có duyên số với nhau rồi :(( :))

=)) người ta gọi đây là lớp chuyên Trung=)) Lớp Trung mà không học tiết nào cũng hoành tráng nhở Thế mọi người đăng ký lớp Trung để học ams à Quyết tâm thi anh từ đầu thì vào a2 thừa điểm mà
chính xác là như thế mày ah, điểm vào a2 với lớp mình bằng nhau mà, nhưng mà vào lớp trung học hệ 1 sướng hơn, lại còn biết thêm 1 thứ tiếng nữa, nhưng ai ngờ nó lại thảm hại đến mức này :))
con này mày vẫn còn chán đời lắm, đi ngủ đi, cho nó thoải mái tinh thần ;)

Back
Bên trên