TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

chia tay nhé rồi ngày vui ta gặp nhau:)>- :x b-) :((

khẹc ngày đầu tiên trong 2 tuần đi học tao có được 1 ngày đầu tiên 8-| được đi ngủ vào lúc 10h khẹc khẹc thật là o còn gì sung sướng bằng,phải nói là mơ ước 2 tuần nay mới được thực hiện khẹc 8-|
tình hình là chúc bạn Vo lên đường mạnh giỏi nhá ;;)
@ Hạnh T_T : mày quên tao roài :((

@ Tú : 4 năm chơi với nhau thật là nhìu kỉ niệm ;;) . Ầy , chỉ biết chúc bạn lên đường may mắn, thế thôi :x

khẹc ngày đầu tiên trong 2 tuần đi học tao có được 1 ngày đầu tiên được đi ngủ vào lúc 10h khẹc khẹc thật là o còn gì sung sướng bằng,phải nói là mơ ước 2 tuần nay mới được thực hiện khẹc
tình hình là chúc bạn Vo lên đường mạnh giỏi nhá
lắm chuyện, bạn còn suốt ngày ăn lúc 10h tối cơ mà :p

ái tao bít ngay mà tao đã cố tình chừa mỗi shui
cuối cùng lại lọt lưới mất bạn Téo ,sò zi;;) ;;) ;;) ;;) bạn cũng iu mầy lắm lắm

thế là hot boy lớp mình sắp lên đường rồi nhỉ :p vẫn cảm giác giống như khi chia tay mọi ng` :D thấy buồn buồn tiếc tiếc nhớ nhớ :( may mà ko đến tận nhà tiễn, ko chắc lại nước mắt cá sấu :((
chúc Tú luôn có nhiều niềm vui thật là vui :)>- đừng quên lớp mình nhá :*
chia tay nhé rồi ngày vui ta gặp nhau.... :( :((

:)) bạn Tú đi đc các bạn gái xinh tươi khóc thương =; lucky you ;)
he he he
chia tay nhé hẹn ngày vui ta gặp nhau :D :)>- =D> :x b-)

Hơ giờ này chắc thằng Tú bay rồi nhỉ. Chúc ko có thằng nào mang bom lên máy bay :)).

:(:)(:)(:)(:)(:)(:)((
-----------------
Thế là Tú đi rồi...................:(:)(:)((. Hôm nay máy bay của Tú delay đến tận 9h mới bay cơ, khổ thân phải ngồi chờ gần 2 tiếng............ăn mỳ uống côca...........:|:|:|
-----------------
Không hiểu số mình hôm nay làm sao:(:)(:)((.............như phim Hàn Quốc í b-).........ôi, ghét cái xe 07 nhất, đông ghê người:|:|:|

@ Lam : Iu Lam lắm, thanx:x >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Vo đi rồi...................... :-<
Hôm nay Vo nói sẽ gọi đt cho :( nhưng mãi chẳng thấy đâu cả :( Thế là đang ngồi trong lớp văn chạy ra ngoài gọi :-s May mà không muộn :( thấy Vo bảo là đi vào trong rồi :(( phew phew ............... Iu Vo :x Đúng rồi, chia tay rồi sẽ gặp lại mà, chắc chắn là thế đúng không:-/ ;) >:D< :(( :(( :((
2 ngày liền....... 2 người bạn mà mình yêu quý ra đi, người US người UK............... còn gì vui vẻ hơn chứ :)) :)) :)) :(( :(( :((

hơ :| 9h Tú mới bay hả :| bít thế gọi điện 8-} lúc tối đang ngồi ở lớp học với Nhí thì Tú gọi cho Nhí nhg mà ko nghe đc. khổ thân nhìn Nhí cứ thẫn thờ ngẩn ngơ vì tiếc :-s nếu biết Tú 9h mới bay chắc còn tiếc hơn :(( ( hay là sau đấy có gọi rồi 8-| )
Tú bay an toàn :)>- bao h đến nơi lên thông báo 1 tiếng cho mọi ng` mừng nhá :x
nhớ Tú phết :(

ắm chuyện, bạn còn suốt ngày ăn lúc 10h tối cơ mà
hí lắm chiện thì sao :D mọi ngày tao học lòi mỏ đến 11 rưỡi 12h mới được đi ngủ khẹc tuần này tao chi đi làm 3 ngày thoai :D yeahhhhhhhhhhhhhhhhh
tình hình là bạn Vo được quyến luyến we :)) bạn Vo đi vui vẻ :D

con xu tìm gia sư mà cứ như đăng thông báo tìm ng giúp việc ấy ;;)

gia sư tiêu chuẩn của tao thì ngoại hình phải rất được, chứ kô ngồi học ngắm cái bản mặt xấu xí thì làm sao chịu được, tính tình vui vẻ, hài hước, chứ chẳng lẽ ngồi học mãi kô nói chuyện à, chán chết
nghe như chọn ng iêu ấy :))

sau chuyến bay vượt đại dương tao phát hiện ra được 1 điều (rất đỗi hiển nhiên): tiếp viên hàng không của hàn quốc trông như hoa hậu nước mình, còn cái bọn tiếp viên của mình thì vừa xấu dã man vừa láo, bọn nam tiếp viên lùn, béo, xấu trai, bọn nữ tiếp viên trông như mấy con thị nở, phục vụ khách như shit
cái thằng soát hành lý của bọn HQ vừa cao vừa đẹp trai 8-| nhưng mà ổng tịch thu đồ của tao nên tao cũng chả kịp ngắm :))

đọc lại thấy mình post bài như con dở hơi biết bơi

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa đọc nước mắt tao chảy ròng ròng nhưng ko phải vì khóc mà vì đau mắt đỏ :(( :(( :((

Oài, 5 rưỡi trước khi đi học cũng gọi điện, bạn Star đang ở sân bay ko ngờ delay đến 9h bít thế...Tao cũng nhớ Tú lắm nhưng mà thui, bọn mày cứ nghĩ là bạn ý đang ở một nơi học hành sung sướng hơn chúng ta ở nhà thì phải mừng cho bạn chứ :) :) :)

Chị à, chị có thi khối A đâu mà học Lý làm j, dở hơi [-x [-x [-x

@ Tú: chắc h này đang trên máy bay hoặc transit ở đâu đó: Chia tay nhé rồi ngày vui ta gặp nhau.

:| :| :| :| :| :) :) :) :) :(( :(( :(( 8-| 8-| :enlighten :enlighten :enlighten :approve: :approve: :approve: :approve: 3:-o 3:-o :smoking: :smoking: :smoking:

tao đến nơi rồi,đang ở nhà cô tao
ko có Y!M :((

Back
Bên trên