Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhí đâu có trêu Thủy đâu,chỉ nối thật thôi mà (sợ bạn í quát +xưng bà bà tôi tôi lắm :(( )Còn chuyện lớn lên là phải cư xư người lớn hơn,ko đc trêu chọc các bạn nữa chứ ko phải là đọc truyện người lớn đâu đấy (bọn lớp mình đầu óc thế nhỉ :-? .... [-(

Trang hâm,câu ít thôi,đọc thấy [-( Mấy bài đánh gộp vào 1 bài đi ...Mod del mấy bài meaningless của mày chứ sao

Mèo bảo tầm 10/8 bay ah,thế mọi người định thế nào :-/

Chả bit thía nào! chắc lại đến quậy phá ở nhà Dói :)) khổ thân Dói phải dọn phòng! ah mah lần trước Khồn với Dói còn nợ món kem đó, dù bit là hơi nguy hiểm nhưng mah tao vẫn tò mò hổng bit bọn mày làm cái món đó ra làm sao :))
Nhí có vẻ "kì vọng" nhìu ở bạn shui nhỉ! :)) >:) hô hô hô hô hô ha ha ha ha ha

Tình hình là lớp mình năm sau vẫn phải học chiều.Nhiều đứa lớp mình gọi điện cho wo bảo là ko thích,thích học sáng hơn.Wo phone cho mẹ Shui rui`.Mẹ Shui bảo là còn phải bàn bạc với cô giáo.Thế nhưng năm nay lớp mình đổi chủ nhiệm rùi thì bit' bàn với cô giáo nào?????????Với lại chuyện đổi lên ca sáng hoc thì phải xin nhanh,chư' xin muộn đê'n T8 thì chẳng thay đổi đựoc gi`.....Lớp mình tính thế nào????

Hic, trưng cầu dân ý đê, đảm bảo nhiều đứa thích học chiều hơn. Bây h cứ nghĩ từ cuối tháng 11 đến tầm cuối tháng 3 (4 tháng) gió mùa đông bắc đông nam ầm ầm mà sáng nào cũng 6 rưỡi lục đục phải dậy là thấy oải rồi. Với cả học chiều thì vui hơn, sáng còn có t/g ngủ + chuẩn bị bài, chiều học xong đi chơi cũng tiện... :D

Xu thích học sáng hơn,dù rằng thức khuya dậy sớm có hơi oải chút nhưng mà học xong có thể đi chơi đến chiều đi học thêm luôn :D,với lại sáng sớm đầu óc thoải mái nhất,lúc thức dậy buổi sáng còn có thể tự an ủi bản thân là "cố lên,đến lớp ngủ tiếp ,hoặc là học xong về nhủ trưa xả láng",chứ học chiều thì phải về nhà mà ăn tối với papa,mama chứ,ai cho đi chơi :((
Tiện nói thêm về khoản chuẩn bị bài,nếu học chiều thì sẽ ngủ đến 11'30 trưa rồi dậy ăn +đi học luôn---->chuyện chuẩn bị bài,hay cao xa hơn là dậy sớm học bài sẽ nằm ngoài từ điển :D

Ừm, Xu nói đúng đấy. Tao nhớ hồi lớp 9 học sáng thì buổi tối còn học đc bao nhiu thứ, từ lúc lên lớp 10 >>> đúng thật là ngày nào cũng ngủ đến 11 rưỡi rùi dậy đi học luôn. Với lại học chìu mà muốn đi chơi cũng không đã! Học sáng thì xong đi chơi luôn đến tối cũng đc. :D :D
Còn mùa đông, sáng sớm dậy đi học cũng hay đấy chứ, hơi ngại một tí thui, nhg mà đến lớp vui lắm :x

học sáng sướng hơn chứ, hơi lười một tí , nhưng mà dễ chịu hơn, buổi sáng qua nhanh hơn buổi chiều,hô hô... năm sau lớp mình học sáng, nhưng lại ko cạnh lớp Trung nữa:(

[-x Bây giờ đừng có bàn luận học sáng hay học chiêu tốt hơn! Tao thấy lớp mình là lớp Trung "sinh sau đẻ muộn" 8-| cho nên là học buổi chiều, mún chuyển lên buổi sáng thì chắc chắn là ko thể chuyển đc rùi! Nếu lớp mình chuyển lên buổi sáng thì học ở phòng nào? :-? nếu có phòng thì phải thay cái biển tên lớp cho các thầy cô dễ tìm, việc đấy ai lo? ( đừng nghĩ là mẹ của shui sẽ làm) Nếu có phòng rùi thì còn chuyện lịch giảng dạy, lịch học sẽ thía nào? cả trường ko thể thay đổi theo lớp mình đc( cái này là vấn đề nhạy cảm ah nha), còn lớp học Mạnh nữa chứ, :-s khó khăn lắm vẫn chưa mở đc lớp! :| Chuyện bọn mình thik là một chuyện còn chuyện có đc ko thì bọn mình ko quyết định đc, giáo viên cn cũng ko quyết đc, cái này chắc chỉ ban giám hiệu quyết đc! :)) chờ ban giám hiệu thì đợi luôn đến lớp 12!
chẹp chẹp :-? chẳng qua là buổi sáng căng tin trường mình có đồ ăn ngon hơn buổi chiều nên tao hơi tiếc! :|

hé hé lâu lắm mới vit đc cái j dài dài lại chí lý như thía này :)) tự hào! hé hé ta ơi sao ta giỏi quá vậy ta ha ha ha :))

Vừa viết được bài dài dài đã lại tương 1 bài mỗi 1 câu rùi [-(
Còn vụ xin học sáng hình như là impossible hay sao í :| Các anh chị khóa trước cũng đã thử rùi mà ...Tại vì buổi sáng trường kín lớp rồi,mà ko phải có mỗi lớp mình có nhu cầu học sáng đâu...Nhí thích học sáng hơn ;)

Tao thì thấy học sáng là ổn nhất, vừa có nhìu bạn cũ lại vừa được học cùng A1, bít đâu cô Hạnh lại tiếp tục dạy Anh, cô Oanh tiếp tục dạy Văn, đến lúc ấy thì có mà được bùng học thả phanh ý chứ. Mí lị ca sáng lắm con trai hơn :x . Mà lớp mình dẫu sao cũng hệ A, thía mà lớp Văn, lớp Nga được học ca sáng còn lớp mình thì ko. Nhưng mà học sáng dậy sớm hơi khổ, thôi thì tùy, trường thía nào mình theo thía ấy.
Bọn mày ơi, hỡi những con người của sự hào phóng, tao đang có trong tay rất nhìu móc điện thoại, đèn có, chuông có mà hình thì dễ thương và đa dạng vô cùng(có cả 2 hình giống nhau cho đứa nào thích mua đôi nữa). Đây là đồ chị tao mang từ TQ về, đẹp khỏi chê, giá cũng đẹp. Hum này tập trung tao mang đi cho. Có khi đứa ko có đt cũng đòi mua ý chứ. ;)

Hèm! :-? tao đã bảo vụ chuyển buổi này là impossible rùi mah! năm ngoái các chị 11 Tr đã làm đơn rùi mah ko đc! :| lớp mình chắc cũng thía thui! 8-| mah cũng đừng có ai băn khoăn là lớp mình cũng hệ A mah ko đc học buổi sáng! [-x Chẳng qua là vì lớp trung mới có cách đây 3 năm, buổi sáng kín cả rùi, chúng ta đành học buổi chiều thui!
mah tao thấy mới đầu năm học mah lớp mình đã kiến nghị rùi nộp đơn đòi chuyển sang buổi sáng thì cô cn mới sẽ nghĩ thía nào? :-s còn nhớ vụ dạ hội năm ngoái bọn mình làm mah hổng nói j với cô Hoan rùi suýt nữa bị cấm làm ko? thía đấy! Nói chung là phức tạp lém! [-x
Mah lớp mình đổi giáo viên chủ nhiệm, giáo viên dạy Anh còn chưa đủ hay sao mah bọn mày còn thik đổi cái j nữa? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
tao thấy bọn mầy bàn chuyện học sáng học chiều từ lâu lắm rùi bây h lại lôi ra bàn tiếp à, lâu thía, quyết định nhanh lên

Cô Oanh cũng bt thôi, chắc vậy. Chuyện cấm đoán con cái thì bố mẹ nào chả thế. Đằng này cô lại có con gái xinh thế :x thì canh là chắc rồi :)

Wéi. Lại nói chuyện ca sáng ca chiều hả? Min cũng nghĩ như Ngọc á, học sáng thì đồ ăn ngon hơn, nhưng mà cái chính là, ăn sáng ở trường có không khí hơn nhiều. Dù hơi bị bon chen. Nhưng mà người người ăn sáng, nhà nhà ăn sáng. Đông vui lắm à. Nhất là mùa đông, canteen vẫn đông như thường, chứ học chiều thì càng ngày càng vắng.
À, khôgn phải chỉ có lớp mình hệ A học chiều đâu. Còn lớp Địa nữa nè:|
@Nông: Cái nào có màu trắng hồng hông;;)?
Ặc, sắp tập trung rùi mà mình chưa nhòm cái bộ đồng phục năm nay thế nào, chít thật. Trường mình thì kêu sẽ làm cổng mới. Thế mà đến giờ vẫn chưa thấy bác nào đến đập phá cả là sao?

Chắc chờ vào học rồi mới đập cho học sinh nhìn. :))

Tình hình là sắp sn tớ đấy... ;;)

ầy, hình như lớp Pháp1 cũng học chiều đấy. nói thì nói thế thôi, chứ ai chả bít là ko đổi được... mà sang tháng 8 rùi đấy, con Téo sắp đi rùi, mọi người có định làm gì ko??? lên kế hoạch đi là vừa, ko có như vụ con Trang lại cuống cả lên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên