Trung Hoa anh hùng vào đây \m/

=)) còn 1 tuần nữa cơ , lâu lắm kô chờ đc
mà chị hỏi lớp em có bạn nữ nào cao từ 1m70 trở lên hiem ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
bé hải gọi ai là con đấy '_______________' hehe hê lô bạn Trâm:x cậu là ai í nhỉ :"> hôm đi tập trung chỉ nói chuyện với mỗi bạn Phượng chả biết ai với ai=))\:d/ tìh hình ai có ảnh thì up nha :">

OMG nó gọi mình là bé Hải kìa. OMGGGGGGGGGGG. tưởng xa con tổ trưởng là thoát nạn bị gọi như thế chứ. mà sao biết vậy? đá su-chan đúng k!!!:(( :(( :(( :((

----------

=)) chời ơi chị thích suju này , nhưng tiếc rằng chưa đủ độ làm fan xD cần chị gọi fan cuồng lên kô ;;) ;;)

em nào up ảnh đi muốn xem dung mạo các em quá à xD

ôi đúng là trí nhớn gặp nhau;)) ;)) ;)) ;)) ;))

Gọi là bé có vấn đề j à :-ss Biết cái j hả Hải :| chị ko hỏi ai lùn hơn 1m6 à :D có em đóa :"> nhưng chắc mìh vẫn cao hơn 1 bạn =)) mìh tia đc r :">

nói ai mét 6 hả X( X( người ta 1m72 tử tế rồi nhá >:/ >:/ đã lùn lại còn xĩ e xung fog up ảnh của mjh lên trc mọi ng` nhá. đây là cái e tâm đắc nhất. em chụp cùng thằng bạn thân, thân như ae luôn. giờ thằng khốn nạn nó sang Tây Bán Nhà bỏ e ở lại cái Việt Nam nay` :(:)(:)((

nói ai mét 6 hả X( X( người ta 1m72 tử tế rồi nhá >:/ >:/ đã lùn lại còn xĩ e xung fog up ảnh của mjh lên trc mọi ng` nhá. đây là cái e tâm đắc nhất. em chụp cùng thằng bạn thân, thân như ae luôn. giờ thằng khốn nạn nó sang Tây Bán Nhà bỏ e ở lại cái Việt Nam nay` :(:)(:)((

=))) ảnh ava kia á, bé quá, up lại đi xD

ai bảo Hải m6=))))) đang bảo là sao chị QA ko hỏi ai lùn hơn m6 thì có tớ :)) =.=" khổ. up ảnh vào bài viết đi để ava bé tí có thấy j đâu @_@

muốn up nhưng mà ban quản lý k cho. chả biết tại sao. mất quyền lợi wa!!!

----------

=))) ảnh ava kia á, bé quá, up lại đi xD

bé gì??? toàn người cận thì đổ tại ava bé. lấy kính lúp ra. hoặc nếu mắt kém quá thì lấy kính hiển vi

>.< cắt bớt cái chân ở cái ảnh í. tức là để cái ảnh chỉ còn mỗi cái mặt @_@ thế mới nhìn rõ đc chứ =;=;;;

đã bảo là k biết cắt r cơ mà. mà sao chị cứ phải đòi nhìn mặt tôi chứ! lạ lắm ah`. nhìn ở lớp cô Hương Lan chưa chán à? nhìn ở Giảng Võ chưa chán a \:d/ \:d/ \:d/

----------

em trái nhìn cân đối , em fải nhìn chubby
;;) em trái hả

được đấy. thông minh :))

bạn ý chưa chán nhg mình thì chán lắm r :)|
sắp = topic lớp tin r =))

Chỉnh sửa lần cuối:
^
^
nói kiểu kia nghe lạ nhỉ =)) mặc dù cậu tớ với con trai nghe cứ kì kì @-)

Chỉnh sửa lần cuối:
=.= hix k biết mặt mng` chả biết nc thế nào :">
mng` thấy cô chủ nhiệm ntn? :-s

bt. trông bt. hi vọng đấy k phải đạo đức giả. tại vì tớ chán nhìn thầy cô giáo mặt thì trông ngu ngơ như Thạch Sanh nhưng tâm hồn lại như Lý Thông :-??

----------

thế m xưg là j:)). cậu tớ nghe buồn lắm như phim hàn quốc í :-<

có đứa nào chết với máu trắng đâu mà buồn. cứ rách việc. gọi là j` chả đc. lắm chuyện thế ~x( ~x(

Back
Bên trên