Trung Hoa anh hùng vào đây \m/

thầy Trắc nhìn kute \:d/ =) còn Quân híp hốp thì chả cần nói ai cũng biết :)|
cái căng tin đấy Thạo vừa về là đóng ngay :)) đóng 1 tgian thì lại kêu mở 8-} nhg mà năm sau mở nên khối 9 cũng chán luôn =) chắc có thù hằn j với khối 9 :(

úh, cô Hoan à, nghe bảo cô này dạy hay phết

:eek: j` cơ, căng tin đóng cửa sao, trời ơi cái căng tin ở đó bn năm mà dám cho đóng cửa, thế học sinh chết hết à
:-w chị là ngày trc thích mỗi thầy Khánh, già mà hiền, lúc nào cũng chào hỏi học sinh đàng hoàng tử tế
="= Giao bị bệnh thành tích nặng, suốt ngày ngồi chém gió
Trắc ghê gớm nhưng đáng yêu mà xD lúc làm việc thì ghê chứ bt ra cũng hớn hở lắm
:-w Quân thì bao đời nay chưa hs nào yêu quý, có lần thấy nc vs 1 đôi đi mẹc hổ báo găng xờ tơ lắm. Mà lão chả phải bảo vệ, chả phải giáo viên cũng chả phải giám thị mà suốt ngày đi hống hách ="= thấy ghét ạ

* đồng dư khó lòi con mắt =))))) chị bh cũng chả hiểu học nó để làm j`,và cũng chả nhớ nó là cái j`, chỉ nhớ có mấy cái mode ảo tung chảo , chắc học hết cấp 3 cũng chả động đến khoản đấy mất

vâng. k hiểu vì sao từ lúc lão Thạo về là trường mình n` chuyện. bh lão phải xin hứa là sang năm sẽ mở lại căng tin cho học sinh. khiếp. đóng cửa làm suốt học kỳ 2 lớp 9 e bữa đc bữa k.>:p

=))) nghe có vẻ thầy Hiệu trưởng mới bê bối quá
ngày trc có tin đồn Giao lên làm Hiệu trưởng cả lớp chị choáng hết, cuối cùng lại thầy mới về
nhưng có lẽ Giao làm Hiệu trg thì tốt hơn vì có năng lực quản lý (mặc dù dạy như 4`) và ít nhất thì cũng ở trg lâu rồi nên biết rõ học sinh hơn

=)) chị học A10 chuyên toán đó à, oai như cóc luôn
công nhận ngày trc tuy Giao có dạy 4` mấy thì mình vẫn học ảo lòi, bài nào cũng làm đc vèo vèo
=)) bh thì bài cơ bản còn chả nhớ, bê bối quá

@ĐÁ: ơ cái chị này ai hỏi chị à :eek: mà chị chuyên j ai chả biết :))

Chỉnh sửa lần cuối:
*bắt tay bắt tay* mà toán 2 thôi :)) được mỗi cái tiếng chứ có học hành j đâu :)|

=)) ngày trc chị là chị thông minh lắm chứ, chẳng qua lên 10 gặp huyền thoại Mimi nên mới hỏng đời thôi
cái lớp toán khối 0408 là giỏi nhất, ăn chơi vẫn học giỏi vô đôi =="

Chài ơi các em làm mình lạc loài qué :-<

Con Ruồi đúng kiểu nắng hạn gặp mưa rào :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp m còn Hương với Phượng a9 nữa :)) với Vân a8. chả biết còn ai k :-??

huyền thoại Mimi là ai hả chị =))

=)) cô này hay lớm nhá, có truyền thống dạy anh 2 nhưng năm ngoái lại nhảy sang CE dạy
kô có ý nói xấu nhưng cô cả giờ quay lên bảng viết rồi tự mình giảng tự mình nghe, cứ vèo vèo ấy =)) quay đi quay lại cô đã viết 1 đống từ lúc nào rồi, viết xong lại xóa viết tiếp
cô chuyên môn mặc chiếc váy đen dài đến mắt cá chân, chỉ hôm nào đại hàn mới mặc quần
đặc biệt rất thích nịnh và chấm bài thì vui khỏi nói =P~ HK1 năm ngoái cả trường 9 10 toán riêng lớp chị toàn 7 =))) phải nói cô có kiểu chấm rất riêng mà hiếm ai theo kịp

@Quy: =))) chú vào đây chém gió đi , cứ đứng ngoài đó nhìn để anh chém 1 mình à

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị các đồng chí ko nói xấu giáo viên :-w 10 điểm học kì của tôi đóa :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
đứa tên là Trà đây nè:D A10 em ạ. Thôg tin e cug cấp hữu ích phải biết:))

ơ cái con nay`. ai c e gì mà cứ nhận vơ thế nhỉ. tính toán trò gì thế k >:p cứ mơ đi 8-> @Hương: uh` wên. hôm đấy thấy cả bạn Vân bóng rổ nữa. còn lại thì trong lớp có một 2 đứa ams học cùng bọn mình thầy Hiệp đấy

:-w này cậu thích khoe điểm kô vặt chân đấy
=)) thi thoảng thì thấy mimi cũng cute phết, VD như cái hôm mình bị bắt nghe nhạc trong giờ cô tha luôn kô nói j` ,trong khi có 1 bạn cũng nghe nhạc trong giờ bị cô bắt rồi ghi vào sổ ghi đầu bài xD

ơ cái con nay`. ai c e gì mà cứ nhận vơ thế nhỉ. tính toán trò gì thế k >:p cứ mơ đi 8-> @Hương: uh` wên. hôm đấy thấy cả bạn Vân bóng rổ nữa. còn lại thì trong lớp có một 2 đứa ams học cùng bọn mình thầy Hiệp đấy
ờ biết r :)) bạn Quỳnh Anh hay sao ý :-??

Back
Bên trên