Trung Hoa anh hùng vào đây \m/

Hải ơi fb cậu là Lee Dong Hae đấy à :)) điên nặng ~_~ thui ko cậu tớ nữa đâu chuyển sang mày tao cho nó pờ lây cu >:):">

vag. toi chj the thoi. cha bjet de hjh j. de the nay cho no giog fb. hay la chuyen sang Goo Hara nhj :))

----------

viết TV có dấu đi e ơi

chẳng lẽ mao trạch đông đi làm cái trò này (_ __") . Đây là bản chế thôi ^:)^

em lại quen đánh kiểu kia r. chuyển sang kiểu này k wen:-@

Á á các em nghe nhạc Hàn nhiều quớ

cả nhà ơi làm thế nào để tăng reput. mỗi lần ấn cái nút j` đó thì đc bn reput?:|

Á á các em nghe nhạc Hàn nhiều quớ

thấy hay thì nghe thôi a ak. nghe mãi mấy cái nhạc kia, bài nào cũng hiểu nên chán. nghe cái này chả hiểu chữ nào nhưng mà nhạc bốc, gái đẹp. thế là tốt rồi.;)) mà sao bạn Trà biết fb của mình là Lee??? cậu là cái gì? Đá Su-chan ah`?

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ ơ ơ ơ các em nghe nhạc Hàn àh xD xD chời ơi tư tưởng nhớn gặp nhau

xD ôi em zai đầu tiên kìa, chào em, em GV hả xD chời ơi đồng hương rồi, em gái kia cũng GV hả xD ôi vui thế đồng hương

sao các bạn toàn nghe nhạc hàn à :-< m lạc loài r 8-|

có phải mỗi nhạc Hàn đâu!! nhạc gì mình cũng chơi hết. mà sao bên mình chán thế??? chết hết rồi à? bên topic a2 như là cái chợ ý, chửi nh òm tỏi lên vui dã man. gọi điện khẩn cấp :)]

:-> hí hí hí, các em ngày trc học lớp thầy cô nào?
biết thầy Giao béo hem xD CN lớp chị ngày trc đó
cả thầy Dân dạy toán nữa xD

:-> hí hí hí, các em ngày trc học lớp thầy cô nào?
biết thầy Giao béo hem xD CN lớp chị ngày trc đó
cả thầy Dân dạy toán nữa xD

thầy Giao thì em chưa có được may mắn như chị. em thì cả 4 năm cô Tâm ( dạy Toán) và dưới ách thống trị của bà Thảo ( dạy Văn). con mụ ấy 3 năm liền suýt làm em mất danh hiệu học sinh giỏi cơ chứ X( bh thoát đc r nên sướg mún chết lun 8-}

thầy Giao thì em chưa có được may mắn như chị. em thì cả 4 năm cô Tâm ( dạy Toán) và dưới ách thống trị của bà Thảo ( dạy Văn). con mụ ấy 3 năm liền suýt làm em mất danh hiệu học sinh giỏi cơ chứ X( bh thoát đc r nên sướg mún chết lun 8-}

:-j ôi em, may mắn quái j`, bọn chị học Giao khổ lắm chứ, kiểu lớp 6 làm toán toàn dựng hình, đồng dư.... ảo tung chảo ấy =))) rồi mỗi tuần là cả lớp lại ngồi làm bản tự kiểm điểm, kô đc cờ xuất sắc sẽ bị ăn bạt tai =))) đc mỗi cái thầy hay phải đi giải quyết các vụ oánh nhau cả bỏ học nên hay đc nghỉ tiết thôi

hihi e học mẹ Mai hơi bị nhàn =)) cuối năm giỏi dốt j cũng trên 8.0 hết =))

Giao thì vẫn còn. vẫn vẻ mặt nhân hậu như ngày nào nhưng mà ..... lão ý đoàn kết với tụi Trắc vs Thạo, cả Quân sĩ điều nữa đi xử học sinh. MF, đấy là hội đao phủ ở ngôi trường của chúng ta. mà ông Thạo vừa đến, thầy Khánh kính yêu chuyển đi là căng tin bị đóng cửa => điểm dữ 8-X:

:-j ôi em, may mắn quái j`, bọn chị học Giao khổ lắm chứ, kiểu lớp 6 làm toán toàn dựng hình, đồng dư.... ảo tung chảo ấy =))) rồi mỗi tuần là cả lớp lại ngồi làm bản tự kiểm điểm, kô đc cờ xuất sắc sẽ bị ăn bạt tai =))) đc mỗi cái thầy hay phải đi giải quyết các vụ oánh nhau cả bỏ học nên hay đc nghỉ tiết thôi

đến bh có khi e còn chả biết dựng hình vs đồng dư là cái j cơ!!!#:-s

Huhuhuh bên mìh nhạt thế ~_~ chả thấy các bạn tham gia gì cả TT___TT
E cũg học GV đấy:x Toán cô Hoan văn cô Thảo :">

úh, cô Hoan à, nghe bảo cô này dạy hay phết

Giao thì vẫn còn. vẫn vẻ mặt nhân hậu như ngày nào nhưng mà ..... lão ý đoàn kết với tụi Trắc vs Thạo, cả Quân sĩ điều nữa đi xử học sinh. MF, đấy là hội đao phủ ở ngôi trường của chúng ta. mà ông Thạo vừa đến, thầy Khánh kính yêu chuyển đi là căng tin bị đóng cửa => điểm dữ 8-X:

:eek: j` cơ, căng tin đóng cửa sao, trời ơi cái căng tin ở đó bn năm mà dám cho đóng cửa, thế học sinh chết hết à
:-w chị là ngày trc thích mỗi thầy Khánh, già mà hiền, lúc nào cũng chào hỏi học sinh đàng hoàng tử tế
="= Giao bị bệnh thành tích nặng, suốt ngày ngồi chém gió
Trắc ghê gớm nhưng đáng yêu mà xD lúc làm việc thì ghê chứ bt ra cũng hớn hở lắm
:-w Quân thì bao đời nay chưa hs nào yêu quý, có lần thấy nc vs 1 đôi đi mẹc hổ báo găng xờ tơ lắm. Mà lão chả phải bảo vệ, chả phải giáo viên cũng chả phải giám thị mà suốt ngày đi hống hách ="= thấy ghét ạ

* đồng dư khó lòi con mắt =))))) chị bh cũng chả hiểu học nó để làm j`,và cũng chả nhớ nó là cái j`, chỉ nhớ có mấy cái mode ảo tung chảo , chắc học hết cấp 3 cũng chả động đến khoản đấy mất

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên