TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Cho tao bài 22, đừng có đứa nào lấy của tao, hic,:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((. ơ, mà sang trang rùi nè :D:D

ơ, đc bài 22 rồi :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
đồ điên
sướng quá hóa rồ (dồ):-? :-? 8-}
sorry bố
hề hề;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Sao cái topic cũ lại bị khóa thế?
Hum nay vào HAO thấy có khóa 06-09 roài. Mình là khóa lớn nhất. Già kinh!!! :((
22 tập trung à??? Tao thik cô Mỹ GDCD :x

@Ú: Mày cũng có Ipod mà. Sao ko cho vào rồi đưa tao??? Tao sắp phải đi học tiếng Pháp :((

Hum nay vào HAO thấy có khóa 06-09 roài. Mình là khóa lớn nhất. Già kinh!!!

Uh, hôm trc tao cũng bảo thằng dd thế :(, hôm trc ở nhà em, vào HAO, vào cái phần các khóa đang học trg trường , :(ko thấy 04-07 đứng giữa như mọi khi nữa,:(( bị đấy lên đầu rồi, năm sau sẽ bắn ra khỏi cái chỗ đấy :((, già nhất trg rồi còn j , :(thấy nhớ hồi lớp 10 mới vào trg quá,:( thế mà 2 năm ồi, bn chuyện...:(:(:(

Thôi, kệ, :)già cũng đc,:) ah, vừa nãy xem cái j mà Tôi yêu VN ý, 8-| có cái câu này thấy hay kinh hoàng:)):)) : ''Theo bạn phóng xe, lạng lách, rú ga, bấm còi liên tục là đúng hay sai ? A: Đúng, B: Sai, ko nên làm theo ????????????????????''. Chắc chọn A quá :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):

tell = gao su chứ ko phải gao shu [-x bọn này quên hết Chinese rồi chèm chẹp [-x đúng ko nhở 8-| :">
Trang : sáng thứ 3 tao làm xe ôm cho mày típ nhá ;;) 7h15 tao qua đấy :-w đừng dậy muộn [-( xong đêm mày bay luôn hả 8-|
Khồn ơi đi Can phải học cả tiếng Pháp nữa à :)) hay rồi :)) :p

Phạm Ngọc Dói đã viết:
Khồn ơi đi Can phải học cả tiếng Pháp nữa à :)) hay rồi :)) :p

Hay cái giè??? /:) Tớ chỉ học nói nghe thoai, ko cần học viết nhiều :)>- Yên tâm vẫn nhàn hơn các bạn tiếp tục học tiếng Trung ehehe

Nhà Shui ở ngay Kim mã đấy
:-w nói thế này là có ý gì đây:-w :-w:-w :-L

----------

@-) chài chài chài @-) 8-|
HAT
Hoàng Anh Tú
Hà Anh Tú
Hà Anh Tuấn
@-) 8-|

Là sao? :-/:-/, mà con Hạnh khỏi ốm chưa thế? Giận lắm đấy nhớ :-w

----------

À, có đứa nào biết hạn sữa chua dê là bn ngày ko?:-/ 8-| Hôm kia bố tao đi Tản Đà rì sọt mang về 24 hộp sữ chua dê 8-} (sữ dê chua?8-| 8-| ) ăn mãi ko hết,8-} ịch, sợ ko để đc lâu, mấy hnay, sáng sữa chua, chiều ngủ dậy sữa chua, ăn cơm xg cũng sữa chua, 8-} chắc tao bội thực quá:| :((

mang cho tao ăn với :(( =P~ ăn hộ cho ;;) ko để lâu đc đâu, hỏng nó phí đi [-(

Hôm wa đang đi với Quỳnh trên đường bị mấy thằng giật điện thoại :(( may mà lúc ấy nắm chặt ,ko thì :-s Hú hồn !!! Mọi người đi trên đường nhớ cẩn thận nhé8-| Bây h nhớ lại vẫn thấy sợ :-s

Hôm wa còn nằm mơ thấy đi xem điểm thi Đh nữa, đúng đến đoạn xem đỗ hay ko thì tỉnh dậy 8-|

22 đi tập trung rùi ,nhớ cả nhà wa':x

Hạnh đi tập quân sự với cả lớp rùi mới đc đi đấy nhé!!! Năm nay đi học nhìn đâu cũng chỉ thấy đàn em thui, mình là người lớn rồi :)>- b-)

Chep,deng shi ru yi la chu quan lam day nhe,[-x zuo tian wan shang wo da mang roi day,[-x lan sau bu dc chu quan nhu the nhe, so nham[-x [-x

lâu lắm mới lên
Nhí à, cô có sao không thế, đúng là sợ thật:eek: :eek:
úi giời ơi năm ngoái tập quân sự tôi còn vịn vào cớ ngộ độc thực phẩm mới được nghỉ đấy ạ:) [-x [-x [-x ngượng quá
với cả chỉ đến được khai giảng thôi mấy ngày sau phải chuẩn bị chớ:-s :-s
ờ có khi sẽ đến 1 hum chơi xem cả nhà khổ sở lăn lê bò toài
khà khàb-) b-) b-) b-) b-) ;;) ;;)
lâu lắm không gặp con PHIM
ở nhà buồn que' ốm với chả đau8-} 8-} 8-} 8-} 8-}

:)| Khồn là đồ ăn sẵn.:-" Đc roài hôm nào đi chơi tau sẽ đưa cho mày cái be-loved ipod DINO của tau :D mà tau nhớ hổng nhầm là mày còn cầm cái usb của tau :d
22 săp đến roài thì sao :-" có kế hoạch j chửa bọn mày
đứng ở trường chắc cũng hết cả buổi
mà con Nông làm sao thế
con Lam đồng bóng cứ mập mờ mập mờ tau chả hiểu là Nông bị làm sao

=)) chả có ai làm sao cả =))
đời thì tươi đẹp =)) buồn rầu nàm chóa gì cho xấu xí mặt mũi ra :)) :)) :)) chúng mày cười như tao này :)) :)) :)) đời chẳng còn gì đáng cười hơn:)):)):))

thế là hết​

hôm nay vào Y thấy list lớp mình... Phương này, Min này, sao thế ? :(

Còn nữa, dạo này lớp mình rất nhiều bạn bị ốm, mọi người nhớ giữ gìn sức khoẻ. Hôm nay mới nhận được lời nhắc nhở từ phía Tuyển :p ..... còn 5 ngày nữa thôi :D

Hoàng Như Ú đã viết:
:)| Khồn là đồ ăn sẵn.:-" Đc roài hôm nào đi chơi tau sẽ đưa cho mày cái be-loved ipod DINO của tau :D mà tau nhớ hổng nhầm là mày còn cầm cái usb của tau :d
22 săp đến roài thì sao :-" có kế hoạch j chửa bọn mày
đứng ở trường chắc cũng hết cả buổi
mà con Nông làm sao thế
con Lam đồng bóng cứ mập mờ mập mờ tau chả hiểu là Nông bị làm sao

Cái USB của mày chọc vào ổ nó ko nhận mày ạ :-s Chắc hỏng roài, tao vứt trong ngăn kéo đây này 0:)

Trời mưa gió chán quá, chửa đi mua áo đồng phục đc. Không hỉu cái quả tóc mới của tao mà đi với đồng phục thì nó thành cái đống j 8-}

@ Ú: Bạn có bít j đâu?:-/ Thấy Nông post bài nghe rầu rĩ nên bạn nghĩ mood nó ko đc tốt mừ, bạn có bít j đâu:-/ :| :-s

Nào, cả nhà, 22 đi đâu?:-? Lên trc KH, hôm đấy chỉ ăn chơi thôi, o cãi nhau là đi đâu nữa ................ Uhm, đi bowling rồi về trg măm măm đc ko?:-? Cả nhà cho ý kiến, tao vừa chợt nghĩ ra thôi,:)) hic, hnay ăn 2 hộp sữ chua rồi,:| hic, tao nhét cả đống còn lại lên ngăn đá rồi, 8-} ko kham nổi nữa :|

----------

À, khoe cả nhà, bạn đã có Mp3 mới :D, quà SN first :D, hihi, nghe suốt cả đêm wa, sáng nay, trưa nay, tai tao ù quá :(, hic, mong đến 22 ghê, ngày của những con ng thiên tài 8-| :)) 8-}

Back
Bên trên