TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Lâu lắm ko onl cũng chả hỉu mọi người viết cái j,có vẻ như là hơi nhiều privacy ở trong đấy
Mai lại tập trung rồi,lại đồng phục rồi, lại điểm chác rồi....sao mà oải thế!! Hôm wa trời mưa to,rất là to ,:) ngồi trong nhà làm toán mà nghĩ hết hè thật rồi......Rồi 12 cũng sẽ hết nhanh thôi...
Ah,mà như Đtrung nói ở trên thì tháng 9 chắc sẽ qua cũng rất nhanh đúng ko? Buồn thật!

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật chưa thấy ông bố nào như ông Tuyển,X( sáng nay 7h hơn bảnh mắt ra, tao thì còn đang mộng mị chưa biết mặt trời là j, ông tuyển đi vào rất hùng dũng , hát rõ to Happy birthday,X( chắc phản xạ vô điều kiện quá, tao hét lên như đúng rồi ý, thật chả thấy ông bố nào như ông Tuyển.X(

À, mà mai cả lớp đi Sega nhé,;) nghĩ kĩ rồi,8-| đi bowling nhiều đứa ko thik, 8-| đi sega có nhiều trò,;;) chắc phải thik trò j chứ nhỉ?;;)

Thik chơi trò lăn lăn 8-| 8-| 8-| :x :x :x, nhớ quá >:-D< >:-D< >:-D< >:-D<

Hôm nay phê thế :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

May nhá, mai trời đẹp ( dự báo nói thế ) tha hồ vui chơi bay nhảy, hè hè

----------

Ơ còn vấn đề xe cộ, sợ thiếu xe nhắm :D

mãi chẳng đến page 6 còn last page cho nó nhanh
tao đang định vào post một bài như thế này, thằng tú nhanh thế

thông báo khẩn: ngthtrang cựu hs lớp trung anh khóa 0407 đã bị đau mắt đỏ (có khả năng bị lây thành trung qua đường...net), vì vậy đứa nào muốn lây ngày mai đến trường tập trung để gặp bạn nhá ;;) há há

À, uh, tao sợ thiếu xe thật, đi Sega xa trg thế, đứa nào có xe đi xe hết đi, nhé, bây h có ai có xe nhể?:-?

À, em tao năm nay vào trg, sáng mai cũng đến, giới thiệu cho cả nhà lun, cute nhắm :x

----------

À mà đấy, con Trang đau mắt, lớp mình là chủ quan lắm đấy nhớ, chả đứa nào chịu cẩn thận cho 1 tí j cả [-(, mà con Xu hết ốm chưa ko bít :(, hic :(

:)| con Trang đau mắt roài thì mai đeo khẩu trang cẩn thận đi cho bạn bè đỡ lo nhá :)) J.K. ^^ :p
he he he
lại sega à 8-| tau móm mấy hôm nay roài, bắt tau lên sega thì làm đc j T__T
trừ khi bạn Tuyển khao ;) he he he thế xong sega roài làm jề? chơi nửa tiếng là hết xèng roài. Kiếm chỗ ăn mừng sinh nhật bạn Trinh Tuyển cho tử tế chứ nhể :-B
Tao thấy mình đi đông người thì vào chỗ games cà fê gần horison vậy :)| vừa rẻ với lịch sự lại có trò để mọi người cùng chơi

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng Như Ngọc đã viết:
:)| con Trang đau mắt roài thì mai đeo khẩu trang cẩn thận đi cho bạn bè đỡ lo nhá :)) J.K. ^^ :p
he he he

Con Ngọc nè ăn nói kiểu jì lạ thế, phải bảo con Phim đeo kính chứ, nó có đeo khẩu trang mà để mần jì [-x bó tay b-) :D J.K kiểu jì khó hiểu vậy

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi zời :)):)):)) Loạn lên đọc sướng thật :))
mai em đeo kính hồng \:D/ :"> :p B-)

Đã đứa nào nghe bài Tảng đá cô dơn chưa? Ai chưa nghe vào YM tao send cho :D, bạn hát, nghe thật xúc động :x, ah, có cả thằng Tàu lai nữa :D

LOLZZz oh my god :)) "Tảng" đá cô đơn =)) :)) :))
dời ơi nó là bài HÒN đá cô đơn :))
=))
ối dời ôi
cái này hỏi con Dói, có liền :))
bó tay với con Lam :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
:* :xHAPPY BIRTHDAY TO TRINH LAM :x :*

Chúc Trinh Lam 1 sinh nhật nhiều ý nghĩa, thật hạnh phúc. Thêm 1 tuổi mới sẽ ngày ngày hay ăn chóng nhớn, càng nhớn càng xinh ;;) :D :x

Ngồi mãi mới qua 12h để nhắn tin, gọi điện cho mày . Thế muh Phương vẫn nhanh tay hơn :D. Chẹp, thật tiếc :p. HẸn gặp lớp mình ngày mai :D

hợ cuối cùng bọn nó vẫn đi bowling thì phải

ờ , đi bowling ở chỗ nào ý nhỉ ? Ngọc Khánh ? :-? rồi đi đâu nữa ý nhỉ ? Chỗ nào mà có nhiều trò chơi , chơi ở trên bàn, nước uống đắt kinh dị , và đứa nào thua bị đập bằng búa nhựa kêu chút chít :D. Đó, xong đứa nào về nhà đứa đó. Cho mình hỏi bao h thì tập trung tiếp nhỉ ? 5-9 à ? :D

29/8 ban Xu ạ ;;) :D hé hé

----------

Lúc cô oanh hỏi lớp Mình có bạn Tuyển trả nhờ to nhứt :D

eo ôi sau cả hè mới gặp được cả lũ
đứa nào cũng khang khác đi
con gái thì xinh hơn=; =; =; =;(bố thì trông xinh hơn nhờ có mái, còn Khồn thì tóc trông ngồ ngộ, Trê thì pro^` tóc hay lắm, đầu to thì quay trở lại với kiểu ngố tàu năm lớp 10, vanh cũng để mái nhá;việt kiều trông vẫn thế, tóc khác thôi người lớn nữa, trang conan thì có kính mới,bư lé thì tóc mới..... uầy, chưa đi mà tự dưng thấy lớp mình hôm nay tao lại nhớ quá:(( :(( :((
con trai thì cao hơn;;) ;;) ;;) ;;) hờ hờ bạn vừa xiem lại ảnh, :eek: trung béo năm lớp 10 trông như thằng Nam Định lên đây bán phở, tóc ngố vật ạ
mấy đứa còn lại vẫn thế chỉ có cao hơn với cả điẹp zai lên 1 tí
năm nay học ở nhà thì vui lắm nhỉ:| :| :| :| :| :| :| :|
:| :| :| :| :| :| :| :|

Phan Thanh Xuân đã viết:
ờ , đi bowling ở chỗ nào ý nhỉ ? Ngọc Khánh ? :-? rồi đi đâu nữa ý nhỉ ? Chỗ nào mà có nhiều trò chơi , chơi ở trên bàn, nước uống đắt kinh dị , và đứa nào thua bị đập bằng búa nhựa kêu chút chít :D. Đó, xong đứa nào về nhà đứa đó. Cho mình hỏi bao h thì tập trung tiếp nhỉ ? 5-9 à ? :D
Dice hả?:D

eo ôi sau cả hè mới gặp được cả lũ
đứa nào cũng khang khác đi
tau thấy mọi người vẫn rứa :)|
con gái thay đổi tóc tai ngoại hình nà chuyện bình thường mà :-j :-B
cơ mà tau trông Mo vẫn giống hồi tập trung lúc lớp 10 ấy :)) cả Nhí với Quỳnh cũng thế :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
cơ mà đúng thật
hình như chỉ có nhí mo quỳnh là giông hệt hồi lớp 10
a mà Mo có cao lên đấy chớ
đừng khinh
;;) ;;) ;) ;) ;) ;)

Lam iu, chúc mừng sinh nhật lần nữa nhá! :x:*( mặc dù đã chúc mấy lần rồi:D )
Phan Thanh Xuân đã viết:
Ngồi mãi mới qua 12h để nhắn tin, gọi điện cho mày . Thế muh Phương vẫn nhanh tay hơn :D

Lúc Phương gọi cho Lam là 00:00 đấy:>...sáng nay là người gặp Lam đầu tiên, chúc Lam đầu tiên, ôm Lam đầu tiên..........:x:*

Mọi người ơi nhớ nhé, hôm nay cô Hoan không đi, sợ mọi người quên nên Phương dặn lại. Ngày 29,30/8 tập trung tiếp, 7h30' như hôm nay:).
Cô Oanh không dạy bọn mình nữa[-x , có cô nào đấy tên là Xuân Thân dạy ( hình như thía 8-| )......cô bảo thỉnh thoảng cô vào dạy cho đỡ nhớ!!!!!!b-)
Mà cô kỹ nông là phó chủ nhiệm lớp mình, có lẽ năm nay cô sẽ dạy sinh bọn mình, thía này thì hiểu sao nổi............:|:|:|

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên